• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

และแล้วก็ชนอีกแล้วครับหลังจากเมาแล้วมันยังค้างในสมอง
ขับมาตั้งไกลไม่ชน มาชนแถวบ้าน จะถอยรถเข้าบ้านมันเมาค้างตาไม่ได้ดู
มันละเมอ พอถอยปุ๊บกดตุกๆ ปั้ง เลย ไฟท้ายแตกร้าว กันชนหลังถลอก
ไฟท้ายแดงด้านขวามันเท่าไรหรอครับ แนะนำทีพี่
นี่แหละประเด็นที่ผมจะเลิกเหล้าละ เมาทีไร ชนทุกครั้ง เลย เริ่มไม่ไหวกับชีวิตละ

เมาไม่ขับ รถขยับเหล้าจะหก
อย่าดื่มสุราขณะขับรถ เพราะจะทำให้เหล้าหก (เสียดาย)
การขับรถทำให้ประสิทธิภาพในการดื่มสุราน้อยลง

วันนี้เป็นวันตัดสินใจว่าจะอยู่ต่อกับเซฟ ปราการ รึมั๊ย พอดีคนที่จะซื้อเค้าจะขอดูรถ อาจจะต้องขายวันนี้ ขอโทษเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่อาจจะต้องออกจากกลุ่ม:coolly-0033:

วันนี้เป็นวันตัดสินใจว่าจะอยู่ต่อกับเซฟ ปราการ รึมั๊ย พอดีคนที่จะซื้อเค้าจะขอดูรถ อาจจะต้องขายวันนี้ ขอโทษเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่อาจจะต้องออกจากกลุ่ม:coolly-0033:

พี่โค๊ชขายเท่าไรคาบ พอบอกได้ป่าว:coolly-0033:
ถ้าเป็นไดอย่าขายเลยพี่:coolly-0041:

พี่โค๊ชขายเท่าไรคาบ พอบอกได้ป่าว:coolly-0033:
ถ้าเป็นไดอย่าขายเลยพี่:coolly-0041:
เค้าเปิดให้มา 3 แสน เป็นเองขายป่าวหวะเมษ:coolly-0015:

กำ ขายไปก็มะได้ว่าพี่ต้องออกไปนิคับ ขับไรก็อยู่ได้หมดคับ ...ใจป่าวๆ :coolly-0010:

ว่าแต่เบาะอะ ขอซื้อรางได้ป่าว ไม่เอาเบาะ คริๆขายรถแล้วให้น้องเทอะ 5555+

กำ ขายไปก็มะได้ว่าพี่ต้องออกไปนิคับ ขับไรก็อยู่ได้หมดคับ ...ใจป่าวๆ :coolly-0010:

ว่าแต่เบาะอะ ขอซื้อรางได้ป่าว ไม่เอาเบาะ คริๆขายรถแล้วให้น้องเทอะ 5555+
กำเป็นงั้นไป แล้วจะเอาเบาะไปวางกับอะไรหวะน้อง ถ้าไม่มีราง ถ้าไม่มีใครซื้อก็ว่าจะไปใส่ ตาโตเล่น ๆ
:coolly-0002:

อ้าว...จะไปแล้วเหรอครับ ยังไมได้เจอกันเลย
ยังไงก็อาจจะกลับมาใช้อีกได้ ไม่เป็นไรครับ :coolly-0003:

พี่โค้ช..ใจร้าย จะขายน้องเชฟ...............ฮือๆๆ

รถเป็นเพียงสื่อที่ทำให้เรารู้จักกัน สิ่งสำคัญสุดคือมิตรภาพที่เรามีให้แก่กัน ถึงแม้จะขายรถไปแล้ว การพบปะพูดคุยไปมาหาสู่ ทุกอย่างอยากให้เป็นเหมือนเดิม อย่างน้อยความรู้ที่เรามีกับประสบการณ์ที่เราได้มากับเซฟคันนี้ กับความสัมพันธ์ของกลุ่มนี้ ค่อยๆบอกค่อยๆถ่ายถอดสู่รุ่นน้องต่อ อย่าปล่อยให้มันหายไปเพียงเพราะเราไม่ได้ขับเซฟแล้ว

สำหรับผม ถ้าได้รู้จักผมแล้ว ให้พี่โคตรรวยรึโคตรจน ผมก้เป็นเพื่อนพี่

เพราะสำหรับผม คำว่าเพื่อนไม่มีพรมแดนรึอะไรมาขีดกั้นครับ

รถเป็นเพียงสื่อที่ทำให้เรารู้จักกัน สิ่งสำคัญสุดคือมิตรภาพที่เรามีให้แก่กัน ถึงแม้จะขายรถไปแล้ว การพบปะพูดคุยไปมาหาสู่ ทุกอย่างอยากให้เป็นเหมือนเดิม อย่างน้อยความรู้ที่เรามีกับประสบการณ์ที่เราได้มากับเซฟคันนี้ กับความสัมพันธ์ของกลุ่มนี้ ค่อยๆบอกค่อยๆถ่ายถอดสู่รุ่นน้องต่อ อย่าปล่อยให้มันหายไปเพียงเพราะเราไม่ได้ขับเซฟแล้ว

สำหรับผม ถ้าได้รู้จักผมแล้ว ให้พี่โคตรรวยรึโคตรจน ผมก้เป็นเพื่อนพี่

เพราะสำหรับผม คำว่าเพื่อนไม่มีพรมแดนรึอะไรมาขีดกั้นครับ
เล่นเอาซึ้ง:coolly-0033:

อิอิพี่ชายจะทิ้งน้อง ๆ จะไปถล่มบ้านพี่นะ เอาจิงนะ ถ้าพี่ทำ :coolly-0028:

แห่ะก็ใส่ตาโต พี่ก็ต้องหารางตรงรุ่นมันอีก ก็เอารางให้ผมละกาน เน้อะๆ :coolly-0010:

ขึ้นสูง ลงสู่สามัญกันหมดและ อยากไปแนว VIP บ้างเจงๆ

ถูกคับพี่ใช้รถไรก็ได้ไม่จําเป็นต้องเป็นเซฟเท่านั้นนะพี่ พี่ขับบีเอ็มมายังต้อนรับเหมือนเดิมนิ

ได้ใจมากครับคุณอั๋น ดีใจที่ได้รู้จักกันนะครับ
เพราะ cef แท้ๆ ทำให้พวกเรามาเจอกัน

รถดีขับสนุก เพื่อนฝูงมากมาย....ของแต่งเพียบเลย 5555

เค้าเปิดให้มา 3 แสน เป็นเองขายป่าวหวะเมษ:coolly-0015:

ไม่ได้ว่านะพี่โค๊ชมีไอ้บ้ามาถามว่ารถผมขายป่าวแกล้งเปิด3.5แสนมันต่อ3แสนซื้อสดผมยังไม่ขายเลยจิงๆ แต่ว่ามันคุ้มก็จัดโรด ไม่มีรถไม่จำเป็นต้องไม่รู้จักกันใช้ไหมคาบพี่น้อง ชาวปราการ:coolly-0009::coolly-0033:

และแล้วก็ชนอีกแล้วครับหลังจากเมาแล้วมันยังค้างในสมอง
ขับมาตั้งไกลไม่ชน มาชนแถวบ้าน จะถอยรถเข้าบ้านมันเมาค้างตาไม่ได้ดู
มันละเมอ พอถอยปุ๊บกดตุกๆ ปั้ง เลย ไฟท้ายแตกร้าว กันชนหลังถลอก
ไฟท้ายแดงด้านขวามันเท่าไรหรอครับ แนะนำทีพี่
นี่แหละประเด็นที่ผมจะเลิกเหล้าละ เมาทีไร ชนทุกครั้ง เลย เริ่มไม่ไหวกับชีวิตละ

เห็นด้วยอย่างยิ่ง....พักนี้รู้สึกห่างเหินนะคุณน้อง ... คริคริ...วิทยานิพนธ์เสร็จยัง...55

สวัสดีตอนเช้าคับ

อยากเจอกันอีกจัง มากันเยอะเฮฮาดี อิอิ

ถูต้วนเมษ รถแค่พาเรามาเจอกัน ........แต่ไม่มีมันแล้ว ก็ยังรู้จักกันได้อยู่นะคับบบบบ

บอกแล้วขายรถแล้วไม่มา ตามถึงบ้านนะคับพี่ๆๆ

:coolly-0004: มีคนเค้าบอกว่า หนุ่มปราการ เจ้าชู้ มันจริงไหม ใจร้ายที่สุด ( คนบางเมือง )

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม