เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าโบเดิม ๆ เชียงกงประมาณ 4 - 5000 บาทคับยกชุด ถ้าอยากได้โบหมก ก็ต้อง kz ทั้งชุด ประมาณ 12000 ตืด ๆ เลย เอาโบเดิมไปเปลี่ยนด้วยราคานี้ แถวรังสิตอ๊ะคับรองหาดู หรือ m/t แล้วก็ต้องโบเดียวไปเลยน้องรัก 06-25g ประมาณทั้งหมดทั้งสิน ทิ้งไปเลยไม่เกิน 50000 บาท พี่เช็คมาหมดแล้ว เลยเอาโบเดิมลงดีกว่า 55++:coolly-0041:

งั้นเอาโบ 2J มาหมก เหมือนพี่โค๊ชบ้างดีกว่าครับ ไม่แพงมั้งครับ พี่โค๊ช

ทำงานไปอดคิดถึงเซฟส้มไม่ได้

เลยนั้งตัดเล่นๆ

ลองดูครับพี่ๆ

เห็นรถพี่ๆขับได้เศร้าใจรถตัวเองจิงๆ

เมาเป็นอย่างงี้ทุกที

ถ้าคาวนี้รถเสร็จแล้วใครอย่ามาลองรถกับผมนะ

ผมไม่เอาแล้วเลิกขับแรงแล้วผมเครียดมากตอนนี้

มีใครรับจำกีต้าไฟฟ้าใหมครับผมจะเอาเงินไปทำรถ

ออกรถมาได้ ไม่ถึงปี หมดไปจะ 2 แสนละ

ทำรอบนี้ผมจะขับแบบถนอมละเลื่อยๆ

ขอขอบคุณพี่ ต่ายกับพี่โจมากๆนะครับที่พาไปดุเครื่อง

ผมเอากีต้าไปจำเงินคงจะพอ

แล้วเดียววันพุทจะไปเอานะพี่

โอ้..ขอให้มันเปนอย่างนั้นเถอะพี่ต้นถนุถนอมมันหน่อยเหอะ..เหล้าก๊อเบาๆหน่อยจะได้ไม่ต้องมาบ่น แบบนี้...อิอิ:coolly-0028:

ดูกันครับตัดเองกับมือ

ทำให้อยากขับไวๆ

สวยดีต้น อย่าเครียดมากหาไรทําหรือนั่งรถมาหาพวกพี่ๆก็ได้:coolly-0044:

:coolly-0003:เป็นกำลังใจให้คร๊าต้นสู้ๆเน้อ

น้องต้นไม่ต้องเครียดเดียว วันที่26 ไปผ่อนคลายกัน คิคิ

งั้นเอาโบ 2J มาหมก เหมือนพี่โค๊ชบ้างดีกว่าครับ ไม่แพงมั้งครับ พี่โค๊ช
เบ็ดเสร็จก็ตกประมาณ โบเดียวเลยคับน้อง ลองดูถ้าอยากทำ แต่ ชม นี้ขึ้นโบเดียวเลยดีกว่า เด๋วจะมาจุ๊กจิกแบบพี่ 55++:coolly-0039:

เบ็ดเสร็จก็ตกประมาณ โบเดียวเลยคับน้อง ลองดูถ้าอยากทำ แต่ ชม นี้ขึ้นโบเดียวเลยดีกว่า เด๋วจะมาจุ๊กจิกแบบพี่ 55++:coolly-0039:

กำ งั้นต้องคิดหนัก ๆ เลยครับพี่โค๊ช คิคิ

ดีตอนเช้าคับ กู๊ดมอร์นิ่งๆๆๆๆ วันนี้มาทำงาน :coolly-0022:

ผมเอารถผมมานั่งตัดเองอ่าพี่

เหงาพอไม่มีมันไปใหนก็ไม่สะดวก

ทำรถมาเสร็จ เหล้าก็กินให้น้อยๆลงหน่อย+ขับธรรมดาก็พอไม่ต้องซิ่งเหมือนคนอื่นเค้า พังมาเราจะเจ็บเอานะ :coolly-0031:

ร้านตับ ตับ ตับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม