เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่องหน้า เศร้า ของ โปรแกรม คอมมอนเรล เซฟควันดำ ของผม :coolly-0042:

วันนี้ไปเดินดูราคาเชียงกงบางนามาคับ!!

ราคาเครื่อง ตัวปล่าวๆ ไม่มีเกียร์ 7หมื่น .....!! และ ที่สำคัญ ไม่มีเลขเครื่อง

งานกร่อยยยย เลยคร๊าบบ!!

:coolly-0017:เรื่องน่าเศร้าเหมือนกัน เหมือนกับว่า่วันที่ 12 มีนา จะไม่ได้ไปด้วยซะแล้วครับ ต้องเดินทางไป ตจว.เนื่องจากมีงานภายในครอบครัวไม่ไปไม่ได้ น่าเสียดายมากมาย :coolly-0006:

เมื่อวานไปดูรถแข่งที่บางปู

ไปแวะทานหมูกระทะกับพี่ๆ

ยังไม่พอไปนั่งดื่มเหล้ากันที่ร้านไรก็ไม่รู้

แล้วยังไม่หนำใจไปต่อที่บ้านพี่โจอีก

โอ้ยขากลับฝนตกเมามาก

ก่อนถึงบ้านดิฟกลาง3แยกไฟแดง (แบบตั้งใจ)

และแล้วก็มาถึงจุดเสียวที่สุด

ขับรถมาเลื่อยๆแท๊กซี่เสือกจี้ตูดแซงได้ไม่แซง

ผมเลยจอกดแม้งเลยให้มันแซงแล้วมาจี้ตูดมัน

จากนั้นหันรถออกขวาเพื่อจะแซงแทกซี่

ไอ่เจ้าเซฟส้มของผมล้อหลังมันดันแถไปข้างๆๆ

โหยพี่น้องรองนึกภาพดิเสียวโครตรถวิ่งแบบนี้อัตรายมากๆ

ดีนะตอนหลังเอารถอยู่มิหนำซ้ำแท๊กซี่มันยกนิ้วให้อีก

เกือบไปละ

ต่อไปนี้นะถ้าผมกินเหล้าผมจะขับรถไม่เกิน 2 พันรอบ

ไม่ห้าวแล้วสันญาพวกพี่ๆก็อย่าทำเหมือนผมนะอันตรายมาก

@ช้าง กำนิ เอาน่าๆ ลองดูหาเรื่อยๆ หลายๆที่ เพื่อราคาน่าฟังได้นิ น้อง
@พี่อาท ไงก็ได้คับพี่ ครอบครัวมาก่อนคับ เจอค่อยเจอกันใหม่ก็ได้คับ ....ใกล้ๆค่อยบอกก็ได้คับ
@ต้น ใจเย็นๆน้อง (มันชูนิ้วกลาง) อย่าปล่อยให้ลอยนวลนิ อิอิ เมาแล้วขับช้าๆนิ ฝนตก รถมีเต็ดอีก ใจเย็นนิ เดี๋ยวจะเสียทรัพย์

เมื่อวานไปดูรถแข่งที่บางปู

ไปแวะทานหมูกระทะกับพี่ๆ

ยังไม่พอไปนั่งดื่มเหล้ากันที่ร้านไรก็ไม่รู้

แล้วยังไม่หนำใจไปต่อที่บ้านพี่โจอีก

โอ้ยขากลับฝนตกเมามาก

ก่อนถึงบ้านดิฟกลาง3แยกไฟแดง (แบบตั้งใจ)

และแล้วก็มาถึงจุดเสียวที่สุด

ขับรถมาเลื่อยๆแท๊กซี่เสือกจี้ตูดแซงได้ไม่แซง

ผมเลยจอกดแม้งเลยให้มันแซงแล้วมาจี้ตูดมัน

จากนั้นหันรถออกขวาเพื่อจะแซงแทกซี่

ไอ่เจ้าเซฟส้มของผมล้อหลังมันดันแถไปข้างๆๆ

โหยพี่น้องรองนึกภาพดิเสียวโครตรถวิ่งแบบนี้อัตรายมากๆ

ดีนะตอนหลังเอารถอยู่มิหนำซ้ำแท๊กซี่มันยกนิ้วให้อีก

เกือบไปละ

ต่อไปนี้นะถ้าผมกินเหล้าผมจะขับรถไม่เกิน 2 พันรอบ

ไม่ห้าวแล้วสันญาพวกพี่ๆก็อย่าทำเหมือนผมนะอันตรายมาก
ที่หลังจะทำป้ายเมาห้ามขับแล้วน้องคนนี้กลัวจริงๆๆ ข้างหน้ายังไม่ซ่อมเลยน่ะ :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:
ไม่อยากให้เป็นอย่างนี้ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47894 ระวังกันนิดหนึ่งนึกถึงครอบครัวสิ :coolly-0026: :coolly-0026: :coolly-0026:

น้องตังเม น่ารักจิงๆๆ (แจมด้วยคนอย่าฟ้องเมีย)น่ะ อิอิ

น้องตังเม น่ารักจิงๆๆ (แจมด้วยคนอย่าฟ้องเมีย)น่ะ อิอิ
อยากเห็นตัวจริงจังเห็นเขาว่า................จัดรูปให้หน่อยครับ:coolly-0003:

กำ เกิดอารายขึ้น กับ เซฟปราการ น้อง ตังเม หึหึ

:coolly-0028:ช้างไปดูข้างหน้าดิแซวน้องต้ากานหย่ายเลย

แอบไป 4*4 กันมา ไม่มีใครโทรมาบอกเลย มันน่าน้อยใจจิงๆ :coolly-0015:

พี่อาท พี่บอกเองว่า พี่ประชุมดึก แล้วพวกผมก็รอ จนถึงเที่ยงคืน พี่ก็ไม่มานะครับ คิคิ ผม มีพยานเยอะนะครับ คิคิ:coolly-0020:

เรื่องหน้า เศร้า ของ โปรแกรม คอมมอนเรล เซฟควันดำ ของผม :coolly-0042:

วันนี้ไปเดินดูราคาเชียงกงบางนามาคับ!!

ราคาเครื่อง ตัวปล่าวๆ ไม่มีเกียร์ 7หมื่น .....!! และ ที่สำคัญ ไม่มีเลขเครื่อง

งานกร่อยยยย เลยคร๊าบบ!!

อดไปน้อง คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม