เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนทางเจ้าของ กระทู้นะคับ ผมขออนุญาติสอบถาม ทางพี่โค้ช นิดนึงคับ
พี่ โค้ชคับ พี่เต้ ตกใจมากที่ผมบอกว่ารถพี่เหมาบ้าน และ ก็ไม่มีเบอร์พี่เลย
จึงให้ผมฝากขอเบอร์พี่ คับ
085-919-8817 คับเจ้านาย:coolly-0003:

หวัดดีคับทุกคน

อยู่ดีๆก็ รุสึกรถตื้อ ๆ พอลองเอาตัวเช็คแรงดันเบนซิลมา โอ้วว ติ๊กในถังแทบจะไม่ทำงานเลย และแล้วก็เปลี่ยน ซะ แต่ลองดูก็คิดว่า มันดีขึ้นนะ เอ๊ะ หรือ หลอกตัวเอง

โซนปราการเนี้ย..จะสวยกันใหญ่แล้วนิ :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

ช่วงนี้กำลังตามรายละเอียด nissan cuba 425000 พร้อมทะเบียน คิดว่าไงเอย..

วันนี้พ่นสีแล้ว ชัย ไม่หน้าจะเกินสินเดือนนะเพื่อน เจอกันแน่นอน:coolly-0039:

ดีใจด้วยครับ โค๊ช แต่รถผมนะซิ เสียใจ ช่างแม้งทำสีเพี้ยน เพี้ยน ไปคนละสีเลย เซ็ง ต้องเข้าไปแก้งานอีก ตั้งอาทิตย์ หยุดยาวไม่ได้ไปหนายเลย เหอะๆๆๆ:coolly-0041:

ดีใจด้วยครับ โค๊ช แต่รถผมนะซิ เสียใจ ช่างแม้งทำสีเพี้ยน เพี้ยน ไปคนละสีเลย เซ็ง ต้องเข้าไปแก้งานอีก ตั้งอาทิตย์ หยุดยาวไม่ได้ไปหนายเลย เหอะๆๆๆ:coolly-0041:

ไม่เปนรัยใจเย็นๆคับ อิอิ รถหล่อแล้วสาวๆจะถามหานะ:coolly-0009:

อยู่ดีๆก็ รุสึกรถตื้อ ๆ พอลองเอาตัวเช็คแรงดันเบนซิลมา โอ้วว ติ๊กในถังแทบจะไม่ทำงานเลย และแล้วก็เปลี่ยน ซะ แต่ลองดูก็คิดว่า มันดีขึ้นนะ เอ๊ะ หรือ หลอกตัวเอง

กำ หลอกตัวเองซะงั้นน้องเรา ใจเย็นๆนิ

ช่วงนี้กำลังตามรายละเอียด nissan cuba 425000 พร้อมทะเบียน คิดว่าไงเอย..

ก็โอเคคับ ผมไปถามรถตัดนำเข้า ก็ราวๆนี้แหละคับ แต่นี่ถูกดีคับผม

กำแย่ละ ทำไมมันทำให้แบบนี้หว่า ........แก้ไขๆๆๆ:coolly-0011:

รู้สึกจะเพี้ยนๆไป มันรถมันไม่ไปเท่าที่ควรจะไป

55555 ติ๊กพังอีกลูกแล้วหรือช้าง อิอิ

อุ้ว ไม่เลวเลยครับพี่จี้ ราคานี้สวยครับ อิอิ แต่ถ้าได้ถูกกว่านี้ก็ Ok ครับ

ก็โอเคคับ ผมไปถามรถตัดนำเข้า ก็ราวๆนี้แหละคับ แต่นี่ถูกดีคับผม

6 แสนกว่า ๆ ครับเพื่อน ไม่ตัดเน้อ อิอิ พร้อมทะเบียนแท้ด้วยครับ แต่แพงเวอร์ ครับ อิอิ:coolly-0024:

รู้สึกจะเพี้ยนๆไป มันรถมันไม่ไปเท่าที่ควรจะไป

คอย แตกเปล่าน้อง เล่าอาการให้ฟังหน่อยดิ เผื่อพี่เคยเจอครับ

เมื่อวานขอบคุณมากนะช้าง อิอิ

555 กำนิ แต่ราคานี้หามะได้แล้วนิ เอาไปขายยังกำไรเลยนิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม