เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพื่อนๆๆโซนปราการ มีที่ใหนรับต่อภาษีบ้างครับ....แบบว่าเอ่อ.....

ต่อภาษีแบบ ไม่เอารถไปชิมิ หรือไงคับ ถ้าที่ผมทำ คนรู้จัก ก็เต้นขายรถ ตรงข้ามปั๊ม ปตท. สุขุมวิท ใกล้ๆ โรงเรียนนายเรือคับผม เข้าไปถาม รายละเอียดได้เลยคับ ทำมาแล้ว ขูดเลขตัวถัง พรบ.และ ...........เงิน 2พันก่าๆคับ ถ้าจำไม่ผิดนะคับ

เพื่อนๆๆโซนปราการ มีที่ใหนรับต่อภาษีบ้างครับ....แบบว่าเอ่อ.....

รอ Note + Nat มาตอบครับ ของผม ไฟแนนซ์ ต่อให้ล้วน ๆ ครับ คิคิ

ตกลง มีใครเป็นคณะทำงาน ติดต่องาน ในเซฟิโร่ไทยแลนท์บ้างครับ

จะได้มีการมิตติ้งใหญ่ในฝั่งนี้บ้าง

ลองจัดหาจัดตั้งกันดูนะครับ ร้านอาหารฝั่งนี้ก้อมีหลายร้านที่อร่อย

พี่น้องเซฟไทยจะได้มาเมาแถวๆนี้บ้าง

เอาแค่คณะทำงาน ติดต่อประสานงาน คงหาไม่ยากนะครับ

ตกลง มีใครเป็นคณะทำงาน ติดต่องาน ในเซฟิโร่ไทยแลนท์บ้างครับ

จะได้มีการมิตติ้งใหญ่ในฝั่งนี้บ้าง

ลองจัดหาจัดตั้งกันดูนะครับ ร้านอาหารฝั่งนี้ก้อมีหลายร้านที่อร่อย

พี่น้องเซฟไทยจะได้มาเมาแถวๆนี้บ้าง

เอาแค่คณะทำงาน ติดต่อประสานงาน คงหาไม่ยากนะครับ

มีคับพี่ก้อง คณะกรรมการ มีอยู่อะคับ แต่ยังไม่ลงตัวเลยยังไม่อยากจะมิตติ้งใหญ่คับ กะจะมิตติ้งเล็กๆ ที่จะถึงนี้ก่อน แล้วจะคุยกันอีกทีคับ (ว่าจะต้องมีแน่ๆมิตติ้งใหญ่) เลยจะขอจับเข่า หัวชน คุยกันก่อนคับว่าไง เพราะสถานที่หายาก ปัจจัยเงิน และบุคคลากรอีกงับเลยไม่อยากจะเร่งรีบ กัวจะตกม้าตายคับ
ถ้าตกลงได้ ผมจะบอกอีกทีนะคับ กัวจะเดือดร้อนกันแย่งับ กะว่าจะเล็กๆไปก่อน ให้แข็งแรงแล้วค่อยว่ากันคับ :coolly-0033::coolly-0044: ขอบคุณพี่ก้องมากเลยคับพี่

ตามเพื่อน Nat บอกเลยครับ

:coolly-0033:โน๊ตตกลง12มีนานะจะว่างไม่น้า

:coolly-0033:โน๊ตตกลง12มีนานะจะว่างไม่น้า

12 มีนานี้คับ มิตติ้งย่อยๆที่ปั๊ม 4*4คับ จะได้มาคุยกันเรื่องกลุ่มเรานะคับ อิอิ

:coolly-0044:ตกลงอะไรกันคุยกานไม่ได้เหรอไอ้น้องพี่ก็ยังรู้จักไม่กี่คนมีไรปรึกษาน้องลุยได้นะ

มานั่งมองตอนดึกๆ
เผื่อคึกออกไปแชต.........
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

:coolly-0044:ตกลงอะไรกันคุยกานไม่ได้เหรอไอ้น้องพี่ก็ยังรู้จักไม่กี่คนมีไรปรึกษาน้องลุยได้นะ

อิอิ คับวันที่ 12 เจอกันนะคับจะได้มาหนุกๆกันคับ

มาคับแต่เช้าเลยนิ มิตติ้งแรก 12 มีนา มีใครว่าไงบ้างคับ

โปรดทราบคับ วันมิตติ้งแรก วันที่ 12 มีใครว่างมั้ยคับ เผอิญเซฟไทย มีงานมิตติ้งวันนั้นพอดี มีใครว่าไงบ้างคับผม

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/47757

ตามเวปเลยคับ สถานที่อยู่ลาดพร้าว ตรงข้ามเซ็นทรัล ลาดพร้าว คับ

ไปด้วยคนนะคับ วันนั้นหยุดพอดีเลยๆๆๆ:coolly-0033:

ใช่ที่อยู่ แถวๆ รัชโยธินรึป่าว สมัยก่อนไปเรียน ผ่านบ่อย

ไปคับ ไปด้วย

เซฟปราการ เหมือน เป็นหุ้นส่วนอะไรคับ ป.ปราการ รึป่าว คับ ถ้าใช่ก็ดี ดูโคโยตี้ฟรี 55+

เซฟปราการ เหมือน เป็นหุ้นส่วนอะไรคับ ป.ปราการ รึป่าว คับ ถ้าใช่ก็ดี ดูโคโยตี้ฟรี 55+

5555 มันคล้ายๆกัน แค่เข้าดูเสียงตังแค่นั้นเอง :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม