• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

http://www.nissanusa.com/all-new-versa-sedan/

ลองชมดูกันครับ คันนี้ตัวนอกเหมือนกัน เปลี่ยนพวกวิทยุนิดหน่อยกับพวงมาลัย

วันนี้ผมจะเอารถไปจอดบนห้างคับ หนีน้ำท่วมก่อนไม่ไหวจะเคลียร์ เด๋วท่วมมางานงอกแน่ๆ ยิ่งรถเตี้ยๆอยู่ คิคิ

มีใครเอารถไว้ไหนกันบ้างครับ

เอาไปไว้ในที่สูงมาเป็นอาทิดแล้วเหมือนกัน ไม่ไว้ใจธรรมชาติ ขนาดน้ำยังมาไม่ถึงยังท่วมเลย 555+:coolly-0040:

หวัดดีตอนเช้า กับความรู้สึกที่ว่ากูไม่ขายรถแล้ว เด่วเอา ตาโตมาโมเล่นก็ได้เทคเหมือนกระแสแล้ว ลืมคิดไป :coolly-0039:

ดีคับบบบ

พี่โค้ชไม่ขายรถแล้วคับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง:coolly-0028:

เอารถไปไว้ที่สูงกานเทอะพี่น้อง กัวเจงๆ กัวมาแล้วหนีไม่ทัน 200ไมล์/ชม. ก็ยังมะทันเลย 555+ ทำงานอยู่ไกลด้วย

กลัวอะไรกับน้ำท่วม

เอาถุงพลาสติดใบใหญ่ๆ

แล้วเอาเซฟใส่เข้าไปแล้วมัดหนังสติ๊ก

แค่นี้น้ำก็ไม่เข้ารถแล้ว :coolly-0042:

อีกนิด วันเสาร์ที่ผ่านมาใครสั่งอะไรไว้บ้างลืมแล้ว

พรุ่งนี้จะส่งแผ่นมิเนียมเข้าโรงงานแล้ว

จะได้ทำให้ได้ถูกใจ ไม่ต้องไปซื้อของแพง

555+ รถนะคับ ไม่ใช่ก๋วยเตี๋ยว........ ใครสั่งไรไว้ ไม่รู้เลยคับ รู้ว่าของนางต้น คนอื่นบ่รู้เลยคับ รอมาชี้แจง

ตกลงแล้ว...น้ำจะท่วมจริงๆๆ...หรอครับพี่น้อง.....อัพเดทด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

ตกลงแล้ว...น้ำจะท่วมจริงๆๆ...หรอครับพี่น้อง.....อัพเดทด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

แถวที่ผมอยู่ยังไม่ท่วมคับ แค่เตรียมความพร้อมกันไว้ก่อน เพราะส่วนมากที่รถจมน้ำกันเพราะคาดไม่ถึงคับ :coolly-0037:

ปวดหัวหน้ามืดตามัว นั่งทำแต่งงาน เห่อชีวิต

อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
ช่วยจัดหน่อยพี่ๆ

ปวดหัวหน้ามืดตามัว นั่งทำแต่งงาน เห่อชีวิ
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา

รถเสร็จแล้วไงน้องต้น จะให้มันพังอีกหรอ อิอิ :coolly-0019:

น้ำทะเลจะหนุน...เตรียมตัวรับมือกันยังครับพี่น้องงงงงง....ไปจอดบนห้างค้างคืนเสียเงินป่าวครับ...

สวัสดีคราบบบบบบบบบบบบบบ พี่ทุกคน:coolly-0015:

วันนี้ฝาแฝดหายไปไหนเอารถไปหนีน้ำกันไง...:coolly-0037:

ปวดหัวหน้ามืดตามัว นั่งทำแต่งงาน เห่อชีวิต

อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา
อยากเมา

อยากเมามากมาย.....เอารถมาแรก...นก...มะ.....:coolly-0009::coolly-0009:

ผมเอารถไปจอดบนห้างแล้วคับ

ไปจอดที่พาราไดซ์ได้เลยไปติดต่อที่ประชาสัมพันธ์นะคับไม่เสียตังรีบไปเลยคับเด๋วเต็มนะคับ

ได้ข่าวมาว่าทางสนามบินสุวรรณภูมิมีการเปิดให้จอดรถได้ ใครอยู่ใกล้แถวนั้นก็ลองไปติดต่อดูนะครับ

รถเสร็จแล้วไงน้องต้น จะให้มันพังอีกหรอ อิอิ :coolly-0019:
พี่จี้เราไม่ได้เจอกันมาหลายเพลาแล้วนะ
คิดถึงพี่จัง จุ๊ฟๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม