เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เซฟปราการ มิตติ้งครั้งแรกวันไหนดี อิอิ ...:coolly-0010:

จัดวันไหนว่ามาเลยคับ แต่เสาร์นี้มีประชุมเลิกค่ำแน่นอน ไม่ต่ำกว่า 3 ทุ่ม:coolly-0023:

วันไหนก็ได้คับ จัดมาแต่กลางๆเดือนตังไม่มีอะ

กำ....แล้วนี่ย่างเข้าปลายเดือนแล้ว ตังค์จะยังคงเหลือเหรอ อิอิ:coolly-0040:

คอย แตกเปล่าน้อง เล่าอาการให้ฟังหน่อยดิ เผื่อพี่เคยเจอครับ

เมื่อวานขอบคุณมากนะช้าง อิอิ

อาการคือ ขับๆไป รู้สึกเหมือน รอบสูงแต่รถไม่ไป เลยลองเช็คแรงดัน เบนซิล
จากปั๊มติ๊ก ในถึง จึงทราบผลว่า แทบจะไม่ดันเลย ตัวนอกทำงานหนักเพียงตัวเดียว และเปลี่ยน ติ๊กไป รู้สึกว่าไม่อืด เหมือนตอนแรก แต่ว่า ยังไม่ กระแทกคันเร่ง แล้วตูด สะบัดเหมือน ตะก่อน ก็เลยคิดว่ามันเพี้ยนๆไป :coolly-0043:

แต่ เมื่อวาน ปะเท่ง บึ๋ยๆๆๆ กึ๋ยๆๆๆกับ .... แล้วอะดิท่า อิอิ :coolly-0046:

มิตติ้งครั้งแรก.............เดือนหน้าไปเลยดีก่ามั้ง รอพี่โค้ชด้วย (พี่โค้ชเค้ารอชมรถพี่กันนะ)

5555 ผมมะพร้อม ทุนทรัพย์มีน้อย อิอิ

ตังเมามาพาเพื่อนมาด้วยคับ คริๆ ขาวๆ หมวยๆ น่ารักๆ ....xXx......:coolly-0009:

มิตติ้งครั้งแรก.............เดือนหน้าไปเลยดีก่ามั้ง รอพี่โค้ชด้วย (พี่โค้ชเค้ารอชมรถพี่กันนะ)

5555 ผมมะพร้อม ทุนทรัพย์มีน้อย อิอิ

ตังเมามาพาเพื่อนมาด้วยคับ คริๆ ขาวๆ หมวยๆ น่ารักๆ ....xXx......:coolly-0009:

กำ พี่ แน๊ต เปลี่ยนไป ผมจะฟ้อง จะฟ้องงงงงงง .......ฟ้อง ง ง ง งง:coolly-0028:

:coolly-0046:อะนะๆ จะฟ้องอะไรรรรรรร มีใครให้ฟ้องเหรออออออ :coolly-0028: พี่โสดดดด นะช้างงงง อย่าหางานมาให้:coolly-0010:

อาการคือ ขับๆไป รู้สึกเหมือน รอบสูงแต่รถไม่ไป เลยลองเช็คแรงดัน เบนซิล
จากปั๊มติ๊ก ในถึง จึงทราบผลว่า แทบจะไม่ดันเลย ตัวนอกทำงานหนักเพียงตัวเดียว และเปลี่ยน ติ๊กไป รู้สึกว่าไม่อืด เหมือนตอนแรก แต่ว่า ยังไม่ กระแทกคันเร่ง แล้วตูด สะบัดเหมือน ตะก่อน ก็เลยคิดว่ามันเพี้ยนๆไป :coolly-0043:

แต่ เมื่อวาน ปะเท่ง บึ๋ยๆๆๆ กึ๋ยๆๆๆกับ .... แล้วอะดิท่า อิอิ :coolly-0046:

ช้าง ถ้ากระทีบคันเร่งแล้วมาแต่รอบ ลองเช็คเกียร์ดูนะ แต่ใน M ไม่เห็นบอกพี่อย่างงี้เลยนิ ไอ้น้อง อิอิ:coolly-0020:

:coolly-0046:อะนะๆ จะฟ้องอะไรรรรรรร มีใครให้ฟ้องเหรออออออ :coolly-0028: พี่โสดดดด นะช้างงงง อย่าหางานมาให้:coolly-0010:

:coolly-0026: จิงเหรอ???:coolly-0043:

ช้าง ถ้ากระทีบคันเร่งแล้วมาแต่รอบ ลองเช็คเกียร์ดูนะ แต่ใน M ไม่เห็นบอกพี่อย่างงี้เลยนิ ไอ้น้อง อิอิ:coolly-0020:
อ่อ ผมลอง ดูจากการหน่วงของเกียร์แล้ว ผมว่าเกียร์ไม่น่าจะเสีย

เพราะไม่มีหน่วงเลยแม้แต่วิเดียว

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

รอบขึ้นแต่ไม่วิ่งเป็นเพราะ..............น้ำหนักเจ้าของรถป่าว :coolly-0028: อ่ะล้อเล่นนะช้าง หรือไม่ก็เอารถให้พี่หนึ่ง ดูกะได้ จะได้รู้นิ

รอรถผมเสร็จก่อนได้ป่าว สิ้นเดือนนี้แล้ว:coolly-0041:

จะเสร็จแล้วหรอนี่ ไวแท้ๆ ช่างทำงานแบบ เข้า กะ ด้วยอ่ะป่าวพี่โค้ช :coolly-0010::coolly-0010:

พี่ๆๆครับวันนี้ไปชนมากระจุยเลย

ใครมีกันชนหน้าวอเทค ติดต่อมาด่วนครับ

แหกไปแถบ เดียวเอารปลงพรุ้งนี้

เมื่อวันที่ 14 พี่ก็วิ่งผ่านแถว พระประแดงอะ ไม่ยักกะเจอ รถ ส้ม + ชมพู เลยนิ

อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม