• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวยๆ เฮงๆ นะ พี่น้อง 2012 ปราการโตขึ้นอีก 1 ปี แล้วโว้ย:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

สวัสดีปีใหม่ 2555 ขออาราธนา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ นิมิตผล บันดาลดล ให้พ้นทุกข์ สุขสดใส การคิดไว้ ให้สมหวัง ดั่งตั้งใจ อุปสรรคโพยภัยไม่แผ้วพาน ให้ทรัพย์สิน เงินทองมากองเถิด ลาภยศเกิด สมดังจิตอธิษฐาน ทำสิ่งใดให้สมหวัง ดั่งปณิธาน ทั้งเรื่องงาน เรื่องครอบครัว ลงตัวเทอญ....

สวัสดีปีใหม่ครับขอให้สุขสมหวังกันทุกคนน้ะครับ...:coolly-0003:

ยามที่ไหนหนาว ก็เอาชุดกันหนาวไปให้ดิคับ 555

ก็ยังเป็นมนุษย์อยู่คับยังไม่แปลงร่างเลย:coolly-0046:
แหม่ พี่โค้ชฮาล้วนๆ
:coolly-0046:

สวัสดีดีปีใหม่ เช่นกันครับ ขอให้เงินทองไหลมาเท่มา ขอให้มีเงินแต่งรถซ่อมรถกันในปีใหม่ คิคิ

สวัสดีปีใหม่นะคาบทุกท่านคาบ เฮงๆ รวยๆ ไม่เจ็บ ไม่จนคาบ

สวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนนะครับ

สวัสดีค้าบบบบ เริ่ม พ.ศ. ใหม่โชคดีตลอดปีคับบบบ

อำลาปีเก่า หวัดดีปีใหม่ ขอให้รวย ๆ ค....ใหญ่ ๆ นะคับ มีความสุขกันมากๆในปีใหม่นี้นะคับทุกคน ขับรถปลอดภัย เมาไม่ซัดนะคับ :coolly-0010: อ้อ ขอให้รถสวยขึ้นแรงขึ้นทุกๆ คนนะคับ:coolly-0003:

รถเสดแล้ววววววววววว มีข่าวคราวมิตติ้งกันป่าวครับ:coolly-0034:

หวัดดีปีใหม่ 2555 ฮาๆๆๆ ก๊ากกกๆๆๆ สุขีสุขังกาละมังตั้งเด่ ..... ไว้เจอกานนนนครับบบ

หวัดดีปีใหม่ 2555

สวัสดีปีใหม่ครับ:coolly-0005:

ประกาศๆ เห็นว่าเดือนกุมพาพันธ์ 4-5 มีงานแข่ง ที่บางแสน ท่านใดจะไปบ้าง ว่าจะจองบ้านเป็นหลัง......(ถ้าว่างนะ) หรือไม่ก็สายธาร ที่เดิม อิคึๆๆ อยากไปหนุกๆกาน

ต้องการซื้อvolk challenge 17 off 22 กว้าง9 ทั่ง4ลูก tel.. 0891199153 วิน

ปีใหม่ ชักแถว ไปทำบุญกันดีกว่าไหม พี่น้องปราการ

รถเสดแล้ววววววววววว มีข่าวคราวมิตติ้งกันป่าวครับ:coolly-0034:
นัดมาเลยน้องชาย พร้อมเสมอ 555

ต้องการซื้อvolk challenge 17 off 22 กว้าง9 ทั่ง4ลูก tel.. 0891199153 วิน
ไม่ซื้อโทรได้ป่าว ( ขายได้ไว้ ๆ นะคับ )

อู่ผมจะเปิดวันที่ 7 นะคับ พี่น้องคับ ใครอยากโมดิฟาย วางเครื่อง ช่วงล่าง เชิญได้นะคับ SC GARAGE :coolly-0003:

อู่ผมจะเปิดวันที่ 7 นะคับ พี่น้องคับ ใครอยากโมดิฟาย วางเครื่อง ช่วงล่าง เชิญได้นะคับ SC GARAGE :coolly-0003:

นึกว่าจะไม่เปิดแล้วเสี่ย ...
โทษที่ครับตอนนี้กำลังหาโช็ค คู่หน้า-หลัง จะเดิมก็ได้ ใครมีไว้ไม่ใช้บอกกันที่น่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:

เจ้าของอู่ชื่อเพราะดีคับ อิอิ ล้อเล่นคับ ราคากันเองป่าวคับเสี่ย เผื่ออนาคตใช้บริการคับท่าน :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม