เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โค๊ช มีอะไรเจโบที่รอการขายหรือชำแระบอกกันบ้างเด๋อ......

มีคนปล่อย 220000 เหมือนกัน รถอยู่แถวบางปลา เดียวจะเอารูปลงมาให้ดู ขอยำเจ้าของไม่ให้ยำเสียดายมาก แถม+อะไหล่แต่งอีกเพรียบ ให้ไปเลยไม่มีถอดออก มีแต่ให้เพิ่ม

เครื่องอีก 2 ตัว เค้าให้ฟรีหรอพี่ เครื่องอารายหรอ น่าสนพี่โค้ชจะขายให้ผมด้วยป่าว :coolly-0023:
เครื่อง j bo น้อง มีอีก 2 ตัวที่บ้านลูกค้าแต่เป็น a/t ส่วนที่วางอยู่ที่รถ เป็น m/t พึ่งวางมาประมาณ 1 สัปดาห์ ลูกค้าบอกเบื่อแล้ว คนรวยมันเอาใจไม่ถูกหลอก 555++:coolly-0037:

มีคนปล่อย 220000 เหมือนกัน รถอยู่แถวบางปลา เดียวจะเอารูปลงมาให้ดู ขอยำเจ้าของไม่ให้ยำเสียดายมาก แถม+อะไหล่แต่งอีกเพรียบ ให้ไปเลย
แล้วมัยพี่ไม่ซื้อเก็บหละพี่ คุ้มนะ คันนั้นรถหลานเพื่อนผมเอง มันไม่ยอมแยกของแต่งขาย ผมให้เพื่อนไปถามแล้ว:coolly-0045:

ใช้คันเดียวกันป่าวโค๊ช

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0011:ใช่ซี้ๆๆๆ อาบีมันโดนทิ้งกันหมดแล้ววว :coolly-0017:

อ้างถึง:
[TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"> [TBODY][TR] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hunters
26 มีนาคม 2554 นี้อย่าลืมนะครับ ทุกคน หนึ่งคิดถึงทุกคนเลยครับ คิคิ

[/TD] [/TR] [/TBODY][/TABLE]

นั่นอ่าดิ ^^:coolly-0044:

จ๊าก ไม่ใช้แว้วครับ ที่รัก คิคิ:coolly-0037:

เอาใจช่วยครับต้น พี่ช่วยอะไรได้ พี่ก็ช่วยนะ

โบพังอีกแล้วครับพี่น้อง อยากได้โบใหม่ครับ ใครก็ได้ มี บอกราคาผมที ไม่แพงนะ หมดตูดช่วงนี้อะงับ คิคิ

เห็นรถ ที่พี่โค๊ชบอก แล้ว อยากส่อยมาเก็บไว้ ทำเป็นรถ เซอร์กิตเลยนิ แต่ยังไม่เหลือครับ ถ้าเหลือแล้วจะจัด RX7 มาสักคัน คิคิ ล้อเล่นครับ

เพื่อมีคนจะสนใจ ลายละเอียดเครื่องเดียวจะแจ้งให้อีกที่ 1เจโบ
คิดอยู่ว่าจะเอาแต่แฟนไม่ให้.... คันเก่ายังซ่อมไม่พอยังจะเอาคันใหม่มาอีก

แก้ไขล่าสุด:
เค้าขายแยกชิ้นมั้ยพี่จี้ อยากได้เบลล์อะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณมากครับพี่

ผมเครียดมากเลยตอนนี้ทุกคนรุมว่าผมทั้งบ้านละ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ

โครตรักพวกพี่เลยวะ

ใจเย็นๆ มีอะไรให้ช่วยก็บอก ถ้าช่วยได้พวกพี่ๆ ก็จะช่วยนะ ค่อยๆคิด ค่อยๆตัดสินใจอย่าใจร้อนจนเกินไป เป็นกำลังใจให้ (โจ&ต่าย) :coolly-0002:

ใจเย็นๆ มีอะไรให้ช่วยก็บอก ถ้าช่วยได้พวกพี่ๆ ก็จะช่วยนะ ค่อยๆคิด ค่อยๆตัดสินใจอย่าใจร้อนจนเกินไป เป็นกำลังใจให้ (โจ&ต่าย) :coolly-0002:
ช่วยเอาเงินมาให้ยืมหน่อยเด๊ะ

ช่วยเอาเงินมาให้ยืมหน่อยเด๊ะ

อย่างพี่บิ๊กแล้ว ต้องให้น้อง ๆ ยืมแล้วครับ

(พี่บิ๊ก หนึ่ง ยืมมาเปิดคาร์แคร์หน่อยสิครับ คิคิ)

ล้อเล่นนะครับ พี่บิ๊ก คิคิ :coolly-0045:

โบพังอีกแล้วครับพี่น้อง อยากได้โบใหม่ครับ ใครก็ได้ มี บอกราคาผมที ไม่แพงนะ หมดตูดช่วงนี้อะงับ คิคิ
ถ้าโบเดิม ๆ เชียงกงประมาณ 4 - 5000 บาทคับยกชุด ถ้าอยากได้โบหมก ก็ต้อง kz ทั้งชุด ประมาณ 12000 ตืด ๆ เลย เอาโบเดิมไปเปลี่ยนด้วยราคานี้ แถวรังสิตอ๊ะคับรองหาดู หรือ m/t แล้วก็ต้องโบเดียวไปเลยน้องรัก 06-25g ประมาณทั้งหมดทั้งสิน ทิ้งไปเลยไม่เกิน 50000 บาท พี่เช็คมาหมดแล้ว เลยเอาโบเดิมลงดีกว่า 55++:coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม