เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0033:วัดดีตอนสายๆ

มารายงานตัวคับ

พอจะมีใครแนะนำที่จูนแก๊ส ระบบมิกเซอร์ เอาแบบเนียนๆ ที่อยู่ในสมุทรปราการบ้างป่าวคับ???
รู้สึกรถวิ่งอืดๆ เหมือนกับบริโภคแก๊สมากไป แถมกลิ่นแก๊สแรงๆด้วย

คิดถึงพี่น้อง สมุทรปราการนะครับ เซฟคลับด้วย

คงไม่มีโอกาสได้ไปแถวนั้นอีก.....555+

:coolly-0044:ฝาหน้าคาร์บอน 4500 แพงปะยังไม่เห็นของ

สวัสดีครับ ชื่อเอครับ อยู่พระประแดง สุขสวัสดิ์64
User ;ANA
089-0211285:coolly-0033:
พอดีเพิ่งได้รถมา(ยังขับไม่ค่อยแข็งแรงด้วย)
และรถที่ได้มามันเตี้ยไปหน่อย อยากจะยกขึ้นและเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้าด้วยมันน่าจะแตก พี่ๆ พอจะแนะนำร้านแถวพระประแดงได้ไหมครับ และกระจกประตูหลังมีปัญหาด้วยครับ รางมันน่าจะไม่ค่อยดีแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ:coolly-0033:

ยินดีต้อนรับคับ มาหมดตูดกับเซฟิโร่กันเทอะ :coolly-0010:

ถ้าแถวพระประแดง มีคุณต้นคนเดียวเลยคับ รอเจ้าตัวมาตอบนิ จะได้เซอร์วิสใกล้ๆ

แต่ถ้าปากน้ำมีเยอะคับผม:coolly-0046:

พอจะมีใครแนะนำที่จูนแก๊ส ระบบมิกเซอร์ เอาแบบเนียนๆ ที่อยู่ในสมุทรปราการบ้างป่าวคับ???
รู้สึกรถวิ่งอืดๆ เหมือนกับบริโภคแก๊สมากไป แถมกลิ่นแก๊สแรงๆด้วย

ถ้าสะดวก สบายใจ ไปพระราม 5 แถวนนท์ ร้านแก็สโน๊ตเลยคับ จูนดี ยาวๆใช้กันสบายๆคับ ตอนนี้วิ่งดี ประหยัดคับผม ..............สอบถามโน๊ตได้คับพี่อาท:coolly-0028:

คิดถึงพี่น้อง สมุทรปราการนะครับ เซฟคลับด้วย

คงไม่มีโอกาสได้ไปแถวนั้นอีก.....555+

กำพี่อั๋น หมายความว่าไงนิ มาเจอทักทายกันได้นิคับ ..........(ยังไม่เคยเจอเลยอะ ผมมะว่างเอง อิอิ) :coolly-0033:

:coolly-0044:ฝาหน้าคาร์บอน 4500 แพงปะยังไม่เห็นของ

ไม่น่าจะแพงมั้งนะคับ มะรุ้เลยคับ แต่ถ้างานดีของดี ก็โอเคนะคับ พี่ลุย จะหล่ออีกคันแว้ว:coolly-0009:

เป็นงัยมั่งคับพี่ โน้ต.พี่หนึ่ง มั่ยได้เจอนานเลย บายดีบ่ บายดียกมื่อหน่อยยย
คิดถึงพี่โค้ช..รถแรง แต่จอดอู่...น่ะคับ อิอิ.....ล้อเล่นคับพี่
-----------------------------
ต๊ะ คนขับเกวียน

เหมือนจะดีอะ ต๊ะ (เหงาครับ เป็นโรคหัวใจขาดความรัก อิอิ) :coolly-0011:

ในที่สุดผมก็เจอปัญหา กรองเกียร์ล้างใหม่แล้ว ถ่ายน้ำมัน ตามที่พี่ 1 แนะนำ

และมารื้อ ปั้มติ๊กดู จึงรู้ว่า ....... สายมันพับอยู่ ทำให้น้ำมันเดินไม่สะดวก

จึงทำให้บูสมาไม่เต็มที่ จึงตัดความรำคาญ ถอดถัง เอ + ปั๊มติ๊กในถังออกซะแล้วพึ่งแต่ติ๊ก

บอสนอกถึงเพียงตัวเดียว......

จัดไปน้อง อิอิ :coolly-0022:

สวัสดีครับ ชื่อเอครับ อยู่พระประแดง สุขสวัสดิ์64
User ;ANA
089-0211285:coolly-0033:
พอดีเพิ่งได้รถมา(ยังขับไม่ค่อยแข็งแรงด้วย)
และรถที่ได้มามันเตี้ยไปหน่อย อยากจะยกขึ้นและเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้าด้วยมันน่าจะแตก พี่ๆ พอจะแนะนำร้านแถวพระประแดงได้ไหมครับ และกระจกประตูหลังมีปัญหาด้วยครับ รางมันน่าจะไม่ค่อยดีแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ:coolly-0033:

หวัดดีครับ A ผมชื่อหนึ่งครับ ยินดีที่ไม่รู้จักครับ อิอิ

รถผมทำแถว ปู่เจ้าครับ จะมีร้านชื่อ เอ๋ ออโต้เซอร์วิส อยู่ข้าง ๆ ร้าน

ม่อนซ่าอะงับ (ฝั่งตรงข้ามคาร์ฟูนะ) ถ้าคิดว่าอยากไป ก็บอกเลยครับ

หนึ่งแนะนำมาคัรบ

ทำค่อนข้างดีครับ :coolly-0016:

ลองไปหาพี่เอ๋ดูงับพี่อาร์ท เห็นพี่เค้าทำแก๊ส ด้วยนะ แต่ไม่รู้ว่าดีไหมนะครับ

แต่ถ้า น้ำมัน พี่เค้าชัวร์ ครับ แต่อยากให้ลองอะ เพราะผมก็อยากรู้ครับ

อิอิ ว่าเรื่องแก๊ส พี่เค้าเวิก ไหม จะได้แนะนำคนอื่นได้ครับ อิอิ :coolly-0034:

แก้ไขล่าสุด:

จัดมาครับ พี่อั๋น อิอิ :coolly-0038:

อืม คาร์บอนไฟเบอร์ ใช่ไหมงับ ราคานี้ กลางครับ พอรับได้ครับ แต่ระวัง

เอามาใส่ แล้วไม่พอดีนะครับ

ถ้าสะดวก สบายใจ ไปพระราม 5 แถวนนท์ ร้านแก็สโน๊ตเลยคับ จูนดี ยาวๆใช้กันสบายๆคับ ตอนนี้วิ่งดี ประหยัดคับผม ..............สอบถามโน๊ตได้คับพี่อาท:coolly-0028:

อิอิ จัดไปงับ

แก้ไขล่าสุด:
ลองไปหาพี่เอ๋ดูงับพี่อาร์ท เห็นพี่เค้าทำแก๊ส ด้วยนะ แต่ไม่รู้ว่าดีไหมนะครับ

แต่ถ้า น้ำมัน พี่เค้าชัวร์ ครับ แต่อยากให้ลองอะ เพราะผมก็อยากรู้ครับ

อิอิ ว่าเรื่องแก๊ส พี่เค้าเวิก ไหม จะได้แนะนำคนอื่นได้ครับ อิอิ :coolly-0034:

กำ...จะเอารถผมเปงหนูลองยาซะแล้ว 555+ ว่าแต่เอ๋ ไหน อะคับ ไม่รู้จัก :coolly-0011:

กำ...จะเอารถผมเปงหนูลองยาซะแล้ว 555+ ว่าแต่เอ๋ ไหน อะคับ ไม่รู้จัก :coolly-0011:

ก็ พี่เอ๋ ออโต้เซอร์วิส ที่รถผมทำที่ร้านเค้าอยู่อะงับ อิอิ

ช่วงนี้ คิดถึง พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ จังครับ มิตติ้งเมื่อไหร่ระบุด้วยครับ

ช่วงนี้ คิดถึง พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ จังครับ มิตติ้งเมื่อไหร่ระบุด้วยครับ

จัดมาคับ เสาร์นี้ว่างแล้วคับ โดนเลื่อนประชุมไปเปงเสาร์หน้าแล้ว
ถ้าจะนัดกันก้อว่ามาเลยคับ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม