เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จ๊าก ช้าง จะเบี้ยว Inter พี่อีกแล้วหรือ คิคิ เก็บ inter ให้ด้วยนะ จะเอาจริง ๆ นะ ขอบคุณล่วงหน้าน้อง

เครื่อง+เกียร์+ชุดสายไฟ+อุปกรณ์จุกจิก ที่เกี่ยวกับตัวเครื่องคับ

ส่วน ท่ออินเตอร์ โบออฟ อินเตอร์ไม่เกี่ยว ถ้างั้นผมก็ขาดทุนตายเลยดิพี่

ขาย 16,500 เอง

วันที่ 12 ใครไป บอกด้วย น่ะ ฝาก เงินให้ ป๋าลองที่ ผมคงไม่ว่างไปอ่ะครับติดงานด่วน
ถ้ามีไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งล่วงหน้าวันที่12 (พอดีซื้อกล่องควบคุมเสาไว้ยังไม่ได้ไปเอาเลยป๋าบอกว่าวันที่12ไปเอา ฝากเงินไปให้ที่แล้วเอาของมาด้วยน่ะ) -ขอบคุณไว้ล่วงหน้า ครับ

OH ...น้องช้างจะทำ PRO เจ็กอะไรหรอ ครับ ยกเครื่องเลยหรอ

วันที่ 12 พวกผมไปนิ พี่จี้ ฝากเงินได้นิ เสียดายจังเลยนิ นานๆทีไม่ได้เจอกันสักทีนิ

วันนี้พึ่งไป เอาเครื่องจากเชียงกง มารอช่างทำสีทำสีห้องเครื่องอยู่คับ

ขาดว่าพรุ่งนี้จะได้เริ่มแล้ว

ใครสนใจจะเอาเครื่องเจ ไปวาง ใหม่ได้นะคับ เครื่อง นี้แจ้งลงเล่มได้ ผมไปเช็คกับทางขนส่งมาแล้ว ถึงไม่มีอินวอย ก็ทำได้ โดยไม่ต้องไปหาอินวอยใหม่

ทำไมพี่จี้ถึงทิ้งน้อง

ไม่ยอมไปด้วยกัน งอลๆ

แหมผมว่าแล้วแฟนพี่เห็นนิสัยผม

เลยไม่ให้ไปด้วยเลยสินะ

55555(ล้อเล่นน๊าพี่)

วันที่ 12 เจอกันนะครับพี่น้อง 555

น้องต้นว่าจะไปทะเลกับสาวๆคงไม่ได้ไปละ

เพราะนัดกับพวกพี่ๆไว้อดเลยน้ำตาจะไหล

อิอิอิ

ไว้เจอกันวันที่ 12 นะพี่

วันนี้พึ่งไป เอาเครื่องจากเชียงกง มารอช่างทำสีทำสีห้องเครื่องอยู่คับ

ใครสนใจจะเอาเครื่องเจ ไปวาง ใหม่ได้นะคับ เครื่อง นี้แจ้งลงเล่มได้ ผมไปเช็คกับทางขนส่งมาแล้ว ถึงไม่มีอินวอย ก็ทำได้ โดยไม่ต้องไปหาอินวอยใหม่

มันยากนะพี่ถ้าไม่คนรู้จัก
แต่ติดเงินไปซัก 1000-2000 คงไม่มีปัญหา 555

เพราะผมทำมาแล้ว

(ถ้ามีไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งล่วงหน้าก่อนวันที่12) ตามนี้เลยยังไม่อยากรับปาก

เครื่อง+เกียร์+ชุดสายไฟ+อุปกรณ์จุกจิก ที่เกี่ยวกับตัวเครื่องคับ

ส่วน ท่ออินเตอร์ โบออฟ อินเตอร์ไม่เกี่ยว ถ้างั้นผมก็ขาดทุนตายเลยดิพี่

ขาย 16,500 เอง
เครื่องยกลงไม่มีเลยพี่เช็คราคามาให้แล้ว ไม่เกิน 10000 น้อง:coolly-0031:

เครื่องยกลงไม่มีเลยพี่เช็คราคามาให้แล้ว ไม่เกิน 10000 น้อง:coolly-0031:
เครื่อง ยกลง ส่วนใหญ่ ไม่เลขเครื่อง แจ้งลงเล่มไม่ได้ แต่ของผมแจ้งได้นะพี่ T_T

น้องช้าง เกียร์ไรหรอ เกียร์ auto ป่าว
แล้ว ชุดกรองอากาศ ขายด้วยป่าว เขาพร้อมเห็ด

แก้ไขล่าสุด:
น้องช้าง เกียร์ไรหรอ เกียร์ auto ป่าว
แล้ว ชุดกรองอากาศ ขายด้วยป่าว เขาพร้อมเห็ด

พี่จี้ของอ้อก็เกียร์ออโต้นะ 555+ (แอบแซว):coolly-0028:

ช้างเครื่องทุกตัวที่มีการลงเล่มแล้ว

ถ้ามีการยกลง แล้วมีการซื้อขายเกิดขึ้น

สามารถเอาเลขเครื่องจากเล่มเก่า

ไปขอลงที่เล่มใหม่ได้เลย

โดยไม่ต้องไปตามหาอินวอยเครื่อง

เพราะถือว่าได้เป็นเครื่องที่เสียภาษีในไทยแล้ว

แต่ถ้าเป็นเครื่องเก่าญี่ปุ่นต้องมีอินวอยแสดงการเสียภาษีก่อน

ถึงจะเอาเลขเครื่องตัวนั้นลงเล่มได้

ไม่ใช่ว่าเครื่องของช้างลงเล่มได้ แต่เครื่องอื่นๆที่แจ้งลงเล่มแล้วก็สามารถแจ้ง

ลงเล่มคันอื่นที่ซื้อเครื่องไปได้เหมือนกัน

ผมเห็นคนอื่นขายกัน แบบ ไม่มีเลข กัน เยอะนะพี่

confirm อีกหนึ่งเสียงครับ ว่าวางได้ ทำทะเบียนได้ ไม่ต้องใต้โต๊ะครับ

พึ่งว่างงานนิ เยอะโคตร หวัดดีคับ

แยกเกียร์ กับชุดกรองอากาศ ขายไหมช้าง ถ้าแยกบอกด้วยหนา ... หรือกรองอากาศจะสลับกับพี่ก็ได้น่ะ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม