• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณที่เป็นห่วงนขคาบ สงสัยดื่มน้อยไปหน่อย
ต้องดื่มให้มากกว่านี้อีก55555.

แก้ไขล่าสุด:
สวัสดีค้าบบบ

โห..พี่ก้องระเบิดทั้งคัน น่าสนใจเครื่องมาก อิอิ

โหล โหล ชาวปราการ

ใครที่สั่งของไว้กับผม

พวกบังลมหน้าเครื่อง บังฝุ่นใต้เครื่อง

หรืออยากจะได้

24นี้ เจอกัน

กรุณาเตรียม ตังค์

มาด้วยนะครับ

ของมีมาแล้วแต่จำนวนไม่มาก

หมดรอบนี้ ยาวเลยนะ ตัวเอง คริ คริ

แก้ไขล่าสุด:
เย้ๆๆๆพี่ก้องถอดของๆๆๆ

โหล โหล ชาวปราการ

ใครที่สั่งของไว้กับผม

พวกบังลมหน้าเครื่อง บังฝุ่นใต้เครื่อง

หรืออยากจะได้

24นี้ เจอกัน

กรุณาเตรียม ตังค์

มาด้วยนะครับ

ของมีมาแล้วแต่จำนวนไม่มาก

หมดรอบนี้ ยาวเลยนะ ตัวเอง คริ คริ

บังลมหน้าเครื่องสีเงินของผมตัวนึงนะคับที่สั่งผ่านโน๊ตไว้ ตังค์เตรียมไว้แล้ว แต่อาจจะไปถึงช้านิดนึงเพราะเลิกงานค่ำ น่าจะประมาณ 2 ทุ่ม อะคับ ยังไงรับของพรุ่งนี้แน่นอน:coolly-0010:

มีใครจะขายโช๊ค คู่หน้าบาง .. ได้เวลาเริ่มเก็บรถแล้ว

วันนี้แล้วคับบบบ เย็นนี้ใครว่างมาเจอที่โลตัส ศรีนครินทร์ ได้เลยคับทุกท่าน :coolly-0033:

สวัสดียามบ่ายคาบ หายไปไหนกันหมดคาบ

สวัสดีค่ะ หนาวยังค่ะที่ปราการ แต่สุรินทร์ตอนนี้ 10 องศา เห้อ เย็น หนาวมั๊กมากกกกค่ะ:coolly-0015:

หวัดดียามเช้าอีกวันคับ อยากอากาศหนาววววววว เบื่อแดดร้อนๆ

มาๆครับขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้มาเจอ:coolly-0017:

สวัสดีครับ รูปที่ถ่ายวันมิตติ้ง ดูได้ที่ไหนครับ ^^

อยากดูเหมือนกัน รอคนถ่ายมาลงคร้าบบ

สวัสดียามหนาวคาบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม