เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแว้วววว ร้อนมากกก มะได้ไปแน่เลย อิคึๆๆ
ตลอดเลย คนนี้
งั้นไปเที่ยงขอกลับตอนบ่าย ได้ป่าวคับ (บ่ายของอีกวันนึงอะ) 5555+:coolly-0040:
คนนี้ก็อีกคน ยาวตลอด 5555

เราจะไปด้วยกานนนนนนน :coolly-0038:

ไว้ว่างๆ จัดมิตติ้งประชุม เรื่องมิตติ้งกลุ่มซะทีเน้ออออ ก่อนใกล้วันงาน อีก2เดือน

ไว้ว่างๆ จัดมิตติ้งประชุม เรื่องมิตติ้งกลุ่มซะทีเน้ออออ ก่อนใกล้วันงาน อีก2เดือน

ว่างเสมอ เมื่อเทอมาหา.........:coolly-0040: :coolly-0033:

ใครพอรู้ใหมคับว่าวันนี้ กลุ่ม รถ เซฟีโร่ ที่ใหนมานัดจัดงานเลี้ยง อะไรกันที่ร้าน พริ้ว ข้าง ป.วิศาล ตรงข้ามโลตัล นี้อะ เห็นเด็กที่ร้าน พริ้ว บอกมาว่า พวกคนขับ เซฟีโร่ มาจัดเลี้ยงกัน หลัง 6 โมงเย็นนี้อะคับ

(ผิดพาดยังไงต้องขอโทษด้วยนะคับ)
กระผมเองครับที่ไปงานมาเป็นงานวันเกิดครบรอบ1ปีของ ลัลล้าคลับกลุ่มนี้เคยอยุ่ในa31คลับแล้วแยกตัวออกมาครับโน๊ตกะแนตก็รุ้จักพี่ๆในกลุ่มนี้ด้วยครับ:coolly-0010:

เย็นวันเสาร์มีรถสีขาววิ่งผ่านมา2คันเห็นอยุ่:coolly-0010:

สวัสดียามบ่ายคาบ กํบอากาศร้อนๆ

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆรายงานตัวครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ๆท่านใหนจะมางานทำบุญที่บ้านพี่เอ็มบ้างครับ ขอทราบรายชื่อหน่อยครับเพราะจะได้จัดโต๊ะจีนไว้ให้ครับ งานจะเริ่มวันเสาร์นี้นะครับ รบกวนลงชื่อหน่อยนะครับ พี่เอ็มเขาฝากผมมาให้ช่วย ล่ารายชื่อ 555
ตอนนี้ก็มี พี่ต่าย พี่โจ พี่นิก ต้น เพื่อนต้น พี่เต้ พี่นุ้ย พี่ชาย จอย

ดีคร้าบบบบ

ต้น ทำบุญที่ไหน ยังไง กี่โมง

ช่วงนี้ ปราการเงียบจิง ไรจิง แม่งขายรถกันหมดแล้วเหรอหวะ

ดีคร้าบบบบ

ต้น ทำบุญที่ไหน ยังไง กี่โมง

ที่บ้านพี่เอ็มครับ วันเสาร์ที่31 นี้ครับ พี่เอ็มเขาไม่สะดวกมาเชิญเองเลยฝากให้ผมมาเชิญครับ โดยจะนักเจอกันที่ใต้สะพานภูมิพล เวลา 10.00 น. นะครับ
และจะออกเดินทางไปบ้านพี่เอ็มซึ่งไม่ไกลมากนักครับ แต่ทางเข้ามีหลายแยกเลยต้องให้ผมนำ ยังไงก็เชิญพี่ๆน้องๆทุกคนไปทำบุญร่วมกันนะครับ

@พี่โคช ผมไม่มีวันขายหรอกครับ เว้นแต่คนมาให้ราคาเกินล้าน

ต๊ะเครื่องโบ ที่น้องต้องการมาแล้วจับไปซะ จะได้ ซิ้วๆๆๆแซ......ย กับเค้า
ไม่ทันแล้วครับไปตั้งแต่วันแรกแล้วววว

หวาดดดีพี่น้องปราการค้าบบบบ เมษานี้ใครกลับบ้าน ตจว.บ้างเอ่ยๆๆๆ

โย้ววว ไม่ขายหรอกคับพี่โค้ช แค่......ภาระกิจมันเยอะเต็มไปหมด ...... ไว้ว่างๆนัดมาคุยมิตติ้งเดือนพฤษภา กานนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม