• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมชื่อสันคับ สังกัด night shadow ขับเซฟสีเขียว บ้านอยู่เทพรักษ์ กม2. ขอเข้าร่วมอุดมการ์ณกับเซฟปราการ
ยินดีรับคำแนะนำจากพี่ๆสมาชิกทุกคนครับ ขอฝากตัวด้วยนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผม "อาร์ท" อยู่บางนา ว่างๆ เจอทักทายได้เช่นกันคับ

ขายโรบาร์ที่อยู่ในรถกระผมคับ ใครสนใจมาเอาไปดูแลต่อหน่อย อยากทำรถบ้านเดิม ๆ ไม่แรง พร้อมนวม ราคา 8000 คับ สนใจโทรมาไม่สนไม่ต้องโทรนะก๊าปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

สนใจแต่ตังหมด ขอผ่อนได้ปะคับ อิอิ......:coolly-0033:

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ เจอที่ไหนทักได้เลยคับ
ได้คับเด่วเจอที่ไหนทักเลย 555 แต่ห้ามแข่งนะคับ
ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผม "อาร์ท" อยู่บางนา ว่างๆ เจอทักทายได้เช่นกันคับ

สนใจแต่ตังหมด ขอผ่อนได้ปะคับ อิอิ......:coolly-0033:
ตามใจคับพี่จัดให้ หรือจ่ายสินเดือนก็ได้

มาแต่เช้าคับ พี่อาทเราจะมีโรบาร์แว้วๆๆๆๆๆ

มาแล้วๆๆ มากะอากาศร้อนนนน

ผมอยู่ เรวัต ครับ คันนี้ถ้าจำไม่ผิด เห็น ปะจำเลย

จะทักหลายที แล้ว เสียดาย แตร ไม่ดัง คริคริ
ดีครับผมหน่อยครับเหนจอดหน้าตึกครับคันนี้อิอิ

มาเช้าๆ คับ กับเช้าวันจันทร์ที่น่าเบื่อ :coolly-0012:

มาเหมือนกันคับ น่าเบื่อด้วย

คืนนี้ใครไปบ้างครับ ร้าน พริ้ว ตรงข้ามโลตัล ครับ บัตร 500 ได้เบียร์ 6 ขวด โชว์ นางแบบสาวสวยมากมาย

คืนนี้ใครไปบ้างครับ ร้าน พริ้ว ตรงข้ามโลตัล ครับ บัตร 500 ได้เบียร์ 6 ขวด โชว์ นางแบบสาวสวยมากมาย

เห็นภาพเลยครับ ...:coolly-0033: แต่ขอบายก่อนน่ะครับ ชั่วโมงนี้โดน งดค่าใช้จ่าย

หวัดดีตอนเช้าคับบบบ ร้อนๆ

ชาวปราการหายไปไหนกันหมดเนี่ย???

ชาวปราการ ไปกะอากาศหมดแล้ว ......

5555+นึกว่าใช่คับ เห็นแต่ละคันเร็วจิงๆ ดั่งลม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม