เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตับ ตับ ตับ ตับ พาไปกินตับ

12 มีนานี้คับ มิตติ้งย่อยๆที่ปั๊ม 4*4คับ จะได้มาคุยกันเรื่องกลุ่มเรานะคับ อิอิ

แล้ววันที่ 12 จะไม่ไปชนกะงานของเวปเหรอโน๊ต :coolly-0043:

แล้ววันที่ 12 จะไม่ไปชนกะงานของเวปเหรอโน๊ต :coolly-0043:

ตามที่คุยไว้ นัดวันที่ 12 โน๊ตว่างพอดี ไม่ทำงานวันเสา เลยจะนัดวันนั้น แล้วเผอิญผมเห็นพี่เซฟไทย ได้จัดวันนี้ด้วย เลยลำบากที่จะไปเลยคับ ว่าจะไปที่ไหน เพราะอาจจะมาเจอกันก่อน คุยๆเรื่องกลุ่มสำหรับคนยังไม่เข้าใจเรื่องชื่อโซน ทำไมถึงเปลี่ยน ๆ เพราะอะไร ยังไง คับพี่อาท แต่ไปมะไป ต้องรอดูเสียงส่วนใหญ่ก่อนงับ

แต่ผมก็อยากไปนะคับ แต่ก็แล้วแต่คับ ถ้าไปย่อยๆก่อน หนึ่งจะได้มาด้วย เพราะงบมันไม่ค่อยจะมีแล้ว เลยไม่อยากไปไกล จะได้ให้มาคุยเรื่องที่ยังค้างๆคาๆ อยู่คับ :coolly-0033:

วันที่27ที่่ ปางปูใหม่มีใครไปมั่งคับ งานเขาเริ่มกี่โมงคับ

แวะไปหาเจ๊ได้ปล่าว5555

ยังจำกันได้ใหมเอ๋ย
แวะมาหาได้จร้า แต่จำไม่ได้อ่ะว่าใคร ไอตั้มหรอ..:coolly-0043:
น้องแถวบ้านบอกเหมือนกันอะว่าจะไป ดูนะรถไม่พร้อม:coolly-0033:
แค่แวะมาก็ดีจัยแระค่ะ:coolly-0033:
ขอไปดอย่างเดียวดีกว่าครับ รถไม่พร้อมครับ คิคิ รวมถึงผีมือ ไม่ถึงครับ

คิคิ ช่วยดันอีกแรงครับ เก๋ พี่น้องชาวปราการครับ สนใจ ลงแข่งได้นะ

ถือว่า ร่วมสนุกแล้วกันครับ คิคิ
ขอบคุณค่ะหนึ่ง งั้น 27 นี้เจอกัลจร้า:coolly-0009:
ใกล้บ้านอย่างนี้ต้องแวะไปชมแล้ว
ยินดีอย่างยิ่งเลยค่ะ:coolly-0045:
วันที่27ที่่ ปางปูใหม่มีใครไปมั่งคับ งานเขาเริ่มกี่โมงคับ
งานเริ่มตั้งแต่ 9 โมงค่ะ
ถ้าจะมาชมหรือจะมาแข่ง แล้วไม่รู้จะมายังไง ทำยังไง ก็โทรมาหาเก๋ได้เลยน่ะค่ะ
084-944-0638
ขอบคุณทุกๆคนน่ะค่ะที่ให้ความสนจัยน่ะค่ะ
:coolly-0044::coolly-0009::coolly-0033:

เมาครับ

แต่ต้องทนรอคนมาซื้อล้อ

จะมาอะไกไม่รู้ตี 2 คนจะนอน

เซงเลยชีวิต

ไปบ้านพี่โจมาครับ เมามาก

พี่ต่ายเลี้ยงอย่างดีเลยมาม่าผัด

555555

แต่อร่อยนะชอบๆ และก็ชอบต้มยำข่า

555ที่กินเหลือของใครบางคน5555

ไว้โอกาศหน้าไปอีกนะพี่

วันนี้กลับมาอย่างปลอดภัย

ออกตัวล้อฟรีนิดๆๆ

เซฟปราการ ท่านใด มีปัญหา ถูกโกง จากการซื้อขาย หรือมีปัญหา ทางกฏหมาย

ปรึกษาได้ นะคับ ผมพอรู้อยู่บ้าง จะดำเนินคดี ฟ้องร้อง จัดหาทนาย
ขั้นเทพ ได้นะคับ ทนายท่านนี้รับรองฝีมือเยี่ยม

ไม่ได้โฆษณา แต่ว่า บอกกล่าวด้วยความเป็นห่วงเป็นใย สมัยนี้ มิจฉาชีพมันเยอะ

มาหลายรูปแบบ แฝงตัวมาในคราบนักบุญก็มี ต้องระวังให้ดี อย่าหลงกล!!

ด้วยความปราถนาดีจาก
A311130 นักศึกษา นิติศาสตร์บัณฑิต รามคำแหงคนนึง (ไม่จบสักทีเรียนทนจิงๆ)

โทษที่นะคับที่เมื่อคืนไม่ได้ไป พอดีไปรับแฟนเลิก 12.00 น :coolly-0027:

โทษที่นะคับที่เมื่อคืนไม่ได้ไป พอดีไปรับแฟนเลิก 12.00 น :coolly-0027:
ไม่เป็นไรคับ ว่าแต่เมื่อวานเค้าไปไหนกันอะคับ :coolly-0011: อิอิ

ไปบ้านคุณโจที่แถว ๆ ช้างคับผมไม่ได้ไปเหรอเรา
กำ ผม คนนอกสังกัด สงสัยไม่ได้รับข่าวสาร น่ะคับ เค้าต้องคนในมั้งพี่ ถึงจะรู้

:coolly-0010:พลาดกันใหญ่ ๆ ๆ อิอิ ผมก็มะได้ไปนิ รอวันที่ 12 เลยงับ

เซฟปราการ ท่านใด มีปัญหา ถูกโกง จากการซื้อขาย หรือมีปัญหา ทางกฏหมาย

ปรึกษาได้ นะคับ ผมพอรู้อยู่บ้าง จะดำเนินคดี ฟ้องร้อง จัดหาทนาย
ขั้นเทพ ได้นะคับ ทนายท่านนี้รับรองฝีมือเยี่ยม

ไม่ได้โฆษณา แต่ว่า บอกกล่าวด้วยความเป็นห่วงเป็นใย สมัยนี้ มิจฉาชีพมันเยอะ

มาหลายรูปแบบ แฝงตัวมาในคราบนักบุญก็มี ต้องระวังให้ดี อย่าหลงกล!!

ด้วยความปราถนาดีจาก
A311130 นักศึกษา นิติศาสตร์บัณฑิต รามคำแหงคนนึง (ไม่จบสักทีเรียนทนจิงๆ)

ดีเลยช้าง เรื่องแบบนี้ เยี่ยมเลยน้อง:coolly-0020:

ดีเลยช้าง เรื่องแบบนี้ เยี่ยมเลยน้อง:coolly-0020:

ขอย้ำว่าได้นิดหน่อยนะคับ พอเอาตัวรอดจาก ปากเหยี่ยวปากกา ทั้งหลายได้

ยังไงก็ฝากเตือน ทุกท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยว่า มิจฉาชีพ มีแพร่หลาย มาหลายรูปแบบ รูปแบบคนดี รูปแบบหวังดีประสงค์ผล รูปแบบ คราบนักบุญ หว่านพืชหวังผล เยอะคับ ยังไงก็ชั่งใจสักนิดก่อนจะตัดสินใจ ก่อนที่จะเชื่อใจใคร
เพื่อ ประโยชน์ ของตัวท่านเอง ส่วนถ้า พลาดไปแล้ว ผมยินดีให้คำปรึกษา
พอประมาณที่ผมจะรู้ได้ในข้อกฏหมายต่างๆ และ นำคดีขึ้นสู่ศาล เป็นทางออกสุดท้ายคับ

จัดไปช้างเอ้ย คนสมัยนี้ดูยาก ภายนอกใจดี แต่ลึกอาจจะแย่ก็ได้นิ เยอะแยะเลย ข่าวตอนนี้มีแต่แย่ๆทั้งนั้น :coolly-0014:

ไปบ้านพี่โจมาครับ เมามาก

พี่ต่ายเลี้ยงอย่างดีเลยมาม่าผัด

555555

แต่อร่อยนะชอบๆ และก็ชอบต้มยำข่า

555ที่กินเหลือของใครบางคน5555

ไว้โอกาศหน้าไปอีกนะพี่

วันนี้กลับมาอย่างปลอดภัย

ออกตัวล้อฟรีนิดๆๆ

แหม๋ๆๆ ออกปากซอยได้กดใหญ่เลยนะ สรุปทำตังค์เหรียญหล่นหน้าด่านเก็บเงินป่าว??? 555+:coolly-0023:

ตามที่คุยไว้ นัดวันที่ 12 โน๊ตว่างพอดี ไม่ทำงานวันเสา เลยจะนัดวันนั้น แล้วเผอิญผมเห็นพี่เซฟไทย ได้จัดวันนี้ด้วย เลยลำบากที่จะไปเลยคับ ว่าจะไปที่ไหน เพราะอาจจะมาเจอกันก่อน คุยๆเรื่องกลุ่มสำหรับคนยังไม่เข้าใจเรื่องชื่อโซน ทำไมถึงเปลี่ยน ๆ เพราะอะไร ยังไง คับพี่อาท แต่ไปมะไป ต้องรอดูเสียงส่วนใหญ่ก่อนงับ

แต่ผมก็อยากไปนะคับ แต่ก็แล้วแต่คับ ถ้าไปย่อยๆก่อน หนึ่งจะได้มาด้วย เพราะงบมันไม่ค่อยจะมีแล้ว เลยไม่อยากไปไกล จะได้ให้มาคุยเรื่องที่ยังค้างๆคาๆ อยู่คับ :coolly-0033:

ถูกต้องงับเพื่อน เด็กปิดเทอม หนึ่งก็หมดงบครับ เซ็ง :coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม