• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบื่อโลกร้อนฝนตก ลมหนาว เบื่อคนสวย เบื่อชีวิต น่าเบื่อไปหมด

อย่าบอกนะว่า "เบื่อคนสวย" จะหันมาชอบ "คนหล่อ" แทน 555+++:coolly-0014:

denchai
Senior Member

โทรไปก้อไม่รับแบบไหนหว่า จะชวนดื่มสักหน่อย
เมาตั้งเเต่เมื่อวาน วันนี้ก็เมาทั้งวัน กระทั้งตอนนี้ ยังตั้งอยู่ตรงหน้า ไม่มีปัญญากินแล้วได้แต่นั่งมองเฉยๆ
ขยับก็ไม่ได้ เดี๋ยวอวก โทรสับไม่รู้อยู่ไหน หาไม่เจอ
เลยคับ พี่จี้ช่วยผมด้วย
:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

ไฟล์แนบ

44.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
แก้ไขล่าสุด:
เริ่มวันใหม่ง่วงจังเยย อยากมิตติ้งๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0007:

555+ จัดไปๆ คนเค้าอยู่ใกล้แล้ว

สวัสดียามบ่ายคาบ

.............................................

จัดไปคับบบรอมิตติ้งงงงง

หวัดดีตอนเช้า อากาศดี เป็นศรีแก่.........การทำงาน

จะสิ้นเดือนแล้วไม่คิดจะคุยเรื่องมิตติ้งกันหรอไง (หิวเหล้า)หาร้านมานั่งคุยกันหน่อยสิครับจะได้เป็นเรื่องเป็นราวกันไป เดือนหน้าก้อจะมีนาแล้วรอไรกันแฮะพ่อหนุ่ม :coolly-0015: :coolly-0015: ใครเจอตัวเจ้าของกระทู้โปรดแจ้งด่วน คุณโจและน้องต่ายหายไปยาวเลย

555+ อันนี้น่าจะหาตัวยาก ยิ่งพี่โจ ทำงานตจว.อีก

555+ อันนี้น่าจะหาตัวยาก ยิ่งพี่โจ ทำงานตจว.อีก
สงสัยที่ ตจว.ขาดแคลนไม่มีอินเตอร์เน็ต เลยไม่ได้เข้ามาเยี่ยมพวกๆๆกันเลยเนอะ
คิดถึงจังพวกขี้เมาเนี้ย
...:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

ขี้เมาหาง่าย แต่ขี้เอา หายากกว่าอิอิ เอ้ยล้อเล่นคับ:coolly-0028:

5555เอาด้วยคน

ตามหาแก้มเดิมคับสภาพไม่บุบ สีไม่สนดีหรือไม่ ขอแค่ไม่เบี้ยวไม่บุบพอคับ

จะสิ้นเดือนแล้วไม่คิดจะคุยเรื่องมิตติ้งกันหรอไง (หิวเหล้า)หาร้านมานั่งคุยกันหน่อยสิครับจะได้เป็นเรื่องเป็นราวกันไป เดือนหน้าก้อจะมีนาแล้วรอไรกันแฮะพ่อหนุ่ม :coolly-0015: :coolly-0015: ใครเจอตัวเจ้าของกระทู้โปรดแจ้งด่วน คุณโจและน้องต่ายหายไปยาวเลย
จัดเลย ตอนนี้ดื่มรออยู่

ดีแต่เช้าๆคับบบบ
อาทิตย์หน้ามิตติ้งดีมั้ย แต่ถ้าเสาร์นี้ก็หลัง 1 ทุ่มนะคับบบบ:coolly-0039:

ฮิ้ววววววว ดีตอนเช้าอากาศร้อนชะมัด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม