เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โอ้วผมกลับประจวบฯ คับจะไปทะเล เจอกานนะคับ

เสี่ยโค้ช เสี่ยลุย วันจันทร์ที่จะถึงนี้ไปไม่ได้นะเออ

ติดงานใหญ่ที่บางปะกง (ไปเป็นหัวโขนให้เขา)

เพื่อแลกกับวันหยุดสงกราน 12วัน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

โย้ววว ไม่ขายหรอกคับพี่โค้ช แค่......ภาระกิจมันเยอะเต็มไปหมด ...... ไว้ว่างๆนัดมาคุยมิตติ้งเดือนพฤษภา กานนะคับ
ได้คับเจ้านาย
เสี่ยโค้ช เสี่ยลุย วันจันทร์ที่จะถึงนี้ไปไม่ได้นะเออ

ติดงานใหญ่ที่บางปะกง (ไปเป็นหัวโขนให้เขา)

เพื่อแลกกับวันหยุดสงกราน 12วัน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
ไม่เป็นไรคับพี่ ผมก็อาจจะไม่ไปเหมือนกันคับ

พี่ๆท่านใหนจะมางานทำบุญที่บ้านพี่เอ็มบ้างครับ ขอทราบรายชื่อหน่อยครับเพราะจะได้จัดโต๊ะจีนไว้ให้ครับ งานจะเริ่มวันเสาร์นี้นะครับ รบกวนลงชื่อหน่อยนะครับ พี่เอ็มเขาฝากผมมาให้ช่วย ล่ารายชื่อ 555
ตอนนี้ก็มี พี่ต่าย พี่โจ พี่นิก ต้น เพื่อนต้น พี่เต้ พี่นุ้ย พี่ชาย จอย

อยฺ่เเถวใหนอะคับ

ไปๆๆๆรวมไปเมืองทองกาน......ผมอดไป -*-

เสี่ยโค๊ช ไม่ทราบว่ายังมีลูกลอยอยู่ป่าวจ้า พอดี อยากใช้ ดิจิตอล กลัวน้ำมัน ไม่ตรง

วันที่สองยังไงครับ ไปกันป่าวครับ

085-157-2712 โทหาพี่โน๊ตเลยนะ

ดีคับเเต่เช้าคับบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม