• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าไปซะจริง เพิ่งเปิดของเยอะดี

เปลี่ยนที่มิตติ้งไปที่นี้ดีกว่าไหม

เมาๆ ขนของกลับ ติดไม่ติดมือ เป็นที่ระทึกด้วย 555
เอาอย่างนั้นเลยเหรอพี่ มีแต่ผมจะไปเอาของพี่ดิไม่ว่า 555

ตามนี้เลยไปป์
----
อยู่เส้นคลองเก้าคับ ถ้ามาจากทางบางพลีเลี้ยวเข้าคลองขุด จะอยู่ถึงก่อน 3 แยกที่จะไปแพรกษาคับ

----
อิอิ งั้นไปจอดให้เต็มอู่พี่กานคับ ......คันที่ทำจิงไม่กี่คัน 555+
ขอบคุณคับน้องชายที่บอกเส้นทาง

พรุ่งนี้อู่จะเปิดแล้วหนิคับ มีงานเลี้ยงฉลองเปิดอู่ใหม่ไม๊คับ จะตามไปกิน อิอิ
มีแต่ทำบุญธรรมดาคับเสี่ย ไม่มีพิธีอะไรมาก อู่เล็ก ๆ คับ

จัดไปๆๆๆๆๆ อยากไปดูของด้วย กี่โมงอารายยางงาย รอติดตามครับ

เอาอย่างนั้นเลยเหรอพี่ มีแต่ผมจะไปเอาของพี่ดิไม่ว่า 555

ขอบคุณคับน้องชายที่บอกเส้นทาง

มีแต่ทำบุญธรรมดาคับเสี่ย ไม่มีพิธีอะไรมาก อู่เล็ก ๆ คับ

ขอให้เฮงๆ ร่ำๆรวยๆ น่ะครับ เสี่ยโค้ช....

รับทำประกัน ต่อทะเบียน รถไม่ต้องตรวจน่ะคับ ค่าเดินเอกสาร 100 เดียวคับ
สนใจติดต่อผมโดยตรงคับ

มาทำงานค้าบบบบ ต้องไปเยี่ยมชมอู่พี่โค้ชแน่นอนคับ อิอิ

วันนี้ก้อมาทำงานเหมือนกัลลล ตอนเย็นมีกินเลี้ยงของบริษัทอีก วันนี้คิวยาวเลย:coolly-0041:

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
attachment.php

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
attachment.php

ขอบคุณครับพี่ ยังไงขอให้พรทุกสิ่งทุกอย่างดลให้ประสบความสำเร็จทั้งหน้าที่การงาน เงินทอง สุขภาพ การเดินทาง ทุกประการนะครับ:coolly-0044:

ลูกปืนล้อ s14 แตก หาไหนได้ ครับ

สวัสดียามบ่ายชาวปราการคาบ

สวัสดีวันหยุดคาบ พักผ่อนเยอะๆนะคาบทุกคน

มาตอนเช้ากับอาการง่วงมว้ากกกกก:coolly-0013:

ลูกปืนล้อ s14 แตก หาไหนได้ ครับ

ไม่ต้องหาครับ น่าจะไม่มีขายนะในไทย นอกจากสั่งญี่ปุ่น

แนะนำใช้ลูกปืน A31ตีปลอกรัดครับ

ตามพี่ก้องเลยคับช้าง ของ S14 หายากมาก อาจจะไม่มีด้วย เวงกำๆ
---
หวัดดีคับพี่บางแสน ขอให้มีความสุขมากๆคับ

หวัดดีปีใหม่พี่น้องชาวปราการทุกๆท่านนะคับ:coolly-0044:

ไม่ได้เข้ามาซะนาน....สวัสดีปีใหม่ทุกท่านคับ

มีทั้งคอม้าเลยอ๊ะที่พี่บอกเอง ของ s14 ตรงรุ่น ไม่เอาเหรอ 4500 เอง คู่นะไม่ใช่ข้าง ได้หมด:coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม