• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อาการแรก เวลาวิ่งเรื่อยๆรอบปกติไม่เป็นอะไร แต่พอกดคันเร่งเพิ่มไปเบาๆ พอบูทกำลังจะมาแล้วถอนคันเร่ง เข็มวัดรอบเครื่องจะสวิงตกลง จนบางครั้งถึงกับเครื่องดับดื้อๆ
เบื้องต้นได้ทำการล้าง acc วาวล์ , ล้างลิ้นปีกผีเสื้อ และได้ทำการปรับแต่งตัวตั้งลิ้นปีกเลื้อแล้วก็ยังไม่หาย

เหมือเครื่องเจผมเลยอ่ะน่ะ ตอนนี้ก้อยังไม่หาย เช่นกัน ช่างแถวบ้านแม่งบอกไฟไม่พอ งง เลยมันเกี่ยวด้วยหรอ

หน้าสนว่ะน้องแต่วันนี้พี่ต้องไปใส่เบรกมือ หล่อๆๆเสียก่อน(พระประแดง)เดียวจะกลับมากินด้วย โปรดรับโทรศัพท์ด้วยน่ะ ว่าแต่ข้างบ้านอ่ะตรงไหน ไม่ชอบใกล้บ้านเดียวเมียออกมาเจอ ฮ่าๆๆ
สาวๆเป็นหมื่น หื่นๆทั้งนั้น..แอบไปดูสาวๆแต่งตัวมาประชันกันแล้ว แจ่มๆ..ดึกๆมีโคยตี้จำเป็นบนโต๊ะด้วยฮ่าๆๆ ลานแถวๆหมู่บ้านทรัพรุ่งเรือง จะมีเวทีน้องจ๊ะ
(จ๊ะคันหู) ดึกๆน่าจะคันกันหลายๆคนอยู่น่ะ อิอิ..

แจ้งข่าว เสาร์นี้ มิตติ้งที่ฝั่งพระประแดง 6โมงเย็นรวมกันที่ใต้สะพาน ภูมิพล ท่านใดว่างมาสนุกกัน คร๊าบ

พระประแดง ตรงใหนอะครับ กิน กัน แถวใหนครับ

แล้ว สมุทรปราการ เรา ไม่เจ็อ กัน ปั้มJET หลอครับ

อยากแลกเกียร์จัง ไม่รู้ว่าใส่ด้วยกันได้ อะป่าว???:coolly-0033:

ถ้าเครื่องพร้อมเกียร์ ราคา รวมวางด้วย คิดเท่าไหร่คับ....
จบไป 45000 เลยคับพี่ ทุกอย่างครบ

ข่าวใหม่ งานมิตติ้งโซนเปลี่ยนแปลงเป็นเดือนพฤษภาคม เรื่องวันเด๋วบอกอีกที

เตรียมตัวหยอดกระปุกกันไว้นะคับ

สําหรับสมาชิกใหม่มาด้วยกันได้เลย

สวัสดีวันหยุดทุกท่านคาบ

พระประแดง ตรงใหนอะครับ กิน กัน แถวใหนครับ

แล้ว สมุทรปราการ เรา ไม่เจ็อ กัน ปั้มJET หลอครับ

เข้ามาบ่อยๆนะคับ เผื่อจะมีมิตติ้งที่ปั๊ม ปตท. 4x4 ลองเข้ามาชมเรื่อยๆนะคับ:coolly-0039:

ติดต่อตอนต่อไป ว่าจะเจอกานมะไหร่อีก งบไปไหนหมดๆ

จะดึ๋ย จะดึ๋ย ๆๆๆๆๆๆๆๆ

จัดมา เสาร์นี้ ใครอยากนอกรอบบ้าง มาเจอกันมา แต่ขอถามพี่ลุยก่อนว่าว่างรึป่าว เห็นฝั่งพระประแดงเค้าเจอกันไปแล้ว ฝั่งนี้จะเอาบ้างป่าว:coolly-0003:

ได้หมดคับเสี่ยแต่รอกระผมเลิกงานก่อนนะคับ

ได้หมดเหมือนกันเสี่ย แต่เสานี้มะอยู่ ๆ แต่เสาหน้า 5555

ต๊ะเอ้ย ขายกาบข้างไปยัง ถ้ายังส่งมาทางนี้นะ .......มีใครขายกาบข้างถูกๆบ้างคับ

เอิ่มมมม ขายมะบอกเลย เสียดาย อดไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม