• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะโหดไปไหนเนี่ยะคันนี้ เหลืออย่างเด่วเลยน้อง เครื่อง ๆ โบซักที่เหอะ :coolly-0033:

รอเครื่องของพี่โค้ชนั่นแหล่ะ เมื่อไหร่จะยกให้ซักที
น็อตล้อพี่ขายไปหรือยังครับ

แวะมารับคน อกหัก คนนี้ไปด้วย อยากเมา ล้อเล่นนะ

แค่วันนั้นไปกินกับเรา ดีนะว่าเมื่อก่อนเคยเป็นขี้เมามาก่อน :coolly-0002: โอ้ว เอาอดีตมาพูดจนได้กู :coolly-0007:
เลยมีสติคุมรถจนถึงบ้าน :coolly-0034:

โสด ๆ อยู่ทางนี้ ไม่ไปรับหรอกพี่ รถผมไม่บรรทุกคนอกหัก ความหล่อพี่ไม่พอหรือป่าว เขาเลยทิ้งอ่ะ

เย็นนี้ไปเที่ยวอาบ อบ นวด กันมั้ยคราบ แบบว่า........ป๊าบๆ ๆ เพื่อจะช่วยให้ดีขึ้น 55555555555555555555+++++++

ผมติดฟีล์มชาแดงมา รอบคนตอนเย็นเมื่อวาน 2500 มองเห็นยันข้างในเลย....แต่ๆๆๆขาดโรบาร์
ใครมีเหลือๆ มาขายให้ผมมั่งน่ะ

สวัสดียามบ่ายคาบพี่น้อง

3 ชั่วโมงเสร็จครับ กินเบียร์รอให้สีแห้ง อีก 1 ลัง อิ อิ....:coolly-0010:

แล้วไม่ต้องเก็บสายไฟเหรอ??? วันไหนว่างว่ามาเลย "ต๊ะ" จัดไปตามนั้น

ค่ำคืนนี้เอารถไปจอดเล่นที่ปั๊มโชว์ความสวยดีกว่า:coolly-0021:

สวัสดียามค่ําๆคับ
รอก่อนเถอะเด๋วจะปั้นรถเราให้สวยให้ดูแต่แต่งแบบ DIY นะค้าบบบ

โสด ๆ อยู่ทางนี้ ไม่ไปรับหรอกพี่ รถผมไม่บรรทุกคนอกหัก ความหล่อพี่ไม่พอหรือป่าว เขาเลยทิ้งอ่ะ

เย็นนี้ไปเที่ยวอาบ อบ นวด กันมั้ยคราบ แบบว่า........ป๊าบๆ ๆ เพื่อจะช่วยให้ดีขึ้น 55555555555555555555+++++++
โสด..อะไรไม่รู้เรื่อง รู้แต่เรื่อง ป๊าบๆๆ :coolly-0010: :coolly-0010:

สวัสดียามค่ําๆคับ
รอก่อนเถอะเด๋วจะปั้นรถเราให้สวยให้ดูแต่แต่งแบบ DIY นะค้าบบบ

อ่านตอนแรกแล้วตกใจ นึกว่าจะแต่งแบบ Dirty อะคับ 555+:coolly-0040:

พี่ที่รู้จักเค้าจะเอารถผมไปแต่ง vip รอบคันลงหนังสือ ราคาไม่เกิน 50,000 บาท คุ้มป่าวครับ -_-"

พี่ที่รู้จักเค้าจะเอารถผมไปแต่ง vip รอบคันลงหนังสือ ราคาไม่เกิน 50,000 บาท คุ้มป่าวครับ -_-"
มีอะไรบ้างคับ 50000 เนี่ยะ เท่าที่รู้ VIP แอร์ซัฟ เพื่อนผมทำมาร้านเพื่อนกัน ก็ 60000 แล้วคับ ยังไม่รวม part กับทำสี เครื่องเสียง ทีวี ม่านรอบคัน ล้อ ยาง ถ้าได้ตามนี้ถึงจะเป็น VIP แต่ถ้า50000 ได้ทุกอย่างครบ เอาเลยคับหนับหนุน:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: เพราะผมชอบ VIP

สวัสดีชาวปราการทุกท่านคาบ

ว้าววว แนวVIP สวยดี แต่ผมจะไปแนว ฟาดดดดด เอ้ยแนว HellaFlush :coolly-0010:
อาทิตย์หน้าเจอกันเเล้วนิคับ คิดถุงจังเลยยยยย (สาวซานต้า)

เออวะ สงสัยพี่จะหล่อไม่พอนะ เห้อ

อยากกด Like ให้จริง ๆ เลยครับ พี่จี้

ว้าววว แนวVIP สวยดี แต่ผมจะไปแนว ฟาดดดดด เอ้ยแนว HellaFlush :coolly-0010:
อาทิตย์หน้าเจอกันเเล้วนิคับ คิดถุงจังเลยยยยย (สาวซานต้า)

โอ้ว น่าจะมีปุ่ม Like นิ จะกดปุ่มนี้หลาย ๆ รอบเลยครับ :coolly-0007:

สวัสดีพี่น้องปราการทุกคน อ้าวววโช้นนนนน:coolly-0022:

หวัดดีคับบบ ไปตามแนวด้วยกานนนน

ซานต้าๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม