เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่เมา กินแต่โซดา จะเมาได้งายยย เงาๆขมๆ ด้านหลังอะ จะแทงไรๆ:coolly-0028:

พี่แนตมารับอ้อด้วย :coolly-0026:

กำ อ้อ รถ Nat พึ่งทำมา เองครับ แรงด้วยนิ คิคิ ลองไปนั่งดู หนึ่งคอนเฟิมครับ คิคิ :coolly-0044:

555 มะต้องกัว รถเหมือนหน้าเจ้าของคับ ครึ่งนึงดำ อีกครึ่งขาว คับ 555

:coolly-0003:ฟันเฟิม

พีครับ

วันเสาร์นัดกันกี่โมงที่ใหน

ลงไว้ตัวใหญ่ๆด้วยนะพี่

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าแต่ไม่พราดงานนี้แนอนครับ

ลงเวลาและสถานที่ไว้ด้วยนพี่

น้องต้นมารับพี่ที่บริษัทได้ป่าว อยากไป กินกับสาวอ้อ อิอิ เดียวไงจะลองหนีงานไปดู ยังไม่รับปากน่ะ เดียวไหวโทรบอก

ไม่อยากเอารถไปโชร์ เดียวเห็นความทุ....5 5 5 กันชนหน้ายังไม่มีใส่เลยถอดไปทิ้งไว้ร้านพี่ยุ้ยอยู่เลย

ไม่อยากเอารถไปโชร์ เดียวเห็นความทุ....5 5 5 กันชนหน้ายังไม่มีใส่เลยถอดไปทิ้งไว้ร้านพี่ยุ้ยอยู่เลย
คันนี้เอง เห็นช่างผมบอกอยู่ว่ามีรถเพื่อนโค้ชไปทำกันชนอยู่ร้านพี่ยุ้ย เปลี่ยนสีเลยพี่สีขาวมัน out แล้ว555:coolly-0029:

คันนี้เอง เห็นช่างผมบอกอยู่ว่ามีรถเพื่อนโค้ชไปทำกันชนอยู่ร้านพี่ยุ้ย เปลี่ยนสีเลยพี่สีขาวมัน out แล้ว555:coolly-0029:
ใจมันรักอยู่น้องเอ๋ย..คิดอยู่ว่าจะเอาแบบ คาดดำ

วันที่ 12 เจอกันที่ ปั๊ม4*4 เวลาบ่าย4-5โมงนะคับ เพราะรอพี่โจ เลิกงานอีกคับผม

พี่จี้มาให้ได้นะคับ เอารถมาก็ได้คับ เดี๋ยวผมถอดเป็นเพื่อน อิอิ

พี่โค้ชมาไม่ได้หรอคับ เสียดายๆๆ มะได้เจอกานเลยนิ

คิดถึงทุกคนคับผม ไม่เจอกันนานมาก แถมแต่ละคนติดงานอีก เศร้าเลยทีนี้

ตามนั้นเลยคับ เจอที่ปั๊ม 4x4 ณ จุดเดิมคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม