• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดียามหนาวคาบ
ยามที่ไหนหนาว ก็เอาชุดกันหนาวไปให้ดิคับ 555

เปนไงกันบ้างอ่าครับพี่ๆ
ก็ยังเป็นมนุษย์อยู่คับยังไม่แปลงร่างเลย:coolly-0046:

อยากดูรูปวันมิตติ้งอ่ะครับ ช่วยโพสให้หน่อยนะครับ ^^

มาเช้่าาาคับบบบ:coolly-0009:

เงียบเหงาจังเลยหายไปไหนกันหมดเนี้ย

มาแล้วคับบบบ พุ่งนี้ทำงานอีกวันเดียว ปีใหม่แล้ว

จะปีใหม่แล้ววววววว เว้ยเห้ย:coolly-0039:

เย็นวัน ศุกร์นี้ ฝั่งพระประแดงมีมิตติ้งส่งท้ายปีเก่า ท่านใดว่างก็มาร่วมสนุกกัน :coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
เย็นวัน ศุกร์นี้ ฝั่งพระประแดงมีมิตติ้งส่งท้ายปีเก่า ท่านใดว่างก็มาร่วมสนุกกัน :coolly-0028::coolly-0028:
ติดงานครับงานยังไม่หยุดเลย พอดีเข้ากะดึกอดไปอีกตามเคย .. ส่วนหลอดไฟฝากเจ้าเต้ไปให้แล้วน่ะวิน เมาไม่ขับน่ะครับเดียวโดนอย่างผม.. ได้ล้อหลังดันไม่ดูล้อหน้า ตกลงสรุปเมาขับไปชนขอบสะพาน ชนทันล้อหน้าแล้วล้อหลัง(หลับใน)

คับผม เมาไม่ข้บ เบื่อล้อแล้วบอก วินนะ

มีทติ้งที่ไหนคับ ขอรายละเอียดด้วย เผื่อฟลุค :coolly-0040:

มีทติ้งที่ไหนคับ ขอรายละเอียดด้วย เผื่อฟลุค :coolly-0040:
รวมตัวกันที่ใต้สะพานกันตอน 6โมงเย็น
ร้านอาหารแถวพระประแดงก็าบ กำลังมองอยู่ว่าตรงไหนสาวๆเยอะ:coolly-0028::coolly-0028:

สาหวาดลีกั๊บ

มิด้ายเข้ามาซะนานนม จน โนตมขึ้นมากมาย หวังว่า พี่ๆทุกท่านจะสบายดี

ดีตอนเช้า มาทำงานวันสุดท้ายของปีนี้แล้วคับบบบบบบ

ดีคับทุกคนนนน ช้างด้วยนะ บายดีนะ .........ปีใหม่แล้ววววว ขอให้มีความสุขทุกคนนะๆๆๆ

อิอิปีใหม่ไปไหนกานนนน กระผมไปประจวบฯ หัวหิน ใครไปก็นัดเจอกานได้นะคับ แต่....ไม่ได้เอาน้องเซฟไปนะคับบบ

โบนัสใครออกแล้วบ้างค้าบบบบบ
ของผมเดือนหน้าออกคับบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม