• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อู่ผมจะเปิดวันที่ 7 นะคับ พี่น้องคับ ใครอยากโมดิฟาย วางเครื่อง ช่วงล่าง เชิญได้นะคับ SC GARAGE :coolly-0003:

ไม่ไปทำ แต่ไปหาได้ป่าว พี่ :coolly-0046::coolly-0046: ถ้าใส่เบรกหน้า Aristo เท่าไหร่พี่ อยากทำๆรถไม่แรง แต่อยากหล่อบ้าง

อยากติดทรูแบบดูรายปี(กุ๊กกู๊) มีใครพอแนะนำได้บ้างคร้าบบบบบบ

อู่ผมจะเปิดวันที่ 7 นะคับ พี่น้องคับ ใครอยากโมดิฟาย วางเครื่อง ช่วงล่าง เชิญได้นะคับ SC GARAGE :coolly-0003:

อู่อยู่แถวไหนเหรอคับ??? แล้วรับลงบัญชีเอาไว้ก่อนไม๊ จะได้รีบไปใช้บริการ :coolly-0044:

ขอให้กิจการรุ่งๆ เด้อ.....คับ

ปล.สวัสดีปีใหม่ 2012 คับ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ ทั่น :coolly-0033:

อยากติดทรูแบบดูรายปี(กุ๊กกู๊) มีใครพอแนะนำได้บ้างคร้าบบบบบบ
มีครับน้าแต่ไม่รู้ว่าสนใจป่ะ ของผมดูฟรีมาจะ 3ปี แล้วครับน้า มันเป็นกล่องดูดสัญญาณ (รับรองไม่เหมือนที่ซื้อตามคลองถมแน่นอนเพราะมีคนดูแลserviceตลอด) dream box
แต่กล่องรูปทรงเป็นแบบเดียวกับที่คลองถมขาย แต่ก็ต้องมีอุปกรณ์ดังตอนไปนี้
1 เน็ตที่บ้าน MODEM
2 HUM แยก สัญญาณ modem (ถ้ามี modem เสียบมากว่า 1 ช่องไม่ต้องใช้ก็ได้)
3 จานแดงทรู

ราคามีตั้งแต่ 2600 - 7500 บาท

มีครับน้าแต่ไม่รู้ว่าสนใจป่ะ ของผมดูฟรีมาจะ 3ปี แล้วครับน้า มันเป็นกล่องดูดสัญญาณ (รับรองไม่เหมือนที่ซื้อตามคลองถมแน่นอนเพราะมีคนดูแลserviceตลอด) dream box
แต่กล่องรูปทรงเป็นแบบเดียวกับที่คลองถมขาย แต่ก็ต้องมีอุปกรณ์ดังตอนไปนี้
1 เน็ตที่บ้าน MODEM
2 HUM แยก สัญญาณ modem (ถ้ามี modem เสียบมากว่า 1 ช่องไม่ต้องใช้ก็ได้)
3 จานแดงทรู

ราคามีตั้งแต่ 2600 - 7500 บาท

1.เน็ตต้องความเร็วเท่าไหร่ครับ
2.ใช้ตัวที่มีwilessได้ป่าวครับ(จากผู้ให้สัญญาณจะมีมาช่องเดียว ต่อเป็น ฮับไวเรทอีกที)
3.ใช้จานอื่นๆได้ป่าวครับ และ คนที่ขายกล่องมีจานขายไหมครับ แดง เหลือง ดำ อะไรก็ได้ที่ใช้งานได้

เอาแบบที่ ดูบอลดูหนังได้ตลอดอะครับ ไม่เน้น HD ราคาถูกสุดเท่าไหร่

ก้อง 0816338175

พี่โค้ช ถามหน่อยว่ารับทำช่วงล่างป่าว อยากให้ปรับมุมล้อ ปรับเกลียว เตี้ย.....ตามต้องการอะพี่ เพราะมะมีร้านไหนรับเลย สงสัยจะเขร้เกียจทำ

นึกว่าจะไม่เปิดแล้วเสี่ย ...
โทษที่ครับตอนนี้กำลังหาโช็ค คู่หน้า-หลัง จะเดิมก็ได้ ใครมีไว้ไม่ใช้บอกกันที่น่ะครับ
มีแต่โช็คแต่งหวะ ตอนนี้มี s14 สไลกระบอก 2 ชุด tein ทั้ง 2 ชุด ส่วนของ a31 มีมาแค่ 3 ต้นหวะ เสียดายๆๆๆๆๆๆ

เจ้าของอู่ชื่อเพราะดีคับ อิอิ ล้อเล่นคับ ราคากันเองป่าวคับเสี่ย เผื่ออนาคตใช้บริการคับท่าน :coolly-0005:
กันเองอยู่แล้วคับ สำหรับ เซฟปราการ

ไม่ไปทำ แต่ไปหาได้ป่าว พี่ :coolly-0046::coolly-0046: ถ้าใส่เบรกหน้า Aristo เท่าไหร่พี่ อยากทำๆรถไม่แรง แต่อยากหล่อบ้าง
รองหาเบรคมาเองดิ คิดค่าใส่ค่าแปลง ไม่เกิน 1000

อู่อยู่แถวไหนเหรอคับ??? แล้วรับลงบัญชีเอาไว้ก่อนไม๊ จะได้รีบไปใช้บริการ :coolly-0044:

ขอให้กิจการรุ่งๆ เด้อ.....คับ

ปล.สวัสดีปีใหม่ 2012 คับ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ ทั่น :coolly-0033:
อยู่เส้นคลองเก้าคับ ถ้ามาจากทางบางพลีเลี้ยวเข้าคลองขุด จะอยู่ถึงก่อน 3 แยกที่จะไปแพรกษาคับ ส่วนเรื่องเครดิต ยื่นเอกสารมาคับมีฝ่ายพิจารณาคับ 555

พี่โค้ช ถามหน่อยว่ารับทำช่วงล่างป่าว อยากให้ปรับมุมล้อ ปรับเกลียว เตี้ย.....ตามต้องการอะพี่ เพราะมะมีร้านไหนรับเลย สงสัยจะเขร้เกียจทำ
รับทำหมดคับ เครื่อง ช่วงล่าง โมดิฟาย ดัดแปลง แก้ไข พูดง่ายๆ กูทำหมด 5555

ตอนนี้มี หัว a31 skyline r 34 gts ตัดศอก s13 s14 ขายนะคับ
เครื่องยนต์ มี 1jbo a/t 1j a/t rb 20 bo m/t rb 25 bo m/t rb26 bo m/t b20 a/t d15y a/t 4g61 bo m/t
แพหลัง แพหน้า สกายไล R33 R32

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

อ่าไปประเดิมเเน่นอนพี่ห้าๆๆๆ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ตามนี้เลยไปป์
----
อยู่เส้นคลองเก้าคับ ถ้ามาจากทางบางพลีเลี้ยวเข้าคลองขุด จะอยู่ถึงก่อน 3 แยกที่จะไปแพรกษาคับ

----
อิอิ งั้นไปจอดให้เต็มอู่พี่กานคับ ......คันที่ทำจิงไม่กี่คัน 555+

มีแต่โช็คแต่งหวะ ตอนนี้มี s14 สไลกระบอก 2 ชุด tein ทั้ง 2 ชุด ส่วนของ a31 มีมาแค่ 3 ต้นหวะ เสียดายๆๆๆๆๆๆ

กันเองอยู่แล้วคับ สำหรับ เซฟปราการ

รองหาเบรคมาเองดิ คิดค่าใส่ค่าแปลง ไม่เกิน 1000

อยู่เส้นคลองเก้าคับ ถ้ามาจากทางบางพลีเลี้ยวเข้าคลองขุด จะอยู่ถึงก่อน 3 แยกที่จะไปแพรกษาคับ ส่วนเรื่องเครดิต ยื่นเอกสารมาคับมีฝ่ายพิจารณาคับ 555

รับทำหมดคับ เครื่อง ช่วงล่าง โมดิฟาย ดัดแปลง แก้ไข พูดง่ายๆ กูทำหมด 5555

ตอนนี้มี หัว a31 skyline r 34 gts ตัดศอก s13 s14 ขายนะคับ
เครื่องยนต์ มี 1jbo a/t 1j a/t rb 20 bo m/t rb 25 bo m/t rb26 bo m/t b20 a/t d15y a/t 4g61 bo m/t
แพหลัง แพหน้า สกายไล R33 R32

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

น่าไปซะจริง เพิ่งเปิดของเยอะดี

เปลี่ยนที่มิตติ้งไปที่นี้ดีกว่าไหม

เมาๆ ขนของกลับ ติดไม่ติดมือ เป็นที่ระทึกด้วย 555

5555+ ดีคับพี่ก้อง จะได้มีของติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วย ของขวัญปีใหม่ 555+

ตั้งระเบิดเวลานับถอยหลัง

15

พรุ่งนี้อู่จะเปิดแล้วหนิคับ มีงานเลี้ยงฉลองเปิดอู่ใหม่ไม๊คับ จะตามไปกิน อิอิ

นั่นสิๆๆๆๆๆๆ อ้าวๆๆฉลองๆๆ เปิดอู่ใหม่เสี่ยโค้ช โชนนนนน มีมั้ยๆๆ มีแต่คน Needdd

ไปประเดิมทำรถอู่เสี่ยโค๊ชกันดีกว่าคาบ พี่ น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม