เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต้น - วันที่ 2 โทหาพี่นะเผื่อนัดเจอกันว่าจะเจอไหนนะ
พี่อาท - ลาป่วยเลยพี่วันเดียว คิคิ

ต้น - วันที่ 2 โทหาพี่นะเผื่อนัดเจอกันว่าจะเจอไหนนะ
พี่อาท - ลาป่วยเลยพี่วันเดียว คิคิ
ไปวันที่2หรอครับไปใหนอ่า

ไปวันที่2หรอครับไปใหนอ่า

อ้าวแล้วต้นไปไหนหว่า อิอิ สงสัยคนละเรื่องแน่ๆเลย

วันที่ 2 มอเตอร์โชว์เมืองทองนะน้อง อิอิ

หวัดดดดดดดี

ทำมาเล่นๆลองชมดู อิอิ

ใครพอรู้ใหมคับว่าวันนี้ กลุ่ม รถ เซฟีโร่ ที่ใหนมานัดจัดงานเลี้ยง อะไรกันที่ร้าน พริ้ว ข้าง ป.วิศาล ตรงข้ามโลตัล นี้อะ เห็นเด็กที่ร้าน พริ้ว บอกมาว่า พวกคนขับ เซฟีโร่ มาจัดเลี้ยงกัน หลัง 6 โมงเย็นนี้อะคับ

(ผิดพาดยังไงต้องขอโทษด้วยนะคับ)

ใครพอรู้ใหมคับว่าวันนี้ กลุ่ม รถ เซฟีโร่ ที่ใหนมานัดจัดงานเลี้ยง อะไรกันที่ร้าน พริ้ว ข้าง ป.วิศาล ตรงข้ามโลตัล นี้อะ เห็นเด็กที่ร้าน พริ้ว บอกมาว่า พวกคนขับ เซฟีโร่ มาจัดเลี้ยงกัน หลัง 6 โมงเย็นนี้อะคับ

(ผิดพาดยังไงต้องขอโทษด้วยนะคับ)
ไ ม่ รู้ แ ต่ จ ะ แ อ บ ไ ป ดู คิ คิ

เอ้าาา..... พี่น้องชาวปราการ มีใครรู้เรื่องบ้างไม๊ จะได้ไปขอแจมด้วย :coolly-0009:

กะจะเจอปั๊ม ปตท.เดิมคับ ช่วงเที่ยงๆนะไปป์

วันที่ 2 จะเข้าไปในเมืองพอดี เด๋วขอไปรอที่หน้าอิมแพค นะ :coolly-0033:

เด๋วจะโทรหาอีกทีเมื่อไปถึง:coolly-0025:

มาแว้วววว ร้อนมากกก มะได้ไปแน่เลย อิคึๆๆ

วันที่ 2 จะเข้าไปในเมืองพอดี เด๋วขอไปรอที่หน้าอิมแพค นะ :coolly-0033:

เด๋วจะโทรหาอีกทีเมื่อไปถึง:coolly-0025:

จัดไปคับท่านพี่ เราจะไปด้วยกานนนนนนน:coolly-0010:

กะจะเจอปั๊ม ปตท.เดิมคับ ช่วงเที่ยงๆนะไปป์
OK ครับพี่ แล้วกลับกันกี่โมงครับ ผมขอกลับประมาณ สี่โมงนะพี่
เพราะต้องไปเรียนต่อ:coolly-0003::coolly-0003:

OK ครับพี่ แล้วกลับกันกี่โมงครับ ผมขอกลับประมาณ สี่โมงนะพี่
เพราะต้องไปเรียนต่อ:coolly-0003::coolly-0003:

ไม่เปนรัยคับได้หมดกี่โมงก็ได้คับ

งั้นไปเที่ยงขอกลับตอนบ่าย ได้ป่าวคับ (บ่ายของอีกวันนึงอะ) 5555+:coolly-0040:
อยู่ได้คับแต่พี่อยู่คนเดียวนะป๋มกลัวปี๋ :coolly-0025:5555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม