• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลาดกระบังท่วมไปบ้างส่วนแล้วครับ ใครไปแถวนั้นระวังกันด้วยครับ

ฝั่งนี้ยังดีอยู่คับ
ขอบคุณคับ ลาดกระบัง ขอให้ลดไวๆนะคับ

จัดมาแล้วครับ เฟืองท้าย S14 4.3 เต็ด ใส่กะแพเดิมได้พอดีเลย
มันมีรูมาเผื่อ2รูไม่ต้องแปลงอะไร ลูกเดิมที่ถอดออกเป็น 4.1
เฟืองท้าย เซียงกง ..3300
ค่าช่างเปลี่ยน 500
น้ำมันเต็ด2ลิตร 400
เบ็ดเสร็จ 4200 55+เเต่ค่าเบียร์นี่สิ..... เครียดเลย
ราคานี้โอ ไหมครับพี่ๆ
พี่หนึ่งพาไปเสียตังชะงั้น อิอิ..

จัดมาแล้วครับ เฟืองท้าย S14 4.3 เต็ด ใส่กะแพเดิมได้พอดีเลย
มันมีรูมาเผื่อ2รูไม่ต้องแปลงอะไร ลูกเดิมที่ถอดออกเป็น 4.1
เบ็ดเสร็จ 4200 55+เเต่ค่าเบียร์นี่สิ..... เครียดเลย
พี่หนึ่งพาไปเสียตังชะงั้น อิอิ..

เหนต๊ะอยากได้เลยจัดให้น่ะ:coolly-0022:

เอาไว้ไล่ 12 วี พี่โน๊ด คริๆล้อเล่นน่ะพี่..

เวิกๆราคาก็โอนะ ใช้ได้เลยๆ

เอาเต็ดเดิมมาใส่วิ่งก่อนสิ 4.1 จะเอาไปไล่ เจโบทั้งหลาย 555+

ช่วงนี้ เงินหายากมากกกกกกกกกกก เอาไว้ซื้อ มาม่ากะปลากระป๋อง หนีน้ำท่วม

ขายไปกอ่นต๊ะเอ้ย พี่ยังไม่มีเลย หาใช้ก่อน

สวัสดีชาวปราการทุกท่านคาบ:coolly-0033:
มีท่านใดมีโช๊ค tein HE สักชุดไหมคาบ หาได้แต่ราคาสู้ไม่ไหวคาบ
(ขอราคา พี่ น้อง นะคาบ):coolly-0044:

จะแรงไปถึงไหนครับ...สงสารคนนั่งข้างๆบ้าง

555 จะดีหรอพี่ ขอนก ฟรีได้มะ 555

พี่เอ็มน้ำจะท่วมจิงๆหรอพี่ แล้วพี่เอารถไปจอดที่ใหนยังไง
ผมก็นึกแล้วหนักใจอยู่เนี้ย ไม้แน่จะเอาแม่แรงยกรถละเอาหินวางให้มันสูงๆ

มันคงไม่ท่วมสูงไปจนเลยเข่าหลอกมั้งผมว่า

พี่แนะนำนะต้น...ซื้อรถสไลด์สักคันสิครับ...ไม่ต้องหวันแม้ว้นน้ำมากกก5555555
:coolly-0035:

ใครก็ได้แนะนำร้านแอร์ให้หน่อย...:coolly-0008:

ใครก็ได้แนะนำร้านแอร์ให้หน่อย...:coolly-0008:
ร้านแรก อยุ่ตรงข้างกับร้านท่อ ศรีนครินทร์หม้อน้ำหรือ อ้วนเทอร์โบ
ร้านที่สอง ตรงข้างกับยูเทรินย์ปั้ม ปตท ที่เราเจอกันบ่อย ๆ คับ ทั้งสองร้านถ้าไปบอกว่าโค้ชแนะนำมาคับ รับรองแพงกว่าปกติแน่นอน :coolly-0046: เพราะเค้าเก็บค่านายหน้าไว้ให้ผม:coolly-0010:

ร้านแรก อยุ่ตรงข้างกับร้านท่อ ศรีนครินทร์หม้อน้ำหรือ อ้วนเทอร์โบ
ร้านที่สอง ตรงข้างกับยูเทรินย์ปั้ม ปตท ที่เราเจอกันบ่อย ๆ คับ ทั้งสองร้านถ้าไปบอกว่าโค้ชแนะนำมาคับ รับรองแพงกว่าปกติแน่นอน :coolly-0046: เพราะเค้าเก็บค่านายหน้าไว้ให้ผม:coolly-0010:

มิน่าแม่งถึงได้เชียจังเลย:coolly-0019:

ดีตอนเช้ากับฝนตกพรำ เดินย่ำๆก็ห่ำเพลง คิคิ

มีใครป้องกันยังไงบ้างคับ

ดีตอนเช้ากับฝนตกพรำ เดินย่ำๆก็ห่ำเพลง คิคิ

มีใครป้องกันยังไงบ้างคับ
ป้องกันโดยการใส่ถุงยางอนามัยคับ 5555 :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม