เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออ มิตติ้งซักเดือนหน้าก็ได้นะครับ พี่น้องครับ อิอิ

ผมเบิร์นยางรอแล้วคับ รอชมรถพี่โค้ชนะสวยแน่ๆเลย อิอิ

:coolly-0026:รถพี่โค้ชจะเสร็จแล้ว งี้มียำคับ อิอิ โบเดี่ยวๆๆๆ

5555555 ส่วนหนึ่ง โบคู่ แต่ควันไหลนะ อิอิ

รถไม่แรง ชอบแซงตอนรถติด คับ 555:coolly-0039:

พวกพี่ว่าผมควรใส่ตระแกงแล้วดัดเปนทรงเครึ่ง1 พี่ว่ามันจะยังไงวะพี่คือเดียวทำในโฟโต้ชอปให้ดู

พวกพี่ว่าผมควรใส่ตระแกงแล้วดัดเปนทรงเครึ่ง1 พี่ว่ามันจะยังไงวะพี่คือเดียวทำในโฟโต้ชอปให้ดู

จัดมาน้อง พี่นึกภาพไม่ออก อิอิ

เมื่อวันที่ 14 พี่ก็วิ่งผ่านแถว พระประแดงอะ ไม่ยักกะเจอ รถ ส้ม + ชมพู เลยนิ

อิอิ

ช่วงนี้คันชมพู อาศัยอยู่ หน้าโรงบาลปากน้ำ&แถวๆเอื้ออาทรบางโฉลง ^^

อะครับ ไว้เจอกันที่มิตติ้งครับ แระ อิอิ สีรถคุณ โดนใจวันวาเลนไทน์ จริง ๆ เลยนิ อิอิ

รถไม่แรง ชอบแซงตอนรถติด คับ 555:coolly-0039:

พี่โค๊ชครับ ไหน ๆ พี่ก็ขึ้นโบเดี่ยวและ ผมก็ขอ โบเดี่ยวที่อยู่ในรถพี่เลยแล้วกันครับ อิอิ

ล้อเล่นครับ คริๆ

แก้ไขล่าสุด:
พี่ๆๆครับวันนี้ไปชนมากระจุยเลย

ใครมีกันชนหน้าวอเทค ติดต่อมาด่วนครับ

แหกไปแถบ เดียวเอารปลงพรุ้งนี้

เอาอีกแล้วเหรอต้น คราวที่แล้วยังไม่ครบเดือนเลย :coolly-0023:

กันชนหน้ามีแต่ 12 วาวล์ ถ้าจะใช้แวะมาเอาได้นะ

ขอให้เจออู่ซ่อมราคาถูกๆนะ

ขอให้หายไวๆน่ะคับคุณต้น (เอาใจซ่อยเด้อ)
:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

ทักทายคับพี่ๆสุดหล่อทุกๆท่าน
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

เป็นงัยมั่งคับพี่ โน้ต.พี่หนึ่ง มั่ยได้เจอนานเลย บายดีบ่ บายดียกมื่อหน่อยยย
คิดถึงพี่โค้ช..รถแรง แต่จอดอู่...น่ะคับ อิอิ.....ล้อเล่นคับพี่
-----------------------------
ต๊ะ คนขับเกวียน

ในที่สุดผมก็เจอปัญหา กรองเกียร์ล้างใหม่แล้ว ถ่ายน้ำมัน ตามที่พี่ 1 แนะนำ

และมารื้อ ปั้มติ๊กดู จึงรู้ว่า ....... สายมันพับอยู่ ทำให้น้ำมันเดินไม่สะดวก

จึงทำให้บูสมาไม่เต็มที่ จึงตัดความรำคาญ ถอดถัง เอ + ปั๊มติ๊กในถังออกซะแล้วพึ่งแต่ติ๊ก

บอสนอกถึงเพียงตัวเดียว......

สวัสดีครับ ชื่อเอครับ อยู่พระประแดง สุขสวัสดิ์64
User ;ANA
089-0211285:coolly-0033:
พอดีเพิ่งได้รถมา(ยังขับไม่ค่อยแข็งแรงด้วย)
และรถที่ได้มามันเตี้ยไปหน่อย อยากจะยกขึ้นและเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้าด้วยมันน่าจะแตก พี่ๆ พอจะแนะนำร้านแถวพระประแดงได้ไหมครับ และกระจกประตูหลังมีปัญหาด้วยครับ รางมันน่าจะไม่ค่อยดีแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ:coolly-0033:

สวัสดีครับ ชื่อเอครับ อยู่พระประแดง สุขสวัสดิ์64
User ;ANA
พอดีเพิ่งได้รถมา(ยังขับไม่ค่อยแข็งแรงด้วย)
และรถที่ได้มามันเตี้ยไปหน่อย อยากจะยกขึ้นและเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้าด้วยมันน่าจะแตก พี่ๆ พอจะแนะนำร้านแถวพระประแดงได้ไหมครับ และกระจกประตูหลังมีปัญหาด้วยครับ รางมันน่าจะไม่ค่อยดีแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ:coolly-0033:

สวัสดีคับยินดีต้อนรับ เด๋วรอคุณต้นมาตอบอีกทีนะคับเพราะเค้าอยู่แถวพระประแดงเหมือนกันเผื่อไม่ต้องไปไกล

ในที่สุดผมก็เจอปัญหา กรองเกียร์ล้างใหม่แล้ว ถ่ายน้ำมัน ตามที่พี่ 1 แนะนำ

และมารื้อ ปั้มติ๊กดู จึงรู้ว่า ....... สายมันพับอยู่ ทำให้น้ำมันเดินไม่สะดวก

จึงทำให้บูสมาไม่เต็มที่ จึงตัดความรำคาญ ถอดถัง เอ + ปั๊มติ๊กในถังออกซะแล้วพึ่งแต่ติ๊ก

บอสนอกถึงเพียงตัวเดียว......

ถังเอ พี่อยากได้จังเลย ถังน้ำมันพี่ไม่มีถ้วยดูเกจน้ำมันลำบากนะ อิอิ :coolly-0044:

User ;ANA
หวัดดีคับยินดีที่ได้รู้จักคับ

ถังเอ พี่อยากได้จังเลย ถังน้ำมันพี่ไม่มีถ้วยดูเกจน้ำมันลำบากนะ อิอิ :coolly-0044:

กำ อิอิ มันสำรับรถทำเยอะๆอ่ะพี่ พวกโบใหญ่ ต้องการรายละเอียดทุกๆอย่าง

น้ำมันเป็นฟองก็ทำให้ แรงดันไม่เต็มที่ แต่รถผม เดิมๆไม่รุจะใส่ไปทำไมให้มันวุ่นวาย เลยถอกออกซะเลย

อันนี้อะคับถังที่ว่า

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=719252#post719252https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=685555 ขายซะเลยจะได้เอาตังไปแต่งอย่างอื่น

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม