เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่อ ไป ตา เซฟ ขาว บ้าง แล้ว สิ บอกช่างไว้ได้เลย อิอิ เดียวจะโทรไปติดต่อทางหนึ่งแล้วกันขอเวลาเก็บเงินอีกนิด เดียวตามน้องต๊ะไปทัน ..:coolly-0034:

นั่งรถพี่หนึ่ง ฉี่แทบราด แรงจริงๆ
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เป็นงัยคับต้น กระจกใซ่ใด่ แล่วบ่
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

พี่โจ หล่อจริงๆ:coolly-0046::coolly-0046:
หนุ่มสาวคู่นี้หล่อทั้งสวยจริงๆ วุ้ยย.....

มีใครเคยไปทำสีห้องเครื่องที่ซอยวัดด่าน66 ไหมครับ:coolly-0015: เป็นไงบ้างราคากับผลงานช่วยบอกทีครับ:coolly-0001:

รถผมเองคับ แหะๆ

พี่โจ ยังไม่เห็น คันนี้ใช่ไหมคับ ถ้าเห็นจะบอกว่า "มึงคิดยังไงถึงขายคันเก่า" 555+

555 เวงกำซะงั้น คันนี้ก็สวยหล่อแบบเซฟ คันนั้นมันสกายสวยอีกแบบนิ

ต่อ ไป ตา เซฟ ขาว บ้าง แล้ว สิ บอกช่างไว้ได้เลย อิอิ เดียวจะโทรไปติดต่อทางหนึ่งแล้วกันขอเวลาเก็บเงินอีกนิด เดียวตามน้องต๊ะไปทัน ..:coolly-0034:

โอ้วจะแรงกันไปไหน รอกระผมด้วยจิคับบบบ

มีใครเคยไปทำสีห้องเครื่องที่ซอยวัดด่าน66 ไหมครับ:coolly-0015: เป็นไงบ้างราคากับผลงานช่วยบอกทีครับ:coolly-0001:

อันนี้มิทราบเลยคับ รอท่านอื่นมาบอกนิ

มาแล้วคับ...........
หลังจากกลับมาขับเหมือนเดิมได้แล้วคับ
โดนไป 4000 บาท สบายตัวเลยคับ
ร้านที่พี่หนึ่งเค้าแนะนำ ดีจิงๆๆๆๆๆคับ ขอบคุณพี่หนึ่งมากคับ

โอ้วดีใจด้วยต๊ะ รถสมบูรณ์แล้วสิ

รถผมด้วยจะตามไปที่อู่เหมือนกันนิ อิอิ

ว้า มีแต่รถจอดอู่ ยี้ ๆ ๆ ๆ รถผมจอดบ้านมานานและ ............ เพราะวิ่งไปไหนขวันบาน เลยจอดแต่บ้าน 5555 เสาร์นี้ ได้ฤกษ์งามยามดี ไปลงโบใหม่แล้วคับผม ได้ทำรถซะที

โอ้วจะแรงกันไปไหน รอกระผมด้วยจิคับบบบ
นั่นดิ เซฟปราการ มีแต่รถแรง ๆ สวย ๆ ทั้งนั้น ไม่รู้เอาตังค์มาจากไหนกัน รวย ๆ กันทุกคนเลย ยังไง ๆ รอเซฟ ฟีโน่บ้างเน่อ เด๋วตามไม่ทันแล้ว:coolly-0041:

ว้า มีแต่รถจอดอู่ ยี้ ๆ ๆ ๆ รถผมจอดบ้านมานานและ ............ เพราะวิ่งไปไหนขวันบาน เลยจอดแต่บ้าน 5555 เสาร์นี้ ได้ฤกษ์งามยามดี ไปลงโบใหม่แล้วคับผม ได้ทำรถซะที
รถแรงจอดอู่ รถหรู่จอดบ้าน ทั้งแรงทั้งหรูจอดแม่งทั้งอู่ทั้งบ้าน 555:coolly-0026:

รถแรงจอดอู่ รถหรู่จอดบ้าน ทั้งแรงทั้งหรูจอดแม่งทั้งอู่ทั้งบ้าน 555:coolly-0026:

ดีนะเนี่ย ที่ไม่ใช่ทั้งรถแรงและรถหรู แต่ใช้รถหลวง ไม่งั้นได้จอดทั้งอู่ทั้งบ้าน:coolly-0023:

ดีนะเนี่ย ที่ไม่ใช่ทั้งรถแรงและรถหรู แต่ใช้รถหลวง ไม่งั้นได้จอดทั้งอู่ทั้งบ้าน:coolly-0023:

อิอิ คับพี่อาท เซ็งเลยงับ ไม่อยากโมเลยนิ พลาดไปและ:coolly-0006:

ถ้าจำไม่ผิดนะครับ s-afc จะเอาไว้ปรับพวกน้ำมันกับอากาศ จะมีฟังชั่นเยอะมาก ส่วน rsm เอาไว้ดูค่าเกี่ยวกับความเร็ว,รอบเครื่อง,0-400 อะไรประมาณนี้ครับ ถ้าข้อมูลผิดพลาดขออภัยครับ :coolly-0023:

น่าจะไม่ผิดอะงับ เพราะผมก็รู้มาประมาณนี้ แต่ไม่กล้าออกความเห็นครับ คิคิ

มาแล้วคับ...........
หลังจากกลับมาขับเหมือนเดิมได้แล้วคับ
โดนไป 4000 บาท สบายตัวเลยคับ
ร้านที่พี่หนึ่งเค้าแนะนำ ดีจิงๆๆๆๆๆคับ ขอบคุณพี่หนึ่งมากคับ

ครับผม ใช้บริการแล้วออกมาดี ก็ดีใจด้วยครับ แนะนำ แล้วบอกต่อครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม