• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่นะคับ ผมชื่อ โค้ช คับ เจอทักทายได้ แต่ห้ามแข่งนะคับ เด่วรถพัง 555
ไปฉันไปด้วยคน

หวัดดีครับโค้ช แข่งรถก็คงไม่เอาเหมือนกันครับ แต่ถ้าแข่งจีบสาวละก็ ถึงไหนถึงกันครับ ^^:coolly-0003:

หวัดดีครับโค้ช แข่งรถก็คงไม่เอาเหมือนกันครับ แต่ถ้าแข่งจีบสาวละก็ ถึงไหนถึงกันครับ ^^:coolly-0003:
อุ้ยได้ตัวแข่งกับเพื่อนผมแล้ว ไอ้ชัย ไอ้น้องต้น พวกมึงมีคู่แข่งแล้ว:coolly-0010:

โหววว เสี่ยโค้ช ปีนี้เหงเปลี่ยนมา 3 แบบ แล้วหนิ ล้อเก่าๆ โยนทิ้งมาทางนี้บ้างก้อได้คับ รอรับบริจาคอยู่

แล้วไม่เองไม่เข้าผ่านรหัสหวะ ไอ้น้อง มีรหัสแล้วไม่ใช่เหรอ
:coolly-0029:
เข้าไงอ่ะพี่ๆๆๆ ทำไม่เป็นๆๆๆๆๆ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

มาค้าบบบบบ

ดียามเช้าคับบบบ

เอ๊ะนี่มันล้ออะไร มองแล้วมันดุได้ใจ ......... อิจฉาๆๆๆๆ อยากได้ๆๆๆ

มาๆเช้าๆเมื่อวานเย็นเห็นกลุ่มรถเสี่ยโค้ทและรถเสี่ยมาทำไรกันเนี่ย:coolly-0010:

รถพังอีกแล้วววววววววววว ลองแหวนสุบห้าแตกอ่าาาาาาาาาาาา เซงงงงงงงง
:coolly-0017:

Over Hall ท่อนล่างใหม่เลย บัลลานซ์ข้อด้วยเน้อ คิคิ

รถแรงอย่างงี้แหละ Pipe :coolly-0042:

สวัสดีครับผมกิ๊ฟครับ

รหัส GIFT03

TEL. 085-365-8542

ขอเป็นสมาชิกบ้านใหม่ด้วยนะครับ ^^

ยินดีต้อนรับครับ ผม หนึ่ง ครับ

ไว้มามิตติ้งด้วยกันวันที่ 24/12/11 นะครับ

ที่ Lotus ศรีนครินทร์ จอดรถมิตติ้งกัน ตรงแถว ๆ

เปิดท้ายหน้า Lotus นะครับ เริ่มตั้งแต่ 18.00 น. เป็นตันไปนะครับ

พี่ชัย เป็นคนชวนนะครับพี่น้อง คิคิ ใครไปก่อนจอดที่จองก่อนเลยนะครับ

:coolly-0040:

แก้ไขล่าสุด:
ยินดีต้อนรับครับ ผม หนึ่ง ครับ

ไว้มามิตติ้งด้วยกันวันที่ 24/12/11 นะครับ

ที่ Lotus ศรีนครินทร์ จอดรถมิตติ้งกัน ตรงแถว ๆ

เปิดท้ายหน้า Lotus นะครับ เริ่มตั้งแต่ 18.00 น. เป็นตันไปนะครับ

พี่ชัย เป็นคนชวนนะครับพี่น้อง คิคิ ใครไปก่อนจอดที่จองก่อนเลยนะครับ

:coolly-0040:
ขอบคุณครับคุณหนึ่ง ไปแน่นอนครับ ^^:coolly-0033:

มีใครมีลูกสูบเหลือบ้างหรือป่าวครับ ของผมมันรั่วลูกหนึ่งครับ ^^

เครื่องยนต์คับ ตอบให้ ง่าย ๆ ไม่รู้เหรอ:coolly-0046:

:coolly-0011::coolly-0011: เจอพี่โค้ช เล่นเอาแล้วไง 555+ จะสู้ 12วาว ผมได้ป่าว ทั้งช้าทั้งกินน้ำมัน ไม่มีดีเลย 55+

มาๆเช้าๆเมื่อวานเย็นเห็นกลุ่มรถเสี่ยโค้ทและรถเสี่ยมาทำไรกันเนี่ย:coolly-0010:
ซ้อมเลี้ยงปีใหม่คับพี่หน่อย โดนเบียร์ไป 36 ขวด ซื้อ 1 แถม 1 ปลิ้นเลย 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม