เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่างนี้เค้าถึงเรียกว่า พี่น้องกัน ส่วนไอ้ nat เลิกคบ 5555:coolly-0004:

555มันจะดีนะ แหมๆไงก็รอจ้าพร้อมๆกันจะได้สุขสันต์หรรษา:coolly-0028:

โค๊ชไงก็เลี่ยงๆบ้านข้างๆทางไว้บ้างเน้อ:coolly-0033:
ได้คับพี่ ถ้าอย่างนั้นผมอยากรู้ว่าบ้านพี่อยุ่ไหน เด๋วผมจะได้ให้ช่างมันเอาเข้าไปจอดบ้านพี่ได้ป่าวคับพี่ลุย 555:coolly-0010:

อยากเห็นจังแฮะ ... :coolly-0033:
เห็นอยู่แล้วคับพี่ แต่วันนี้ผมดันเจอ 3 door ก่อนนะพี่มันสีเด๋วกับผมเลย แถมมันยังแต่แบบ เด็กชลบุรีอีกพี่ ทำเอาสีที่ผมโปรดปรานกลายเป็นเสี่ยวเลย 555++:coolly-0042:

พี่น้องเซฟปราการ ท่านใด มี แจ๊ส ตัวใหม่ ราคาถูกๆจะขายบอกได้นะคับ
ผมกำลังต้องการ อยู่

หนึ่งครับ A311138 tel.0852195697 ถ้ามีโอกาศจะไป mis ด้วยครับ

ไฟล์แนบ

108.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
ได้คับพี่ ถ้าอย่างนั้นผมอยากรู้ว่าบ้านพี่อยุ่ไหน เด๋วผมจะได้ให้ช่างมันเอาเข้าไปจอดบ้านพี่ได้ป่าวคับพี่ลุย 555:coolly-0010:

ดีเลยกะลังหาตังทำหลังคาที่จอดรถอยู่พอดี:coolly-0010:

cefปากน้ำ กับ ปราการ ที่เดียวกันเปล่าครับ แล้วทำไมมีสองกลุ่ม หรือเก้าอี้ประธานปากน้ำโดนเฉาะHow are you cefปากน้ำ?

ตามหาต้องการกล่อง ควบคุมเสาอากาศ มีใครจะปล่อยบอกด้วยน่ะ
ใครมี ร้านติดแก๊ส แนะนำมาที่ ไม่ไหวแล้ว จนกับน้ำมันจิงๆๆ วิ่งไปแหลมฉบัง 1500

อรุณสวัสคับ .... วันนี้ทำงานเหมือนเคย

ไม่กล้าแล้วคับคุณพี่ :coolly-0023:

โค๊ชcheckราคา ทำสีเดิมภายนอกให้หน่อยดิ (อาบน้ำอะ)เพื่อนจะทำกระบะ กราบขอบพระคุณอย่างสูง:coolly-0033:

โค๊ชcheckราคา ทำสีเดิมภายนอกให้หน่อยดิ (อาบน้ำอะ)เพื่อนจะทำกระบะ กราบขอบพระคุณอย่างสูง:coolly-0033:

เช็คเผื่อผมด้วย เก็บสีรอบคัน ตัดผุชายน้ำ อาบน้ำ อิอิ

งาน สปอร์ตทรัค จิมคาน่า 2011
วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2554
รุ่นแข่งขันมี รุ่นรถกระบะ ..

รุ่นรถเก๋งขับหน้า ..
รุ่นรถเก๋งขับหลัง
ณ ลานจอดรถ ตลาดสด บางปูใหม่ อ.เมือง จ. สมุทรปราการ

เห็นว่าโซนนี้อยู่ใกล้ๆ ถ้าว่างๆ ก็แวะมาร่วมงานกันน่ะค่ะ ใครสนใจลงแข่งติดต่อมาได้ที่เก๋น่ะ
:coolly-0033:​

วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2554
ณ ลานจอดรถ ตลาดสด บางปูใหม่ อ.เมือง จ. สมุทรปราการ
เห็นว่าโซนนี้อยู่ใกล้ๆ ถ้าว่างๆ ก็แวะมาร่วมงานกันน่ะค่ะ ใครสนใจลงแข่งติดต่อมาได้ที่เก๋น่ะ

แวะไปหาเจ๊ได้ปล่าว5555

ยังจำกันได้ใหมเอ๋ย

น้องแถวบ้านบอกเหมือนกันอะว่าจะไป ดูนะรถไม่พร้อม:coolly-0033:

รักพวกพี่ทุกคนครับ

น้องต้นโครตอึดอัดเลยวะ

ไม่อยากให้พวกพี่ๆมาแยกกันอย่างี้

อยากให้พวกพี่ๆพวกเรารักกันเหมือนเดิมจะได้ใหม

คือผมอ่ารักพวกพี่ทุกคนนะ

แต่ว่าตอนนี้เซฟปราการกับเซฟปากน้ำ

อะไรคือะไรผมก็ยังไม่เข้าใจ

ทำไมเราไม่อยู่ด้วยกันทำไมเราต้องแยกกัน

ผมอยากไปเหนภาพพวกพี่อยู่ด้วยกัน

คุยกันเล่นกันกินกันเมากันขำๆกันเหมือนวันวาน

แต่มาวันนี้ผมรู้จักว่ามันเปลี่ยนไป

เหมือนกับว่าเราแยกกันเราห่างกัน

ผมอ่าอยากเห็นพวกพี่ๆพร้อมหน้าพร้อมตากัน

ไม่อยากให้แยกกันอย่างงี้เลย

พวกพี่ๆนั้นนอสัยดีอยู่กับพวกพี่ๆแล้วสนุก

มันก็เป็นกลุ่มเพื่อนอีกกลุ่ม1ที่เรารู้จัก

และผมก็รักพวกพี่ๆทุกๆคนเท่าๆกัน

ผมไม่สามารถบอกได้ว่าผมจะอยู่กลุ่มใหนจะอยู่ใคร

แต่ผมอยากอยู่กับพี่ๆทุกคนที่ผมเครพและรู้จัก

ไม่อยากให้มันเป็นอย่างนี้เลย

ผมรู้สึกอึดอัดใจจิงๆนะพี่คือเรากลับมารักกันเหมือนเก่าได้ใหม

อย่าแยกกันได้ใหมอยู่ด้วยกันรักกันสนิดกันกินเหล้าด้วยกันเที่ยวด้วยกัน

ผมไม่รู้ว่าพวกพี่แต่ละคนคิดยังไงนะแต่ผมนี้แหละน้องเล็กสุด

ผมอึดอัดใจจิงๆที่มันกลายเปนแบบนี้ได้ยังไง

ผมสามารถบอกได้หรอกว่าจะไปอยู่กลุ่มใหนอยู่กับใคร

แต่ผมขอแค่มีพวกพี่ๆอยู่ด้วยกันรักกันจะได้ใหม

สุดท้ายนี้พี่ๆจะโกดผมจะว่าผมก็เอาเลยเพราะผมได้พิมได้ระบาย

และรู้สึกว่าสะบายใจมากขึ้นดีกว่าไม่ได้พูดอะไรไมได้พิมอะไร

กลับมาเหมือนเดิมกันดีกว่าครับหันหน้ามาคุยกันเอายังไง

อะไรมันไม่เข้าใจตรงใหนเคียกันเราโตๆกันแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม