เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทำรายบ้างอ๊ะ:coolly-0007:

ถ้าจำไม่ผิด มีรายการดังนี้ครับพี่โค๊ช

สายพานราวลิ้น J แท้ 1 เส้นครับ

ลูกลอกดันสายพานราวริ้น 1 ตัวครับ

ซีนราวลิ้น 2 - 3 ตัว ครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

ล้าง ลิ้นผีเสื้อ 1 ครั้ง

ค่าแรง 1 ครั้งอะงับ แต่รอ ต๊ะ มาตอบดีกว่าครับ คิคิ

กลับมาจากกินหมูกะทะกะตังเมร์ ต้น พี่หนึ่ง พี่โจ พี่จี้
ออกตัวเอี๊ยด...เป็นครั้งแรก มันใหญ่เลย 55+++
เช้ามา พี่หนึ่งได้ตามไปลากถึงบ้านเลย งามใส้ พังยับคับพี่โจ
:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

มันซะ สายพาน กระโดดข้ามล่องเลยครับ คิคิ :coolly-0028:

พี่หนึ่งว่างๆ จะชวนต้นไปนั่งจิบเบียร์ ดูหญิง ตอนเย็นๆที่ร้าน นะพี่
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

จัดมาน้อง คิคิ ไว้พี่เปิดคาร์แคร์ แล้วจะเอา นักเรียน - นักศึกษา มาล้างรถอยู่อะ คิคิ

ต่อ ไป ตา เซฟ ขาว บ้าง แล้ว สิ บอกช่างไว้ได้เลย อิอิ เดียวจะโทรไปติดต่อทางหนึ่งแล้วกันขอเวลาเก็บเงินอีกนิด เดียวตามน้องต๊ะไปทัน ..:coolly-0034:

ได้ครับพี่จี้ คิคิ เดี๋ยวผมบอก พี่เอ๋ ไว้ให้ครับ คิคิ

นั่งรถพี่หนึ่ง ฉี่แทบราด แรงจริงๆ
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ผิดกับ ตังเม ชอบซะงั้น คิคิ งง งับ ไม่เคยเจอ เด็กชอบรถแรง

วันนั้น พา ญ ไปนั่งรถด้วยอีกคน คงกลัวมั้งครับ ไม่ติดต่อผมอีกเลยครับ

คิคิ 555555 (เด็กนั่งตัวเกร่งเลยครับ คิคิ) บังเอิญ ตีนหนักไปนิดครับ คิคิ

แก้ไขล่าสุด:
เป็นงัยคับต้น กระจกใซ่ใด่ แล่วบ่
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

โอ้ว วันนั้น ดันกันเกือบตายนิ คิคิ (ผมเป็นแค่คนกดปุ่มครับ)

มีใครเคยไปทำสีห้องเครื่องที่ซอยวัดด่าน66 ไหมครับ:coolly-0015: เป็นไงบ้างราคากับผลงานช่วยบอกทีครับ:coolly-0001:

ไม่เคยเลยครับ A แต่เคยไปทำ ที่ยัวซ่า ผลงานไม่ค่อยพอใจครับ

(เฮงซวยครับ) ซอยยัวซ่านะ

ว้า มีแต่รถจอดอู่ ยี้ ๆ ๆ ๆ รถผมจอดบ้านมานานและ ............ เพราะวิ่งไปไหนขวันบาน เลยจอดแต่บ้าน 5555 เสาร์นี้ ได้ฤกษ์งามยามดี ไปลงโบใหม่แล้วคับผม ได้ทำรถซะที

ไปจอด อู่ อีกคันแล้วนิ คิคิ

นั่นดิ เซฟปราการ มีแต่รถแรง ๆ สวย ๆ ทั้งนั้น ไม่รู้เอาตังค์มาจากไหนกัน รวย ๆ กันทุกคนเลย ยังไง ๆ รอเซฟ ฟีโน่บ้างเน่อ เด๋วตามไม่ทันแล้ว:coolly-0041:

ได้มาอย่างบริสุทธิ์ทุกคนนะครับ ไม่มีขายยานะครับพี่โค๊ช คิคิ ค่อย ๆ ทำกันทุกคันเลยแหละครับ ยังไม่มีใครอัพสเต็บเลยครับพี่ คิคิ เพราะ ตอนนี้น้ำมันแพง ไม่กล้าอัพกันเลยนิ คิคิ

รถแรงจอดอู่ รถหรู่จอดบ้าน ทั้งแรงทั้งหรูจอดแม่งทั้งอู่ทั้งบ้าน 555:coolly-0026:

ชอบเลยครับคำนี้ รถผม นอนอู่มาครึ่งปี ทำออกมา พอใจดีครับ แต่รุ้สึกอยากแรงกว่านี้แต่รถ มีรถสำรองก่อนครับ คิคิ

ดีนะเนี่ย ที่ไม่ใช่ทั้งรถแรงและรถหรู แต่ใช้รถหลวง ไม่งั้นได้จอดทั้งอู่ทั้งบ้าน:coolly-0023:

กำ พี่อาท จอดโรงงาน จะบอกว่า รถอะไรดีนิ คิคิ

พี่น้องครับ โบ 7M ลูกละเท่าไหร่อะงับ

ฝนตกถนนเลื่อนครับรถกันดีๆๆนะพี่

ผิดกับ ตังเม ชอบซะงั้น คิคิ งง งับ ไม่เคยเจอ เด็กชอบรถแรง

วันนั้น พา ญ ไปนั่งรถด้วยอีกคน คงกลัวมั้งครับ ไม่ติดต่อผมอีกเลยครับ

คิคิ 555555 (เด็กนั่งตัวเกร่งเลยครับ คิคิ) บังเอิญ ตีนหนักไปนิดครับ คิคิ
อยากนี้ต้องไปลองนั่งดูบ้างแล้วสิ

พี่น้องคับ ใครมี ชุดเทอโบเดี่ยว 1 เจ หรือ โบเดิมควันไม่ไหล โบ 2 เจ หรือโบ อัพใบ บ้างครับ ขายผมนะคับ ผมต้องการ

วันนี้เงียบเหงาหายไปหมด วันนี้ทำงานตามเคยคับ อิอิ

วันนี้ขอตัวไปสัตหีบ หน่อยน่ะ

มาตอนเย็นคับ

พี่จี้ วันที่ 12 ไปด้วยกันมั้ยคับ...

น้องคนนั้นช่ายอะป่าว คริคริ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม