เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันที่27ที่่ ปางปูใหม่มีใครไปมั่งคับ งานเขาเริ่มกี่โมงคับ

พี่ไปครับ ต๊ะ เอาเบอร์ ต๊ะมาหน่อยครับ จะได้โทรหากันครับ

ไปบ้านพี่โจมาครับ เมามาก

พี่ต่ายเลี้ยงอย่างดีเลยมาม่าผัด

555555

แต่อร่อยนะชอบๆ และก็ชอบต้มยำข่า

555ที่กินเหลือของใครบางคน5555

ไว้โอกาศหน้าไปอีกนะพี่

วันนี้กลับมาอย่างปลอดภัย

ออกตัวล้อฟรีนิดๆๆ

มา ๆ ๆ ๆ ๆ น้อง มานั่งรถพี่ตอนเมาอีกนะ คิคิ

กำ ผม คนนอกสังกัด สงสัยไม่ได้รับข่าวสาร น่ะคับ เค้าต้องคนในมั้งพี่ ถึงจะรู้

แป๋ว งั้นพี่ก็นอกสังกัดด้วยอะ คิคิ

ไปบ้านพี่โจมาครับ เมามาก

พี่ต่ายเลี้ยงอย่างดีเลยมาม่าผัด

555555

แต่อร่อยนะชอบๆ และก็ชอบต้มยำข่า

555ที่กินเหลือของใครบางคน5555

ไว้โอกาศหน้าไปอีกนะพี่

วันนี้กลับมาอย่างปลอดภัย

ออกตัวล้อฟรีนิดๆๆ
ว่างๆต้องไปฝากท้องบ้านนี้บ้างแล้วสิ น้องต้นกะรันตีว่าอร่อย :coolly-0033:
โทดที่ไม่ได้เข้าไปโทรมาช้าไปนิด เลยติดครอบครัวเลย อิอิ
คราวหน้า คงไม่พลาดแน่

555555555 เดี๋ยวต้นตาค้างอีก ทำไงละเพื่อน:coolly-0028:

จัดให้ส่าง สนิทครับ วันนั้นรถต้น มันยังค้างไม่พองับเพื่อน คิคิ

ไปเที่ยวไหนระวังหน่อยน่ะคับ ฝนตกเฉยเลยแหะ งง:coolly-0038:

โอะโอยยยยย หนังสือเพียบบบบบบบเลยคับพี่น้องคร๊าบบบ

เสร็จแล้วยังไม่ 100 % ติชมคับ ( ขอบคุณพี่ดำสำหรับรูปคับ )

ไฟล์แนบ

59.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    67.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    49.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
    59.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    71.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
พี่ โค๊ช ผมบอกได้คำเดียวเลย สุโคร่ยยยยยยย แหล่มเลยยยย

สวยดีอะพี่โค้ชๆๆๆๆ

สวัสดีชาวโลก คิคิ

สวยดีคับพี่โค้ช แต่..............อยู่เต้นซะงั้น

กะว่าจะเป็นเป็น RX 7 เด๋วดูก่อน เลยเอาไปจอดเต้นท์ดู:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม