• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟล์แนบ

47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

อุ้ยๆๆๆน้องเราเปงนายแบบ กับเค้าไปแล้ว :coolly-0045: :coolly-0045:
ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ พี่จี้ ว่าแต่เราดื่มกันวันไหนดีล่ะ ครับ

ไฟล์แนบ

44.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
ถ้าจำไม่ผิด 27... หรือ 29... นี้ล่ะครับ หน้า 8หลัง9 ไม่มียาง ไปซื้อร้านแถวโรงเรียนนายเรืออ่ะน่ะ งาน ROTA เช่นกัน รอเจ้าตัวมาอภิบายดีกว่า
าเลยครับช้าง เลี้ยงเบียร์ผมกับพี่จี้ 8 ขวด จัดให้แกะกล่อง20,000ถ้วนๆ

เด๋วคราวหน้าจะโทไปนัดกันให้ทุกคนเลย ก่อนมิตติ้งเอาให้เต็มปั๊มไปเลย อิอิ:coolly-0039:

ดีคับบ

โอ้วต๊ะเอาเลยมั้ย CE28 อะงามแท้นะ แต่มีทะลอกหน่อยๆ

ผมชื่อสันคับ สังกัด night shadow ขับเซฟสีเขียว บ้านอยู่เทพรักษ์ กม2. ขอเข้าร่วมอุดมการ์ณกับเซฟปราการ
ยินดีรับคำแนะนำจากพี่ๆสมาชิกทุกคนครับ ขอฝากตัวด้วยนะครับ

ผมชื่อสันคับ สังกัด night shadow ขับเซฟสีเขียว บ้านอยู่เทพรักษ์ กม2. ขอเข้าร่วมอุดมการ์ณกับเซฟปราการ
ยินดีรับคำแนะนำจากพี่ๆสมาชิกทุกคนครับ ขอฝากตัวด้วยนะครับ
ยินดีต้อนรับครับ ผมต๊ะครับ

หวัดดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ผมชื่อ โค้ช เจอที่ไหนทักได้เลยนะคับ:coolly-0003:

ขายโรบาร์ที่อยู่ในรถกระผมคับ ใครสนใจมาเอาไปดูแลต่อหน่อย อยากทำรถบ้านเดิม ๆ ไม่แรง พร้อมนวม ราคา 8000 คับ สนใจโทรมาไม่สนไม่ต้องโทรนะก๊าปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

ผมอยู่ เรวัต ครับ คันนี้ถ้าจำไม่ผิด เห็น ปะจำเลย

จะทักหลายที แล้ว เสียดาย แตร ไม่ดัง คริคริ

แก้ไขล่าสุด:

ดีครับ จี้ ครับ

สวัสดีคาบผม เมษ คาบ ยุแยกเทพา:coolly-0044:
สวัสดีชาวปราการทุกท่านคาบ:coolly-0028:

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ ผมอยู่พระประแดงนะครับ ว่างๆมาชนกันนะครับ 555 ชนแก้วนะ

พี่ๆครับบ้านใครมีหมาพันธุ์อัลเชเชียน ใหมครับ ผมอยากเลี้ยงไว้เฝ้าบ้านมากๆ ใครมีหรือเพื่อนมีจะขายผมบอกนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ :coolly-0033:

ยินดีต้อนรับคับ ผมโน๊ตคับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับบบบ สัน.......ผมแน็ตนะคับ น้องคนข้างบน 555+

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ เจอที่ไหนทักได้เลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม