เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอความเห็นหน่อยคับ พอดีผมมือบอน ไปกด timer ปากกาของ apexi เข้า มันใช้วัดค่า O2 และก็ a/f มันคืออะไรคับแล้วมันวัดค่าได้จิงป่าว ถ้าวัดได้และค่าปกติมาตรฐานของมันอยู่ที่เท่าไหร่คับผมจะได้ตั้งให้มันเป็นเหมือนเดิมตอนนี้ พอตั้งให้ค่าสูงขึ้นมันก็มีแต่ควัน ตั้งให้ค่าต่ำรถรถก็ไม่วิ่งแถมเวลาเบิ้ลเครื่อง มีแต่เบนซินออกมาจนแสบตาไปหมดไม่รู้ทำยังไงแล้วคับพี่น้องคับ ผมกดไปกดมารถมันไม่วิ่งเลยตอนนี้ 555++ พอถอดมันออกรอบมันก็ต่ำลงจนรถดับ ไม่รู้มันเกี่ยวกันรึป่าว ยังไงช่วยหาคำตอบให้ด้วยนะคับพี่น้องคับ:coolly-0043:

ขอความเห็นหน่อยคับ พอดีผมมือบอน ไปกด timer ปากกาของ apexi เข้า มันใช้วัดค่า O2 และก็ a/f มันคืออะไรคับแล้วมันวัดค่าได้จิงป่าว ถ้าวัดได้และค่าปกติมาตรฐานของมันอยู่ที่เท่าไหร่คับผมจะได้ตั้งให้มันเป็นเหมือนเดิมตอนนี้ พอตั้งให้ค่าสูงขึ้นมันก็มีแต่ควัน ตั้งให้ค่าต่ำรถรถก็ไม่วิ่งแถมเวลาเบิ้ลเครื่อง มีแต่เบนซินออกมาจนแสบตาไปหมดไม่รู้ทำยังไงแล้วคับพี่น้องคับ ผมกดไปกดมารถมันไม่วิ่งเลยตอนนี้ 555++ พอถอดมันออกรอบมันก็ต่ำลงจนรถดับ ไม่รู้มันเกี่ยวกันรึป่าว ยังไงช่วยหาคำตอบให้ด้วยนะคับพี่น้องคับ:coolly-0043:

อู่ซิคับเสี่ยโค๊ช:coolly-0033:

รบกวนอีกอย่างนะคับพี่น้องคับ จอฟ้า s-afc กับ rsm มันแตกต่างกันตรงไหนช่วยบอกหน่อยดิโง่จิง ๆ นะไม่รู้เรื่องเลย:coolly-0011:

ขอบคุน พี่โค๊ชครับ สำหรับ โคม ตอนนี้รถผมไม่ไฟเหลืองแล้วววว

แต่ผมก็เสียดายโคมพี่นะ 24 ตัวนอก T_T

วัสดีครับคุณเอ หากระทู้ไม่เจอ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ผมก็ว่าจะชวนพี่ๆเขามากินเหล้าริมเขื่นอยู่พอดี

และคุณเอ นี่ขับเซฟสีอะไรอ่าครับ

3แยกผมไปแทบทุกวันยังไงก็ทักทายนะ
ดีคับ รถผมสีเทาดำ (เป็นรถของคุณบอยคนในคลับที่ขายให้ครับ) ถ้าผมเห็นรถคุรต้นผมจะทักนะคับ:coolly-0028:

หวาดดีคับ ผมอยู่ วัดโปรดเกศ บิ๊กซีผ่านทุกวันตอนเช้าไปขึ้นทางด่วน ^^

ยังไงมาสมัครเป็นสมาชิกแบบเป็นทางการด้วยนะครับ จะได้มีครอบครัวในบ้านหลัวใหญ่ ^^
หวัดดีคับ เดี๋ยวก็ว่าจะสมัครอยู่ครับ :coolly-0046: ขอโทษนะคับรู้จัก เซฟิโร่ สีเหลืองแถวห้างท็อปไหมครับ ผมว่าคันนี้งามมากๆ แต่ก่อนมีสีขาวด้วย ไม่รู้ไปไหนแล้ว:coolly-0033:

O2 ก็น่าจะตัว O2 sensor นะคับ ไว้อากาศของเทอร์โบ (ป่าวคับ) มันจะอยู่ตรงไปร์หลังโข่งอะคับ

a/f มันอากาศป่าวพี่โค้ช แล้วทำไมมันเป็นแบบนั้นหละคับ แย่เลยนิ สงสัยจะต้องไปตามที่พี่ลุยบอกแล้วคับ ช่างอย่างเดียวนิ ไม่เคยเล่นเลย:coolly-0043:

ดีคับ รถผมสีเทาดำ (เป็นรถของคุณบอยคนในคลับที่ขายให้ครับ) ถ้าผมเห็นรถคุรต้นผมจะทักนะคับ:coolly-0028:

ไปเจอกันในงานได้นะคับ วันที่ 12 ไปสมัครเข้าบ้านหลังเดียวกันนะคับ

รบกวนอีกอย่างนะคับพี่น้องคับ จอฟ้า s-afc กับ rsm มันแตกต่างกันตรงไหนช่วยบอกหน่อยดิโง่จิง ๆ นะไม่รู้เรื่องเลย:coolly-0011:

:coolly-0015:เหมือนกันคับ บ่มีไก้ แต่เห็นคนเล่นแต่ s-afc อะคับ พี่โค้ชไม่ลองถามพี่ไอซ์ละคับ เค้าใส่จอฟ้านิคับ

:coolly-0015:เหมือนกันคับ บ่มีไก้ แต่เห็นคนเล่นแต่ s-afc อะคับ พี่โค้ชไม่ลองถามพี่ไอซ์ละคับ เค้าใส่จอฟ้านิคับ
เออ หวะลืมไป thank you นะน้อง:coolly-0039:

พี่โค๊ช ผมมี เรื่องรบกวนใหม่อีกแล้วคับ ผมอยากทราบราคาเครื่อง

1 JZ-GTE VVT-I เชียงกงมันเท่าไหร่อะคับ

พี่โค๊ช ผมมี เรื่องรบกวนใหม่อีกแล้วคับ ผมอยากทราบราคาเครื่อง

1 JZ-GTE VVT-I เชียงกงมันเท่าไหร่อะคับ

เหนพี่ตะบอกเขาจะขายนี้พี่

5555ลองติดต่อดู

ลองเอามาให้น้องต้นใส่ดิพี่ 5555

ถ้างั้นผมเครื่อง 12 วาว ช่วยส่งเครื่องโบมาให้ทดลองได้มั้ยคับ อิอิ :coolly-0010:

ถ้างั้นผมเครื่อง 12 วาว ช่วยส่งเครื่องโบมาให้ทดลองได้มั้ยคับ อิอิ :coolly-0010:
ได้เลย เด๋วเอาโบ สิบล้อให้เลย รับรองแรงสุดตีน 555++:coolly-0021:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม