เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผิดกับ ตังเม ชอบซะงั้น คิคิ งง งับ ไม่เคยเจอ เด็กชอบรถแรง

วันนั้น พา ญ ไปนั่งรถด้วยอีกคน คงกลัวมั้งครับ ไม่ติดต่อผมอีกเลยครับ

คิคิ 555555 (เด็กนั่งตัวเกร่งเลยครับ คิคิ) บังเอิญ ตีนหนักไปนิดครับ คิคิ

ก็ขับอย่างนั้น:coolly-0033:

พี่น้องคับ ใครมี ชุดเทอโบเดี่ยว 1 เจ หรือ โบเดิมควันไม่ไหล โบ 2 เจ หรือโบ อัพใบ บ้างครับ ขายผมนะคับ ผมต้องการ

วาง U แล้วนี่ครับ ไม่ต้องแล้วมั้งน้อง คิคิ :coolly-0034:

ก็ขับอย่างนั้น:coolly-0033:

แค่ออกปั๊ม สองเกียร์ เองพี่ลุย คิคิ 555555 ส่วนตัว

เด็กที่พาไปชอบรถแรงครับ คิคิ ไม่นึกว่า เด็กคนนี้ จะไม่ชอบรถแรงนิ คิคิ

5555555

แค่ออกปั๊ม สองเกียร์ เองพี่ลุย คิคิ 555555 ส่วนตัว

เด็กที่พาไปชอบรถแรงครับ คิคิ ไม่นึกว่า เด็กคนนี้ จะไม่ชอบรถแรงนิ คิคิ

5555555

พาไปบ่อยๆจะได้ชิน:coolly-0033:

5555555

รถบ้านก็บ่นรถแรงก็บ่น ตกลงน้องเค้าจะเอายังไงอะ 555555+

ปล.ไม่ได้คุยกันเลยผมมีตัวใหม่ละ 555555+

น้องต้น ถ้าต้นว่างรบกวนไปเอาของให้พี่หน่อยได้ป่าว ที่พระประแดงอ๊ะ พอดีรถเค้ามิตมาพี่อยากได้แค่ ตัว u ที่ล็อคประตูเค้าขายตัวละ 200 ถ้าเป็นไปได้พี่เอาหมดแล้วมาเก็บตังค์ที่พี่ได้ป่าว แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร เด๋วลองขับไปเอง :coolly-0033:

โค๊ชวันเสาร์น้องลุยทำงานวะไปไม่ได้ เซงกระ...เลยเสียดายจัง:coolly-0042:

ยกลงแล้วคร๊าบบบ เจ โบ ท่านได้อยากได้เครื่อง ไว้ เป็นอะไรบอกได้นะคับ

เครื่องสมบูรณ์ทุกอย่าง ยกเว้น เทอโบ เริ่มออกอาการ ควันไหล และคอมแอร์เริ่ม มีเสียง

แต่ไม่มาก

ยกลงแล้วคร๊าบบบ เจ โบ ท่านได้อยากได้เครื่อง ไว้ เป็นอะไรบอกได้นะคับ

เครื่องสมบูรณ์ทุกอย่าง ยกเว้น เทอโบ เริ่มออกอาการ ควันไหล และคอมแอร์เริ่ม มีเสียง

แต่ไม่มาก

ว่างไรละทีเนี้ย เด๋วพี่ตามไม่ทันอะ:coolly-0033:

ว่างไรละทีเนี้ย เด๋วพี่ตามไม่ทันอะ:coolly-0033:
UZ คับ พี่ ผมว่าจะขายเครื่อง+เกียร์+ชุดสายไฟ ของครบพร้อมวางได้เลย

สัก 16,000 บาท พี่ว่าราคาแรงไหม

รถบ้านก็บ่นรถแรงก็บ่น ตกลงน้องเค้าจะเอายังไงอะ 555555+

ปล.ไม่ได้คุยกันเลยผมมีตัวใหม่ละ 555555+

แระ ก็โดนใช่ปะ คิคิ หนึ่งก็ไม่ได้คุยเหมือนกันครับ คิคิ ช่างเค้าครับ คิคิ

สงสัยต้อง Benz BMW แล้วมั้งครับ แระ คิคิ :coolly-0020:

UZ คับ พี่ ผมว่าจะขายเครื่อง+เกียร์+ชุดสายไฟ ของครบพร้อมวางได้เลย

สัก 16,000 บาท พี่ว่าราคาแรงไหม

จ๊าก ช้าง จะเบี้ยว Inter พี่อีกแล้วหรือ คิคิ เก็บ inter ให้ด้วยนะ จะเอาจริง ๆ นะ ขอบคุณล่วงหน้าน้อง

กู๊ดมอนิ่ง:coolly-0032:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม