เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวยกันใหญ่แว้วๆๆๆๆ มิตติ้งๆๆๆ อยากเจอเพื่อนๆๆๆๆ

จัดมาเลยน้อง นั่งหลังได้ป่าว เด๋วเมียด่า ถ้านั่งไม่ได้ ยังไงบอกพี่ด้วยก๊าบ:coolly-0023:

แป๋ว มันตีกากบาทเต็มหลังรถเลยครับพี่โค๊ช

พี่น้องครับ ใครอยากได้โลบาร์ ณ ตอนนี้ กรุณาติดต่อ หนึ่ง ครับ

084 - 001 - 0044 มีรุ่นน้องจะขายครับ ทำหลบซันรูปแล้วนะ ไม่ต้องห่วงครับ

สนใจด้วยก๊าบ รูป+ราคา จัดมาๆ ^^

ปั้นการใหญ่เลยนะโค้ชทุ้มทุนสร้าง เอาใจช่วยให้เสร็จเร็วๆนะ
เด๋วตามความสวยของพี่ไม่ทันคับ พี่ลุย ยังไงปีนี้ผมต้องได้ครึ่งของ idel ( พี่ ) :coolly-0026:แน่นอนพี่ 55++

สวัสดีครับพี่น้องทุกคน

เข้ามาเยี่ยมมีไรติตติ้งบอกด้วยเด้อช่วงนี้เคียงานจะสอบแล้ว

วันแห่งความรักปีนี้ขอให้ทุกคนอย่กับคนที่เรารักไปนานๆๆๆๆๆนะ

ส่วนผมคงอย่กับเฟส้มไปตราบชั่วฟ้าดินจะถล่ม 555

พี่น้องครับใครอยากเมาเชิญมาพระประแดงนะครับผม

เครียดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด๋วตามความสวยของพี่ไม่ทันคับ พี่ลุย ยังไงปีนี้ผมต้องได้ครึ่งของ idel ( พี่ ) :coolly-0026:แน่นอนพี่ 55++

idol หรือป่าวพี่โค้ช อิอิ :coolly-0033: อยากเห็นไวๆคับ ถ่ายรูปแต่ละขั้นด้วยนะพี่ อยากเห็นๆๆๆ:coolly-0009:

สวยๆ งามๆ กันหย่ายแว้ววว ตามไม่ทันเลย ช่วงนี้ดดนตัดงบแต่งรถแล้ว :coolly-0023: ต้องหาตังค์ ไปแต่งเมียก่อนถึงจะแต่งรถได้ :coolly-0001:

สวยๆ งามๆ กันหย่ายแว้ววว ตามไม่ทันเลย ช่วงนี้ดดนตัดงบแต่งรถแล้ว :coolly-0023: ต้องหาตังค์ ไปแต่งเมียก่อนถึงจะแต่งรถได้ :coolly-0001:

:coolly-0020:พี่อาทเราจะแต่งงานแล้วคับพี่น้องงงงงง เอาเรื่องชีวิตเราก่อนงับ แต่งรถไงเมื่อไหร่ก็ได้คับ ของไม่ได้หมดประเทศคับ ค่อยพร้อมแต่งใหม่ได้คับ ขอให้แต่งไวๆนะคับ :coolly-0044:

idol หรือป่าวพี่โค้ช อิอิ :coolly-0033: อยากเห็นไวๆคับ ถ่ายรูปแต่ละขั้นด้วยนะพี่ อยากเห็นๆๆๆ:coolly-0009:

อาทิตที่แล้วผ่านไปกะลังโป้อยู่:coolly-0033:

:coolly-0003::coolly-0003:ผ่านบ่อยเข้าไปหาหนมกิน

วันนี้ มากินบะหมี่ หน้าโรงพยาบาล เมืองสมุทรหรือครับ พี่ลุย ผมขี่มอไซต์ผ่านพอดี เห็นรถ รหัส 1139 ก็ว่าอยู่ว่าใครนะ คุ้น ๆ ครับ มานึกได้ เกือบถึงไฟแดงอะครับ อิอิ

เอ้า พี่อาท แต่เมื่อไหร่ครับ เดี๋ยวหนึ่งไปช่วยนั่งกินครับ ซองไม่ให้นะ อิอิ

ล้อเล่นครับ ยังไง ๆ ก็ต้องใหซองด้วยครับ อิอิ

อาทิตที่แล้วผ่านไปกะลังโป้อยู่:coolly-0033:

กำ เสื้อผ้าไม่ใส่เลยหรอคับเนี่ย พี่โค้ชเนี่ย เซ็กซี่จิงๆ :coolly-0028: อะล้อเล่นคับ

โอ้ว อยากเจอกันจัง แต่ผมไม่ว่างจนถึงสิ้นเดือนเลยคับ :coolly-0011:

รบกวนทางเจ้าของ กระทู้นะคับ ผมขออนุญาติสอบถาม ทางพี่โค้ช นิดนึงคับ
พี่ โค้ชคับ พี่เต้ ตกใจมากที่ผมบอกว่ารถพี่เหมาบ้าน และ ก็ไม่มีเบอร์พี่เลย
จึงให้ผมฝากขอเบอร์พี่ คับ

สวัสดีชาวเซฟปราการทุกท่านครับ

วันนี้ valentine คุณได้บอกรักแฟนคุณหรือยัง (อย่าลืมบอกแม่ตัวเองด้วยนะ) ไม่งั้นเดี๋ยวเค้าเสียใจ หาว่า มีเมีย แล้วลืมแม่นะครับ เอ้ย แฟน อิอิ

สวัสดีชาวเซฟปราการทุกท่านครับ

วันนี้ valentine คุณได้บอกรักแฟนคุณหรือยัง (อย่าลืมบอกแม่ตัวเองด้วยนะ) ไม่งั้นเดี๋ยวเค้าเสียใจ หาว่า มีเมีย แล้วลืมแม่นะครับ เอ้ย แฟน อิอิ
เหร๋ออออออออ พี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม