• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีเบาะอยู่สองคู่มีใครสนไหม

R33GTS(ในรถ)กับR34GTS(เพิ่งได้มา)ราคา 3.5 กับ 4.3 บาท คริ คริ อิไต อิไต

พี่ก้อง ม่ายโทรบอกเลย:coolly-0028:

:coolly-0004:

ประมาน สาม ทุ่ม :coolly-0028: ส่วนมากจาจับมอไซ ตรวจฉี่

กำแล้ว มอไซตรวจฉี่ได้ด้วย นอกจากมีน้ำมันเครื่องแล้ว ยังมีฉี่อีกหรอพี่ลุย :coolly-0028: เจ้าของก็ยืนไห่ขวด ตำรวจ:coolly-0028:

มาจับผมไม่ได้น๊า ผมขับไม่เกิน 60 ไม่ได้ซิ่งจิงๆ 555+ ล้อเล่นคับ :coolly-0039:

มาตั้งด่านทำไมแถวนี้เซงทันทีเลย

งด วิ่ง เส้น ศรีนครินทร์ น่ะครับ ช่วงนี้ กฏหมายแรง (ทะเบียนขาดมา 6เดือนแล้ว) :coolly-0014:

ที่มาตั้งด่านก็เพราะว่าเมื่อเดือนที่แล้วมีพวกวัยรุ่นมาเที่ยวผับแถวนั้นแล้วเลิกเที่ยวออกมาเกิดการยิงกันตายเพราะเขม่นกันจึงตั้งด่านตรวจซะ ผมเลยซวยเลยจะผ่านแถวนั้นก็ไม่กล้าไปเพราะถ้าผ่านด่านตรวจก็โดนแน่ๆ:coolly-0002:

ต่อไปกลุ่มเราจะมิตติ้งสุดกันที่เวลา 2 ทุ่มกลับ เด๋วด่านมาขโมยตังเราไป:coolly-0007:

งด วิ่ง เส้น ศรีนครินทร์ น่ะครับ ช่วงนี้ กฏหมายแรง (ทะเบียนขาดมา 6เดือนแล้ว) :coolly-0014:

ขึ้นวงแหวนจากบางนา-ตราด ไม่โดนคับ :coolly-0025:

ต่อไปกลุ่มเราจะมิตติ้งสุดกันที่เวลา 2 ทุ่มกลับ เด๋วด่านมาขโมยตังเราไป:coolly-0007:

ย้ายมามีทติ้งแถวบางนา-ตราด ดิ ไม่ค่อยมีด่าน :coolly-0023:

เราก็กินกันจนด่านเลิกสิครับ 5ทุ่ม- เที่ยงคืนก็เลิกตั้งละ

แจ้งข่าว หนังสือของ AUTO CRAZY CUSTOMS วางขายแล้ว

ไฟล์แนบ

63.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    60.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
เราก็กินกันจนด่านเลิกสิครับ 5ทุ่ม- เที่ยงคืนก็เลิกตั้งละ

เออๆๆๆ ทำไมลืมคิดไป จัดไปอย่าให้เสีย กินข้ามวันไปเลย 555+:coolly-0028:

แจ้งข่าว หนังสือของ AUTO CRAZY CUSTOMS วางขายแล้ว

ขอบคุณคับพี่วิน เด๋ววันนี้ไปจัดซื้อมาเลยคับ ไม่ไหวแล้วอยากดูๆๆๆๆๆ:coolly-0039:

คืนนี้ไปด้วยคราบบบบ เด๋วรีบๆไปเลยเด๋วไปเล่นดนตรีต่อไม่ทัน:coolly-0003:

ไม่รู้ทำไมเมื่อคืนวันเสาร์ รถมันแรงดีจัง 5555+

555+ แรงทุกคันเลยนะๆๆ

12วาว ยังแรงเลย ขับแค่ 80 เอง

สอบถามหน่อยครับ turbo greddy t517z ใส่ 1J เล็กไปป่าวครับ ถ้าเทียบกับ Ar66
ใช้ลูกไหนดีกว่ากันครับ แนะนำหน่อยครับ

พี่ๆผมอยากเจอพี่ๆฝั่งนู้นอะ จัดหน่อยดิ หรือจัดก็โทรมาบอกกันมั้งนะครับ

พี่ๆผมอยากเจอพี่ๆฝั่งนู้นอะ จัดหน่อยดิ หรือจัดก็โทรมาบอกกันมั้งนะครับ

เวลาเค้าไปก็ไม่มาจะเอาไงว่ะเจ้าคนนี้ :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม