เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิดีคับบบ

เซ็งครับพี่ๆ กลับมาเจอเป่า ขึ้นตั้ง57
โดนจับเลย แต่ยังดี แบ็กผมดี..กลองเชียร์ก็เยอะ
ขอบคุณ พี่โน๊ต พี่หนึ่ง ท่านชัย พี่ลุย
พี่ดำ และพี่ๆทุกคน ถ้าไม่ได้ท่านทั้งหลาย ผมตายแน่ 555++

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,305
ขอบคุณทุกๆท่านที่ไปร่วมงาน โอกาสหน้าเจอกันครับ :coolly-0005:

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณทุกๆท่านที่ไปร่วมงาน โอกาสหน้าเจอกันครับ :coolly-0005:

ชวนเขาแล้ว เจ้าตัวคนชวนก้อมาเองด้วยนะค๊าฟฟฟฟ :coolly-0019:

เซ็งครับพี่ๆ กลับมาเจอเป่า ขึ้นตั้ง57
โดนจับเลย แต่ยังดี แบ็กผมดี..กลองเชียร์ก็เยอะ
ขอบคุณ พี่โน๊ต พี่หนึ่ง ท่านชัย พี่ลุย
พี่ดำ และพี่ๆทุกคน ถ้าไม่ได้ท่านทั้งหลาย ผมตายแน่ 555++

ไม่เป็นไรน้องคนกันเอง มีไรโทรมาเลยเผื่อช่วยไม่ได้จะได้หาคนมาช่วย
แต่ดีแล้วไม่ต้องไปขึ้นโรงขึ้นศาล ไม่งั้นยา่วๆๆๆ:coolly-0038::coolly-0025:

มาเช้า อากาศโคดดีเลย ไม่อยากมาเลยทำงานเนี่ย:coolly-0032:

พี่อาท ใช้ได้ 555+

มาค้าบ พุ่งนี้ใครหยุดบ้างๆๆๆ:coolly-0039:

มาคับบบบ พรุ่งนี้เดินทางเที่ยวทั่วไทย ไปทั่วโลกแล้วคับ ฮาๆๆๆๆๆ

สวัสดีคับผม

พรุ่งนี้หยุด แต่ติดไปงานบวชรุ่นน้องที่ทำงาน อะ :coolly-0030:

ผมไม่หยุดมาทำงานรับใช้ชาติ :coolly-0018: เอาไปหยุดสงกรานต์แทน:coolly-0009:

มาทำงานในวันหยุดค้าบพี่น้องๆๆ :coolly-0027:

ทามไมเงียบ เหงากันกันเลย หายไปไหนกันหมดเนี้ย

วันนี้เบื่อๆ เซรงๆ ทำไรดดีหว่า???

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม