• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เด๋วแว๊บไปครับพอดีมีเล่นดนตรีตอนดึก

พลาดหลายงานมามากเลยครับ รถพังจอดอยู่เดือนนึงตอนนี้พร้อมแซ๊ดครับ
:coolly-0034:

เสาร์นี้ใครว่างก็ขอเชิญ มาคุยสังสรรค์ ทีี่เดิมนะคับ ปั๊มปตท.ข้างๆ4*4 เวลา 6โมงเป็นต้นไปนะคับบบ

มิตติ้งนอกรอบ จะมีการจัดร้าน 40บาร์ อีกนะคับบบบ เจอกานพี่น้อง น้องพี่

แล้วถ้าไม่ว่างแต่อยากไปได้ป่าว:coolly-0043::coolly-0043:

บอกไว้ก่อน โจทย์ไปพี่ไม่อยู่นะเออ:coolly-0020::coolly-0020:

555+เชิญเลยคับ ว่างหรือไม่ว่าง ก็มาให้ได้นะคับ ไม่ได้บังคับ แต่ขอให้มา :coolly-0010:

มาเลยพี่ก้อง ไม่มาาชัวคับ อย่าได้แคร์สื่อ มาหนุกๆนะคับบบบ

ว่างมาช่วยกันเลี้ยง nismo หน่อยจิ...:coolly-0036:
ว่างตลอดเวคับ แต่เลี้ยงไม่เป็น :coolly-0039:

บาย....ไปต่างจังหวัด
ตลอดเว เลยคนนี้มีธุระตลอด

พอดีจะเอา อามีร่า ไปวิ่งTeat เขาใหญ่ เสาร์-อาทิตย์ ครับ . . .
รอชมตัวจริงกันน่ะครับ วันที่ 7 ตุลาคม เปิดตัวแล้ว ..
เห็นมาแย้ว สวยมากขอบอก แต่สู้ fiesta ไม่ได้:coolly-0010:

เด๋วแว๊บไปครับพอดีมีเล่นดนตรีตอนดึก

พลาดหลายงานมามากเลยครับ รถพังจอดอยู่เดือนนึงตอนนี้พร้อมแซ๊ดครับ
:coolly-0034:
อยากเห็นรถหล่อ ๆ ใจจะขาดแล้วเนี่ยะ

แล้วถ้าไม่ว่างแต่อยากไปได้ป่าว:coolly-0043::coolly-0043:

บอกไว้ก่อน โจทย์ไปพี่ไม่อยู่นะเออ:coolly-0020::coolly-0020:
ถ้าพี่มา รบกวนหน่อยนะคับ ผมอยากเห็นที่พักเท้าที่อยู่ฝั่งคนขับอ๊ะคับพี่ รบกวนเอามาด้วยได้ป่าวคับผมกำลังอยากได้

โย่วๆๆ มาคับ พรุ่งนี้แล้วสิน่ะ

มาๆครับอาจจะตามไปครับ:coolly-0010:

พุ่งนี้โบ๊ะหน้าทาลิปมัน มาให้พร้อมนะ จะได้ปล่อยของกัน 555+ ล้อเล่นเจอกันคับ

พรุ่งนี้อดอีกแล้วคาบ พึ่งออกจาก รพ.มาป่วยอย่างแรงลำไส้อักเสบ:coolly-0006:
งานหน้าเจอกันแน่นอนคาบ:coolly-0041:

มากันนะคับบบ คนที่พลาด งานหน้ายังมีอีกคับบบบ ไว้เจอกานนนน ยู้ฮู

สุดท้าย ที่สเตท เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะสั่งเอาเสื้อด้วยทันไมนี้ พรุ่งนี้6โมงเด๋วแว่ปไปหาครับ

โว้วๆๆ ไปรับสติ๊กเกอร์กลุ่มพรุ่งนี้ดีไหมน้ะๆๆๆ

ดีคับตอนเช้าๆ เจอกันนนะคับวันนี้ มากันเยอะๆนะคับ

วันนี้เจอกันที่ใหนยังไงกี่โมงแล้วใครไปบ้างครับครับพี่
ผมโครตคิดถึงพวกพี่ๆเลยไม่เจอกันมานานแล้วนะพวกเราอ่า

แล้ววันนี้เลิกดีใครซื้อหวยขอให้รวยๆแล้วนำเงินมาเลี้ยงเล้าน้งด้วยนะครับ
รักพี่ทุกคนนะครับ จุบๆ

โว้วๆๆเมื่อวานสนุกมากเลยครับ ได้ความรู้มากมายครับ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม