เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@พี่ก้อง- โหบายเลยพี่ เปลี่ยนตำแหน่งได้แต่อย่าเปลี่ยนกะตัง อิอิ
@พี่จี้- 55555+ สุดยอดพี่ ดีนะผมไม่ถามด้วยมะงั้นลูกคนมาแน่ๆ
@พี่อาท- รอด้วยคนนะคับ อิอิ

ของขวัญเปนสาวเกาหลีได้มั้ย เอามาให้จับคนละทีคับ อิอิ ล้อเล่นนิ:coolly-0010:

สำหรับคนงบน้อย แต่อยากแรงคับ ขายเครื่อง 1 jbo a/t ยกลงนะคับ เครื่องยังดีอยู่คับ ลูกค้ายกลงเพราะ เทอร์โบ 7 m พัง รถเลยไม่วิ่ง ขอขาย 8000 เป็นเครื่องแคล้งหลังนะคับ เอาไปขายแล้วเปลี่ยนเป็นแคล้งหน้าก็ได้กำไรแล้ว เหมาะสำหรับคนอยากได้ j bo เดี่ยว เลย ถ้าเอาเขาเทอร์โบเดี่ยวด้วยคิดไป 10000 สนใจมาดูเครื่องได้นะคับ:coolly-0045:

ตัดแล้วคับ ได้ของอาทิตย์หน้าแล้ว :coolly-0026: ระวังไว้ เจโบใหญ่ ๆ หนะ 555

ตอนนี้จูน 5 ปุ่มมาใหม่ มันมากครับ 4 เกียร์ หมดไมล์แล้วครับ

แต่ตอนนี้กล่องมารอแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะวิ่งไหมน้า คิคิ :coolly-0027:

แต่เอาจริง ๆ ผมยอมให้ 26 ไปก่อนเลยครับ เดี๋ยวไล่ปลายเอาครับ คิคิ

ล้อลเนนะครับ พี่ชาย

ขำ ๆ นะ เจอผมอย่าไล่นะ หนีไม่ออก คิคิ :coolly-0034:

โอ้ว ไม่ได้มาอื่นเกือบเดือน กระทู้ไปไวโคตร ๆ

ถ้าเป็นเด็ก มหาลัย เดี๋ยวจับตีตูดเลย ชอบๆ

เอากันเข้าไป เด็กมหาลัย ผมไม่ชอบ

ผมชอบเด็ก ม.ต้น - ปลาย ความเสี่ยงมันสูงดีครับ คิคิ :coolly-0028:

พี่่ว่าเองเอารถให้ไอ้ 1 ไปเลยดีกว่าแลกกันไปเลย มีอะไรก็ให้ไอ้ 1 ตัดสินใจ ทำให้ ดีป่าวหวะ 1 ได้รถเพิ่มอีกหนึ่งคัน 555

ให้น้องมันมีรถใช้ต่อไปเถอะครับ มีสองคันดูแลไม่ไหวครับ คิคิ

นั่นน้ะสิพี่โค้ช แลกกันเลยก็ดีน่ะ อยากได้อยู่พอดี 1เจ เอ็มที เนี่ย

จะดีนะ ไม่ไหวนะต๊ะ คิคิ พี่อยู่กับคันนี้อะเหมาะสมแล้ว 55555 :coolly-0028:

บอกลายละเอียดซะเต็มเลยเลยนะครับ ลืมบอกไปรึป่าว รูปหล่อๆมีพุงไส่แว่นด้วย

ถ้ามีปุ่ม Like จะกระทืบปุ่ม Like ให้สักล้านครั้ง คิคิ :coolly-0007:

สวัสดีครับ ^^ พอดี CEF ผมอยากได้ สเกิตหน้าแต่ง มือสองราคาถูก มีใครพอจะทราบร้านไหม๊ครับ ขอบคุณครับ

โอ้ว กิ๊บหายไปนานเลยนิ คิคิ ไว้ว่างมามิตติ้งบ้างนะ :coolly-0039:

26 งั้นๆๆ เจอ12วาวตามไม่ทันหนาวกว่า อิอิ ล้อเล่นคับ

เจ็งโคตรเลยเพื่อนผม คราวนี้ พี่โค๊ชเจอ สวน Note ยาว ๆ เลยครับ คิคิ :coolly-0026:

เบื่อโลกร้อนฝนตก ลมหนาว เบื่อคนสวย เบื่อชีวิต น่าเบื่อไปหมด

กำ งั้นพี่สงเคราะห์ให้น้องไปเกิดใหม่ ด้วยตะกั่ว 1 เม็ด O ปะ คิคิ

ล้อเล่นน้อง มีอะไรโทรมาปรึกษาได้ ยกเว้นเรื่องเงิน :coolly-0002:

หวัดดีคับทุก ๆ ท่าน เด่วดูก่อนนะว่าวันเสาร์จะไปได้รึป่าว ช่วงนี้ยุ่งกับรถตัวเองอยู่เลย คงอีกสักพักกว่าจะว่าง แต่ที่รู้ ๆ ตอนนี้กระเป๋าว่างแล้ว 555

พอกันเลยทั้ง พี่ - น้อง กระเป๋าผมก็ว่างไปด้วยครับ คิคิ :coolly-0019:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม