• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

thank you twin nat&note

see you on 24next week

555

แล้วไม่ต้องเก็บสายไฟเหรอ??? วันไหนว่างว่ามาเลย "ต๊ะ" จัดไปตามนั้น

เดี๋ยว ตามไปทำให้ที่บ้านพี่แล้วกาน
ค่อยคุยกันวันมิด ..คับ

โสด..อะไรไม่รู้เรื่อง รู้แต่เรื่อง ป๊าบๆๆ :coolly-0010: :coolly-0010:
55++ พี่จี้คับ ว่าแต่สาวแถวๆบ้านพี่ คนนั้นอ่ะ...
ถ้าพี่เบื่อแล้วขอผมน่ะ..น่ารัก อ่าๆๆๆๆๆๆ

55++ พี่จี้คับ ว่าแต่สาวแถวๆบ้านพี่ คนนั้นอ่ะ...
ถ้าพี่เบื่อแล้วขอผมน่ะ..น่ารัก อ่าๆๆๆๆๆๆ
เค้าหนี้พี่ไปแล้วว่ะต๊ะ :coolly-0029: ทิ้งเบอร์ใหม่ให้พี่ที่ว่ะไม่มีเบอร์ต๊ะว่ะ

เค้าหนี้พี่ไปแล้วว่ะต๊ะ :coolly-0029: ทิ้งเบอร์ใหม่ให้พี่ที่ว่ะไม่มีเบอร์ต๊ะว่ะ
086-5082908 อย่าลืม โทรมาชวนผมเที่ยวอาบอบนวดน่ะครับ หิ ๆๆๆ

สวัสดีพี่น้องปราการทุกคน อ้าวววโช้นนนนน:coolly-0022:
ต้องเรียกประกันรอเลนนะเนี่ยะ โช้นนนนนนนนน เยอะป่าว 555

เจอกันคับผมๆๆๆ อิอิ:coolly-0039:
ต้องขอประทานอภัยไว้ด้วยนะคับ กระผมไปไม่ได้เพราะเป็นวันมิตติ้งของ jojoba เหมือนกันเลี้ยงปีใหม่ของทีมคับ:coolly-0042:

ต้องเรียกประกันรอเลนนะเนี่ยะ โช้นนนนนนนนน เยอะป่าว 555

ต้องขอประทานอภัยไว้ด้วยนะคับ กระผมไปไม่ได้เพราะเป็นวันมิตติ้งของ jojoba เหมือนกันเลี้ยงปีใหม่ของทีมคับ:coolly-0042:

:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017: พี่โค้ชสุดหล่อของเราไม่มา แงงงง แต่ขอ 2 เมานะคับ 5555+ ล้อเล่นคับ :coolly-0039::coolly-0039:

มาแล้ววววว อากาศดีเจงๆ

สวัสดียามเช้าครับผม ^^

ใครมีแร็คหลังคาถูกๆมาขายบ้างคับอยากได้ไม่เกิน 2พัน
ตามแบบนี้เลยคับ

สวัสดียามดึกคาบ:coolly-0028: นอนโรงบาลอีกแล้วเรา:coolly-0008::coolly-0006::coolly-0036::coolly-0038:

ดีตอนเช้าๆคับกระผมมมม

@ เมษ - เปนไรอะเมษ หายไวๆนะคับบบบผม:coolly-0033:

ดีแต่เช้าคับบบบ เมษหายไวๆนะคับ เดี๋ยวเสานี้มะได้มาดื่มเหล้ากานหรอกก อิอิ

หากพวกเรากำลังสบายจะตบตูดดัง ปั้บๆ

ดีๆสายๆ เมษกินเหล้ามากอ่ะ:coolly-0010:

หากพวกเรากำลังสบายจะตบตูดดัง ปั้บๆ
มามุขไหนคับพี่ เวทเทอร์การด์ได้ยังพี่
ใครมีแร็คหลังคาถูกๆมาขายบ้างคับอยากได้ไม่เกิน 2พัน
ตามแบบนี้เลยคับ

เอาแร็ค 200 sx หรือ สกายได้ป่าว เชียงกงบานเลย ( แร็คพวงมาลัย) 555:coolly-0010:

มามุขไหนคับพี่ เวทเทอร์การด์ได้ยังพี่
เอาแร็ค 200 sx หรือ สกายได้ป่าว เชียงกงบานเลย ( แร็คพวงมาลัย) 555:coolly-0010:

ขอบคุณมากคับพี่ เราแอบดีใจแล้วนึกว่ามีแน่ๆ :coolly-0011::coolly-0038:

24 เสาร์นี้เวลา 6.30 ขึ้นไป นัดมาพบปะมิตติ้งที่โลตัส ศรีนครินทร์ กัน จุดจอดรถตรงที่จอดมอไซด์ จะมาถ่ายรูปเล่นกันใครมาได้เรียนเชิญคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม