เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ โค้ช ครับ ค่าทำสี เบล็ดเสร็จจบที่เท่าไหร่คับ มีตัดผุ ชายน้ำ ขอบประตู สนิม เริ่มมาเยือน และ หลัง ซัลรูฟ ป่องขึ้นมา

พี่ โค้ช ครับ ค่าทำสี เบล็ดเสร็จจบที่เท่าไหร่คับ มีตัดผุ ชายน้ำ ขอบประตู สนิม เริ่มมาเยือน และ หลัง ซัลรูฟ ป่องขึ้นมา
เริ่มเกือบเหมือนกับของพี่แล้วช้าง แต่ของพี่มีเพิ่มคือ ดึงรถให้ตรงแค่อย่างเด๋ว ของพี่ทำนะอยู่ประมาณ 45000 เบ็ดเสร็จเลยนะ ของช้างพี่ว่าต้องโทรไปถามพี่ยุ้ยเลยดีกว่า เด๋วพี่หาเบอร์ให้ถ้าจะเอา:coolly-0023:

เริ่มเกือบเหมือนกับของพี่แล้วช้าง แต่ของพี่มีเพิ่มคือ ดึงรถให้ตรงแค่อย่างเด๋ว ของพี่ทำนะอยู่ประมาณ 45000 เบ็ดเสร็จเลยนะ ของช้างพี่ว่าต้องโทรไปถามพี่ยุ้ยเลยดีกว่า เด๋วพี่หาเบอร์ให้ถ้าจะเอา:coolly-0023:
คับพี่ โค๊ช แล้ว E36 ที่มี มูนรูฟ พี่เค้าขายไปยัง

คับพี่ โค๊ช แล้ว E36 ที่มี มูนรูฟ พี่เค้าขายไปยัง
หน้าจะขายแล้วนะ เพราะตอนนี้ที่พี่เห็นจะมี e36 แต่ไม่มี รูฟ สีขาว j bo a/t ขายอยู่ 350000 คับ:coolly-0015:

พี่โค๊ช เครื่อง 12V จะเอาแรงที่ไหนมาปั่นครับ คิคิ :coolly-0038:
ไม่ต้องปั่นเลยน้องรัก เอาโชว์อย่างเด๋ว เปิดมาก็ไม่กล้าวิ่งแล้ว 555:coolly-0010:

ตรงลงโค๊ซ ยกเครื่องเก่าลง ด้วย หรอ

55555

จะทำอะไรต่อไปดีนะ

ฝนตกอย่างนี้ เซฟขาว เก็บตัวยาว ...:coolly-0023: :coolly-0023: ไม่ถูกกับฤดูฝนเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนอีกอย่างนะคับพี่น้องคับ จอฟ้า s-afc กับ rsm มันแตกต่างกันตรงไหนช่วยบอกหน่อยดิโง่จิง ๆ นะไม่รู้เรื่องเลย:coolly-0011:
ถ้าจำไม่ผิดนะครับ s-afc จะเอาไว้ปรับพวกน้ำมันกับอากาศ จะมีฟังชั่นเยอะมาก ส่วน rsm เอาไว้ดูค่าเกี่ยวกับความเร็ว,รอบเครื่อง,0-400 อะไรประมาณนี้ครับ ถ้าข้อมูลผิดพลาดขออภัยครับ :coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีครับทุกคน เมื่อเช้าเจอเซฟสีขาว หน้าสกาย ล้อte มีโรบาร์ ทะเบียน 5201 วิ่งแถวปากน้ำหล่อมาก แต่ว่ารถคุ้นๆนะ ฮิฮิ :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ถ้าจำไม่ผิดนะครับ s-afc จะเอาไว้ปรับพวกน้ำมันกับอากาศ จะมีฟังชั่นเยอะมาก ส่วน rsm เอาไว้ดูค่าเกี่ยวกับความเร็ว,รอบเครื่อง,0-400 อะไรประมาณนี้ครับ ถ้าข้อมูลผิดพลาดขออภัยครับ :coolly-0023:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ แต่ไม่เอาแล้ว เปลี่ยนกล่องเลยดีกว่า 555++:coolly-0010:

มาแล้วคับ...........
หลังจากกลับมาขับเหมือนเดิมได้แล้วคับ
โดนไป 4000 บาท สบายตัวเลยคับ
ร้านที่พี่หนึ่งเค้าแนะนำ ดีจิงๆๆๆๆๆคับ ขอบคุณพี่หนึ่งมากคับ

มาแล้วคับ...........
หลังจากกลับมาขับเหมือนเดิมได้แล้วคับ
โดนไป 4000 บาท สบายตัวเลยคับ
ร้านที่พี่หนึ่งเค้าแนะนำ ดีจิงๆๆๆๆๆคับ ขอบคุณพี่หนึ่งมากคับ
ทำรายบ้างอ๊ะ:coolly-0007:

กลับมาจากกินหมูกะทะกะตังเมร์ ต้น พี่หนึ่ง พี่โจ พี่จี้
ออกตัวเอี๊ยด...เป็นครั้งแรก มันใหญ่เลย 55+++
เช้ามา พี่หนึ่งได้ตามไปลากถึงบ้านเลย งามใส้ พังยับคับพี่โจ

:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

เปลี่ยน สายพานราวริ้น
ซินอะไรไม่รู้ 3ตัว
ลูกลอกสายพาย
ล้างปีกผีเสื้อ
จูนเครือง
จูนแก้ส
ทำสายคันเร่ง
อื่นๆอีนิดหน่อยคับ พี่โค้ช

สวัสดีครับทุกคน เมื่อเช้าเจอเซฟสีขาว หน้าสกาย ล้อte มีโรบาร์ ทะเบียน 5201 วิ่งแถวปากน้ำหล่อมาก แต่ว่ารถคุ้นๆนะ ฮิฮิ :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

รถผมเองคับ แหะๆ

พี่โจ ยังไม่เห็น คันนี้ใช่ไหมคับ ถ้าเห็นจะบอกว่า "มึงคิดยังไงถึงขายคันเก่า" 555+

พี่หนึ่งว่างๆ จะชวนต้นไปนั่งจิบเบียร์ ดูหญิง ตอนเย็นๆที่ร้าน นะพี่
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม