เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต้นเดือนหน้าเลย น่าจะสะดวกกว่ามั้ยคับ (ผมงบหมดนิ) พี่โค้ชจะได้ไปด้วยนิ:coolly-0003:

อุ้ว งั้นเดือนหน้าเลยก็ได้ครับ รอพี่โค๊ชรถเสร็จก่อนงับ

รถผม ต่อทะเบียนยังไม่เสร็จกลัวเจอด่านครับ อิอิ

ดี ดี คับ เดือนหน้าเลยคับเจ้านายทั้งหลาย:coolly-0020:

คับทุกคน ต้นเดือนหน้าคับ รอพร้อมๆกานคับ ..........(เค้าพร้อมหลายคน) เค้าไม่ได้รอพี่โค้ชกันนะคับ แค่รอพร้อมๆกัน 5555 ล้อเล่นนะคับ:coolly-0028:

คับทุกคน ต้นเดือนหน้าคับ รอพร้อมๆกานคับ ..........(เค้าพร้อมหลายคน) เค้าไม่ได้รอพี่โค้ชกันนะคับ แค่รอพร้อมๆกัน 5555 ล้อเล่นนะคับ:coolly-0028:
เออ:coolly-0041:

:coolly-0046: ใครทำอะไรพี่โค้ชเนี่ย อิอิ เครื่องเสร็จแล้ว เหลือแต่สีหรอคับพี่โค้ช...........

พี่โค้ชหาโบ25ใบดำ หรือ โบ TOYOTA Ct26 (7M) ได้มั้ยคับ สภาพขอดีๆเลยคับ ไม่อยากพังอีกลูก และ ของราคาไม่แพงนะคับ โบ 7M นี่ไม่เอาตูด 3S นะคับ

ขอบคุณคับพี่โค้ช ได้มะได้ ไม่เป็นไรคับ ไม่เร่งคับ :coolly-0033:

เชอะ อิจฉารถโบคุยกัน เราไม่มีโบ:coolly-0011:

อยากเจอกันคับเผื่อจะได้รวมตัวกันถ่ายรูปกันน่ะคับ

เชอะ อิจฉารถโบคุยกัน เราไม่มีโบ:coolly-0011:

อยากเจอกันคับเผื่อจะได้รวมตัวกันถ่ายรูปกันน่ะคับ

พี่ก็จัด น้องโบว์ แทนดิ แล้วรถโบก็จะ อิจฉา พี่ทันที

คิดไปคิดมา อยากจะปล้น ธนาคาร ค้ายานรก อยากมีเงินใช้ดังใจหมายซะจิง

แต่ได้แค่คิด เพราะ สามัญสำนึก ผม เป็นคนดี เคารพกฏหมายและเที่ยงตรง เที่ยงธรรม

:coolly-0028:

หวัดดีครับ A ผมชื่อหนึ่งครับ ยินดีที่ไม่รู้จักครับ อิอิ

รถผมทำแถว ปู่เจ้าครับ จะมีร้านชื่อ เอ๋ ออโต้เซอร์วิส อยู่ข้าง ๆ ร้าน

ม่อนซ่าอะงับ (ฝั่งตรงข้ามคาร์ฟูนะ) ถ้าคิดว่าอยากไป ก็บอกเลยครับ

หนึ่งแนะนำมาคัรบ

ทำค่อนข้างดีครับ :coolly-0016:
หวัดดีครับหนึ่ง ขอบคุณครับที่แนะนำ ถ้าวันเสาร์นี้ว่างจะเข้าไปทำ แต่อยากรู้ว่าราคาเป็นไงบ้าง:coolly-0046: ถ้าจะยกท้ายกับหน้า :coolly-0037:

กำ เดี๋ยวพี่โค๊ช น้อยใจนะ เพื่อน อิอิ จริง ๆ Nat ก็พูดตรงไป อิอิ

ล้อเล่นครับ พี่โค๊ช ก็รอพี่โค๊ชแหละครับ อยากเห็นรถแรง + สวยด้วยครับ

โอ้วถ่ายแล้ว เอามาให้ผมด้วย จะเอามาลง FB บ้างครับ อิอิ:coolly-0041:

หวัดดีครับหนึ่ง ขอบคุณครับที่แนะนำ ถ้าวันเสาร์นี้ว่างจะเข้าไปทำ แต่อยากรู้ว่าราคาเป็นไงบ้าง:coolly-0046: ถ้าจะยกท้ายกับหน้า :coolly-0037:

เอ ครับ โทรไปถามร้านเค้าได้เลยครับผม 089 - 085 - 3003 พี่เอ๋

ครับ บอกเค้าเลยว่า หนึ่งแนะนำมาครับ หรือไงจะเข้าไปพร้อมหนึ่งเลยก็ได้

ครับ เดี๋ยวหนึ่งพาไปครับ 084 - 001 - 0044 หนึ่งครับ :coolly-0046:

เอ ครับของ เอ เป็น สตรัทปรับเกลียวหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ ขอแนะนำ อะแด๊บเตอร์ครับ

ลองถามราคาจาก Note + Nat ดูครับ แล้วโทษนะครับ เอ อายุเท่าไหร่นิ ผม อายุ 27 ครับ

แก้ไขล่าสุด:
เอ ครับ โทรไปถามร้านเค้าได้เลยครับผม 089 - 085 - 3003 พี่เอ๋

ครับ บอกเค้าเลยว่า หนึ่งแนะนำมาครับ หรือไงจะเข้าไปพร้อมหนึ่งเลยก็ได้

ครับ เดี๋ยวหนึ่งพาไปครับ 084 - 001 - 0044 หนึ่งครับ :coolly-0046:

เอ ครับของ เอ เป็น สตรัทปรับเกลียวหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ ขอแนะนำ อะแด๊บเตอร์ครับ

ลองถามราคาจาก Note + Nat ดูครับ แล้วโทษนะครับ เอ อายุเท่าไหร่นิ ผม อายุ 27 ครับ
ขอบคุณครับ ของเอ เป็น สตรัทปรับเกลียว เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองโทรไปถามพี่เอ๋ดู ผมทำงานอยู่ที่นิคมบางปูครับ แต่ไม่ได้เอารถมาใช้(สู้น้ำมันไม่ไหว อายุ29 แก่ๆๆ :coolly-0023: แต่เพิ่งหันมาเล่นนะคร๊าบ)

หนึ่ง น้ำมันเครื่อง รั่ว แครง ล่างดูไม่ได้เลย วันไหนเข้าร้าน ฝากถามที่ว่าเปลี่ยนชุดประเก็นอ่างน้ำมันเครื่องเท่าไร

กำ เดี๋ยวพี่โค๊ช น้อยใจนะ เพื่อน อิอิ จริง ๆ Nat ก็พูดตรงไป อิอิ

ล้อเล่นครับ พี่โค๊ช ก็รอพี่โค๊ชแหละครับ อยากเห็นรถแรง + สวยด้วยครับ
อย่างนี้เค้าถึงเรียกว่า พี่น้องกัน ส่วนไอ้ nat เลิกคบ 5555:coolly-0004:

:coolly-0044:โค๊ชสีเสร็จแล้วนิก็โอ แต่ถ้าได้ce28น้ำตาลไหม้อีกชุดแจ๋งเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม