• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณพี่ก้องสำหรับของแต่งสวยๆ นะคับพี่ เด่ววันนี้ใส่เลย 555:coolly-0039:

ขอบคุณพี่ก้องสำหรับของแต่งสวยๆ นะคับพี่ เด่ววันนี้ใส่เลย 555:coolly-0039:
จาเทพไปไหนนี้ทั้งคนทั้งรถเลยน้ะพี่โค้ช...(ว่าแต่ว่าดูหน่อยดิ):coolly-0043:

สงสัยพี่ๆยังไม่ฟื้นกัน:coolly-0015:

และแล้วก็ชนอีกแล้วครับหลังจากเมาแล้วมันยังค้างในสมอง
ขับมาตั้งไกลไม่ชน มาชนแถวบ้าน จะถอยรถเข้าบ้านมันเมาค้างตาไม่ได้ดู
มันละเมอ พอถอยปุ๊บกดตุกๆ ปั้ง เลย ไฟท้ายแตกร้าว กันชนหลังถลอก
ไฟท้ายแดงด้านขวามันเท่าไรหรอครับ แนะนำทีพี่
นี่แหละประเด็นที่ผมจะเลิกเหล้าละ เมาทีไร ชนทุกครั้ง เลย เริ่มไม่ไหวกับชีวิตละ

ดีตอนเช้าๆคับ

@ ต้น - เมาแล้วขับอีกแล้วน้องต้น คราวหน้าก็ให้เพื่อนหรือใครสามารถขับรถได้ก็ให้เค้าขับกลับเลยสิ จะได้ไม่มีปัญหานะ

และแล้วก็ชนอีกแล้วครับหลังจากเมาแล้วมันยังค้างในสมอง
ขับมาตั้งไกลไม่ชน มาชนแถวบ้าน จะถอยรถเข้าบ้านมันเมาค้างตาไม่ได้ดู
มันละเมอ พอถอยปุ๊บกดตุกๆ ปั้ง เลย ไฟท้ายแตกร้าว กันชนหลังถลอก
ไฟท้ายแดงด้านขวามันเท่าไรหรอครับ แนะนำทีพี่
นี่แหละประเด็นที่ผมจะเลิกเหล้าละ เมาทีไร ชนทุกครั้ง เลย เริ่มไม่ไหวกับชีวิตละ
การดื่มทำให้ขาดสติจำไว้ครับ ห้าๆๆๆๆๆๆ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0008::coolly-0008:

สวัสดีตอนเช้าๆ นะคับ

หวัดดีคับบบบ เมาคับเมา

สวัสดียามบ่ายคาบทุกคน

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: มาอยู่ในสังกัดพี่ดีกว่า

มีใครเอาเบาะ bride แท้บ้างคับพร้อมรางแท้ใส่เซฟได้เลย พึ่งซื้อมาเมื่อตอนเย็นนั่งแล้วมันแน่ ๆ:coolly-0010:ลืมไปนึกว่าผอม ขายต่ำกว่าทุน 7000 คับ ย้ำ ใส่ เซฟได้เลยไม่ต้องแปลงขา:coolly-0037:

:coolly-0020:
มีใครเอาเบาะ bride แท้บ้างคับพร้อมรางแท้ใส่เซฟได้เลย พึ่งซื้อมาเมื่อตอนเย็นนั่งแล้วมันแน่ ๆ:coolly-0010:ลืมไปนึกว่าผอม ขายต่ำกว่าทุน 7000 คับ ย้ำ ใส่ เซฟได้เลยไม่ต้องแปลงขา:coolly-0037:

ส่งมาทางนี้สิคับพี่ชาย รูปด้วยนะ จะเอาตัวเก่าไปใส่ ชมพู

:coolly-0020:

ส่งมาทางนี้สิคับพี่ชาย รูปด้วยนะ จะเอาตัวเก่าไปใส่ ชมพู
เด่วเอาไปให้ดูที่เต้นแล้วกันนะน้อง ราคาหลังไมล์ ok ป่าว:coolly-0023:

OK ตามนั้นค๊าบบบบ ชมรูปก่อนนะ
ไม่เป็นไรไม่ซื้อไม่ว่าขายได้ขาย ขายไม่ได้เด่วเอาไปใส่ตาโตเหมือนกัน 5555
:coolly-0009:

บอกแล้ว ว่ามันไม่เหมาะกันพี่ พี่ผอมไปไม่เหมาะคับ โยนมาทางนี้เลยคับ เดี๋ยวกำเงินไปให้ดูนะคับ (ไม่แบ) ตามนั้นเลยเพ่:coolly-0010:

อยากได้ฝาโปงอาบีๆๆๆๆ :coolly-0004:

ยังไม่ชินอีกหรอต้นไม่รู้จักจำน้ะเรานะเอาอย่างพี่กะพี่จี้ดิ...:coolly-0023:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม