เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กำ แระได้สาระไรมั้งเนี่ย ผมไม่รู้คนนึงแล้วคับ เรื่องนี้มะค่อยรู้คับ รอคนอื่นต่อนิ:coolly-0013:

หวัดดีครับ แวะมาทักทาย พอดีไปกินเหล้าแถวปากน้ำบ่อยเพื่อจะเจอกั :coolly-0003: :coolly-0022:

ครับผม เหมือนเห็นเมื่อวานนี้เองอะงับ เจอผม รถน้ำเงิน ล้อ RG2 ก็ทักได้นะครับ แต่ไม่เอาแบบเบิ้ลใส่นะครับ ทักกัน สุภาพ ๆ ก็พอครับ คิคิ

ดีคับทุกคนนนน มิตติ้งเจอกันได้น่ะคับ ถ้าเจอรถผมก็ทักทายได้นะคับ อิอิ

หวัดดีครับ ผมกิ๊ฟครับ

อยู่แถวบางนา 0874983859

สวัสดีคับ กิ๊ฟ ผม อาร์ท คับ อยู่ใกล้ๆบางนาเหมือนกัน เจอกันทักได้คับ ขับสีเขียวก้านมะลิ คับ

สวัสดีคับ กิ๊ฟ ผม อาร์ท คับ อยู่ใกล้ๆบางนาเหมือนกัน เจอกันทักได้คับ ขับสีเขียวก้านมะลิ คับ
หวัดดีเหมือนกันคับ

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig -->

ผมไล่ดูกระทู้แล้วไม่เห็นมีคนที่จะถามถึงอู่แถวพระประแดงเลยอ่า

รบกวนทักผมหน่อยนะครับเพราะผมหากระทู้ไม่เจอเห็นพี่โน๊ตบอก

ต้องการความช่วยเหลือ ผมพอรู้จักอู่ดีๆพอแนะนำให้

และก็กล่าวต้นรับสมาชิกใหม่ทุกคนด้วยนะครับ

พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาคุยอ่าครับขอโทษจิงๆ

รอทำเรื่องส่งหนังสือกุลบุตรเสร็จแล้ว

จะเข้ามาคุยบ่อยๆนะครับ

มีอะไรโทรมาได้นะครับ 0838222395 0839745233

รักพี่ๆทุกคนครับ

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand
<!-- / message --><!-- sig --]

ป๋าบ้านใหม่มีสาวสวยๆให้ชมใหมครับ

55555 ล้อเล่นน๊า

ขอบคุณคับป๋าลอง ได้บ้านใหม่แล้ว เย้ๆ ๆ :coolly-0044:

เจอควันดำคับวันนี้ มันมาเห่า ผมเลยไล่กัด...มันเลยคับ
อิอิ..ไม่ยอมๆ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

27 นี้ไม่ติดธุระเจอกันนะคับพี่ หนึ่ง

น้ำมันขึ้นอีกแล้วคับ พี่ๆ เฮ้ยยยย:coolly-0027::coolly-0027:

รถพี่โค้ชสวยมากคับ ชมๆๆๆ

พี่โน๊ตล้อแดงหายไปไหน..............

พี่โน๊ตล้อแดงหายไปไหน..............

ถอดออกมาขายแล้วคับ อิอิ แต่ยังขายไม่ได้นะ อิอิ

รับทราบครับป๋าลอง บ้านใหม่ของเรากว้างขวางกว่าเดิม อิอิ:coolly-0039:

ครับผม เหมือนเห็นเมื่อวานนี้เองอะงับ เจอผม รถน้ำเงิน ล้อ RG2 ก็ทักได้นะครับ แต่ไม่เอาแบบเบิ้ลใส่นะครับ ทักกัน สุภาพ ๆ ก็พอครับ คิคิ

คงไม่ใช่รถผมหรอกครับ รถผมจอดมานานละ :coolly-0001:

ขอบคุนพี่ หนึ่ง ที่แวะมาเยี่ยม ได้สนทนาตากยุงกัน นานพอสมควร
ขอบคุณที่ เป็นห่วงกัน คิดถึงกันคับ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ
ที่เราได้มาเจอกันใน เซฟไทย บ้านหลังนี้ อบอุ่นจริงๆ

ขอบคุนพี่ หนึ่ง ที่แวะมาเยี่ยม ได้สนทนาตากยุงกัน นานพอสมควร
ขอบคุณที่ เป็นห่วงกัน คิดถึงกันคับ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ
ที่เราได้มาเจอกันใน เซฟไทย บ้านหลังนี้ อบอุ่นจริงๆ

thk มากๆจ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม