เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โซนปราการ รวมทุกบริเวณ เพราะว่าถ้าเป็นปากน้ำ เวลาคนเข้ามาก็จะถามว่าโซนอื่นเข้ามาไม่ได้หรอ อะไรประมาณนี้ เลยคิดว่าเป็นโซนปราการดีกว่าครอบครุมทุกพื้นที่ ดูกว้างขวางดีคับ

ทุกคนวันที่ 12 มีนาคม ว่างกันมั้ย อยากมิตติ้กันหน่อยคับจะได้ถ่ายรูปมาลงในบอร์ดกันคับ อิอิ คอนเฟิมด้วยก๊าบบบ

พรุ่งนี้แล้วก๊าบ จะได้ขับแล้ว:coolly-0031:

โซนปราการ รวมทุกบริเวณ เพราะว่าถ้าเป็นปากน้ำ เวลาคนเข้ามาก็จะถามว่าโซนอื่นเข้ามาไม่ได้หรอ อะไรประมาณนี้ เลยคิดว่าเป็นโซนปราการดีกว่าครอบครุมทุกพื้นที่ ดูกว้างขวางดีคับ

ทุกคนวันที่ 12 มีนาคม ว่างกันมั้ย อยากมิตติ้กันหน่อยคับจะได้ถ่ายรูปมาลงในบอร์ดกันคับ อิอิ คอนเฟิมด้วยก๊าบบบ

เห็นด้วยครับ ซึ่งตอนนี้ มีคนจากหลายโซน เข้ามามากครับ ดีกว่า ตั้งเป็นปากน้ำครับ ถ้าตั้งปากน้ำ บางคนคิดเอะ เราไม่ได้อยู่ปากน้ำ เราอยู่ได้ด้วยหรือ อะไรทำนองนี้อะงับ แบบนี้ กว้างดีครับ (เปิดรับทุกโซนเลยครับ) เพราะเรา เป็น Cefiro thailand เหมือนกันหมดแหละครับ คิคิ

พี่โค้ชเอารูปมาให้ชมด้วยนะคับ อิอิ

แฟนพี่มันไม่ยอมให้ถ่ายรูปเลยหวะ มันบอกว่าเด๋วไม่ตื่นเต้น:coolly-0046:

กำ ซะงั้น ไม่เปนรัยค่อยตื่นเต้นตอนมิตติ้งก็ได้คับ อิอิ:coolly-0023:

ถึงเปลี่ยนชื่อ ........คนของเราก็เท่าเดิม และจะมากขึ้นๆ ไม่ใช่หรอคับ ไม่ได้มีใครหายไปไหนซะกะหน่อย หรือไม่จิงคับ

งาน สปอร์ตทรัค จิมคาน่า 2011

วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2554
รุ่นแข่งขันมี รุ่นรถกระบะ ..
รุ่นรถเก๋งขับหน้า ..
รุ่นรถเก๋งขับหลัง
ณ ลานจอดรถ ตลาดสด บางปูใหม่ อ.เมือง จ. สมุทรปราการ
เห็นว่าโซนนี้อยู่ใกล้ๆ ถ้าว่างๆ ก็แวะมาร่วมงานกันน่ะค่ะ ใครสนใจลงแข่งติดต่อมาได้ที่เก๋น่ะ

:coolly-0033:​
ใกล้บ้านอย่างนี้ต้องแวะไปชมแล้ว

ปิดโหวด การตอบกระทู้โซนปราการ กับ cefปากน้ำ น่ะครับเดียวจะกลายเป็นเรื่องใหญ่
แค่ผมอยากมีเพื่อนใหม่มันผิดด้วยหรือ:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: มองโลกในแง่ดีอยู่เสมอ
รักกันไว้เถอะเราเกิดเป็น cef-thai จะเกิดชาติไหนๆก็cef-thai เหมือนกัน
เชื้อสายประเพณีไม่มีกัดกั้น เกิดใต้www.cefiro-thailand.com/board นั้นปวงชนทุกคนคือcef-thai

แก้ไขล่าสุด:
ปิดโหวด การตอบกระทู้โซนปราการ กับ cefปากน้ำ
แค่ผมอยากมีเพื่อนใหม่มันผิดด้วยหรือ:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: มองโลกในแง่ดีอยู่เสมอ
รักกันไว้เถอะเราเกิดเป็น cef-thai จะเกิดชาติไหนๆก็cef-thai เหมือนกัน
เชื้อสายประเพณีไม่มีกัดกั้น เกิดใต้www.cefiro-thailand.com/board นั้นปวงชนทุกคนคือcef-thai

:coolly-0020: ถูกเลยคับพี่จี้ มันก็แค่ชื่อโซน แต่ไงก็มีเพื่อนคนๆเดียวกันอยู่ดี จะซีเรียสไปทำไมคร้าบบบบบ พี่น้องงงง :coolly-0046:

ราคา นิสสัน มัส ท่านได้รู้ราคาบ้างคับ ประเภทเกียร์ ออโต้ อะคับ

ค่อยๆเดิน อยู่ๆกันแบบสามัคคี อย่ากัดอย่าแขวะกันเองใครไม่เห็นด้วย ก็นิ่งๆ การมีกลุ่ม ไม่ได้หมายถึง
การแตกแยก แบ่งแยก...รักนะ ทุกคน จุ๊บๆ

ค่อยๆเดิน อยู่ๆกันแบบสามัคคี อย่ากัดอย่าแขวะกันเองใครไม่เห็นด้วย ก็นิ่งๆ การมีกลุ่ม ไม่ได้หมายถึง
การแตกแยก แบ่งแยก...รักนะ ทุกคน จุ๊บๆ

:coolly-0009::coolly-0044: ตามพี่บิ๊กคับผม ไงก็บ้านเดียวกัน กินข้าวหม้อเดียวกัน รักกันไว้เิถิด .........อิอิ :coolly-0039:

เฮ่อ :coolly-0030:

ถ้าจำไม่ผิดน่ะ 375000 เดียวขอไปเช็ดที่บริษัทอีกที่
หรอพี่ เกียร์ ออโต้ใช่ไหมคับ น่าสนใจจัง วันก่อนลองขับของเพื่อนแล้ว

รู้สึกคล่องตัวดี

เพื่อนๆๆโซนปราการ มีที่ใหนรับต่อภาษีบ้างครับ....แบบว่าเอ่อ.....

ราคา นิสสัน มัส ท่านได้รู้ราคาบ้างคับ ประเภทเกียร์ ออโต้ อะคับ

ประมาณ 4 - 5 แสนได้อะน้อง ถ้าตัวท๊อป ราคาใกล้ 5 แสนครับ

จัดไปงับ น้าบิ๊ก คิคิ :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม