• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งั้นมาอีกคนแล้วกัน อิอิ:coolly-0025:

มาด้วยคน:coolly-0010:
พี่หน่อย มาป่าวพี่วันเสาร์ขาดพี่หน่อยเหมือนขาดใจ:coolly-0010:

ได้ข่าวพี่ขายรถแล้วหรอ............. ใช่ซี้ๆๆๆๆ :coolly-0010::coolly-0010:ยังคับ เค้าจะให้คำตอบวันที่ 5 ว่าเงินเค้าพร้อมรึป่าว ใจจิงก็ไม่อยากขายหรอกคับ แต่เค้าให้ราคามา 3 แสน เลยจะขาย555

มาคับตามเดิมพี่น้อง แล้วพี่มามั้ยละคับ เอาฮอนด้ามาเลยคับ พรีลูดๆๆๆๆ หรือจะให้ไปรับ.......:coolly-0010:
สงสัยต้องไปรถเมย์ 5555:coolly-0010:

ที่ไหนแล้วกี่โมงคับ ท่าน

อิอิแหมๆๆ ระดับพี่โค้ชแล้ว รถมีเต็มบ้านหมด คันไหนก็ได้คับ ............. :coolly-0010:

มาคับบบบ เจโบววววว

จะเปลี่ยนใจ วาง J ก็ได้นะงับเพื่อน หรือจะหาลูก J มาใส่ดีนิ คิคิ

จะได้ขึ้นชื่อว่า J เหมือนกัน ถึงจะไม่เต็มตัวก็ตามครับ เดี๋ญวเอาฝาเจ

ให้ใส่กับ RB ด้วย คิคิ จะได้ เหมือน J เข้าไปอีก 5555555 :coolly-0010:

สงสัยต้องไปรถเมย์ 5555:coolly-0010:[/QUOTE]

เอาพีรูดมาเลยครับ พี่โค๊ช :coolly-0028:

จะเปลี่ยนใจ วาง J ก็ได้นะงับเพื่อน หรือจะหาลูก J มาใส่ดีนิ คิคิ

จะได้ขึ้นชื่อว่า J เหมือนกัน ถึงจะไม่เต็มตัวก็ตามครับ เดี๋ญวเอาฝาเจ

ให้ใส่กับ RB ด้วย คิคิ จะได้ เหมือน J เข้าไปอีก 5555555 :coolly-0010:

:coolly-0010:หรือจะเอา 4เจเลย ดีมั้ย 3เจ ไม่เอาแล้ว จะได้ตื้ดๆๆ:coolly-0028:

ลูำกเจเดี๋ยวหาในกลุ่มเอา มีเต็มไปหมดเจเนี่ย แคะๆๆแกะเกา:coolly-0028:

เสาร์นี้ใครว่างก็ขอเชิญ มาคุยสังสรรค์ ทีี่เดิมนะคับ ปั๊มปตท.ข้างๆ4*4 เวลา 6โมงเป็นต้นไปนะคับบบ

มิตติ้งนอกรอบ จะมีการจัดร้าน 40บาร์ อีกนะคับบบบ เจอกานพี่น้อง น้องพี่

เสาร์นี้ใครว่างก็ขอเชิญ มาคุยสังสรรค์ ทีี่เดิมนะคับ ปั๊มปตท.ข้างๆ4*4 เวลา 6โมงเป็นต้นไปนะคับบบ

มิตติ้งนอกรอบ จะมีการจัดร้าน 40บาร์ อีกนะคับบบบ เจอกานพี่น้อง น้องพี่
บาย....ไปต่างจังหวัด

โหหหพี่จี้อีกแย้ว มะเจอกานสักทีเลย ........จะแกะเกจHKS สักหน่อย คริๆๆ ไว้เจอกานคับ

ปายด้วยคน เอิ้กๆๆๆๆๆ

โหหหพี่จี้อีกแย้ว มะเจอกานสักทีเลย ........จะแกะเกจHKS สักหน่อย คริๆๆ ไว้เจอกานคับ
พอดีจะเอา อามีร่า ไปวิ่งTeat เขาใหญ่ เสาร์-อาทิตย์ ครับ . . .
รอชมตัวจริงกันน่ะครับ วันที่ 7 ตุลาคม เปิดตัวแล้ว ..

คร้าบ เสานี้เจอกันคับ เจอกัน ณ ปั๊ม ปตท.ข้างๆ4*4 เส้นศรีนครินทร์นะคับบบบ 6โมงเป็นต้นไป

เสาร์นี้เจอกันนะคับพี่ๆทุกคน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม