• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปากน้ำพื้นที่สีเหลืองปลอดภัยเเน่นอน ครับระบายน้ำเร็วๆๆๆ:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:
จะรอดู ท่วมเมื่อไหร่ จะเอาของที่โดนน้ำท่วมมาขายก็บอกนะ รับซื้อ 555

ต๊ะ ไว้พาพี่ไปลองหน่อยน้อง

เมษ ราคาที่ได้มาเท่าไหร่ครับ พี่เคยเจอ ราคา 19,xxx อะ ราคานี้เล่น Flex ดีกว่าครับ เพิ่มอีกสักหมื่น ได้เลยชุด Flex ถ้ามีงบถึงนะ

M ราคารถสไลด์ แพงกว่ารถเราอีกนะครับ คิคิ

นนท์ ร้านแอร์ตรงสายลวดก็ดีนะ อยู่เลยซอยโรงพยาบาลปากน้ำไปหน่อยครับ แล้วไป U turn กลับมา ไป U ตรงวงเวียนก็ได้นะ แล้วก็ขับมาเรือ่ย ๆ จะเจอร้าน ปากน้ำออโต้แอร์ ทำดีครับร้านนี้ ราคาปานกลางนะ

พรุ่งนี้มีใครอยากนอกรอบบ้างป่าว กูจะไปกินข้าวกับพี่ลุยที่ ร้าน 100 ไอเดีย ไปกันป่าว:coolly-0031:

ดีคับทุกคนอากาศน่านอนต่อมากๆๆๆๆๆ

ร้านแรก อยุ่ตรงข้างกับร้านท่อ ศรีนครินทร์หม้อน้ำหรือ อ้วนเทอร์โบ
ร้านที่สอง ตรงข้างกับยูเทรินย์ปั้ม ปตท ที่เราเจอกันบ่อย ๆ คับ ทั้งสองร้านถ้าไปบอกว่าโค้ชแนะนำมาคับ รับรองแพงกว่าปกติแน่นอน :coolly-0046: เพราะเค้าเก็บค่านายหน้าไว้ให้ผม:coolly-0010:
ขอบคุณครับพี่โค้ช...:coolly-0023:

โทรมาเลยครับนนท์ เดียวจัดให้รับรองความเย็น.. อาการเป็นไง..
เดี๋ยวผมโทรหาครับ...:coolly-0033:

จะรอดู ท่วมเมื่อไหร่ จะเอาของที่โดนน้ำท่วมมาขายก็บอกนะ รับซื้อ 555

อ่ะแหมๆๆ ของโดนน้ำปล่อยได้นะคับ แต่ของราคา Sale 50% นะคับ:coolly-0028::coolly-0028:

พรุ่งนี้มีใครอยากนอกรอบบ้างป่าว กูจะไปกินข้าวกับพี่ลุยที่ ร้าน 100 ไอเดีย ไปกันป่าว:coolly-0031:

ร้าน100ไอเดีย มันอยู่ไหนคับ :coolly-0029: แล้วไปกี่โมงอะพี่ รถผมมะอยู่บ้านนะสิคับ อยู่พาราดุ้ย:coolly-0027:

ปากน้ำเค้าว่าน้ำจะมา16-18นี้เตรียมตัวให้ดี:coolly-0041:

ดีตอนเช้าวันเสาร์คับบบ

สวัสดียามสายวันเสาร์คาบ

หน้าเครื่อง

ใต้เครื่อง

มาแล้วนะ

ใครสั่งไว้

ติดต่อรับของได้แล้วนะครับ

อันที่ต้องทำสี

ช่วยวางมัดจำด้วยนะครับ

หน้าเครื่อง

ใต้เครื่อง

มาแล้วนะ

ใครสั่งไว้

ติดต่อรับของได้แล้วนะครับ

อันที่ต้องทำสี

ช่วยวางมัดจำด้วยนะครับ
น้าครับบังหม้อน้ำสีส้มได้ยังครับ
555

โลมาฝั่งนี้โดนผลกระทบเรื่องน้ำกันเยอะไหมครับ เป็นห่วงๆ
:coolly-0033:

ขอบคุณพี่จี้มากครับสำหรับแอร์เย็นๆอยู่กะผมจนรถเสร็จเลยขอบคุณจริงๆครับ...:coolly-0033:

แหมๆๆ 2 พ่อลูกอ่อน นี่ไปใหนกันเนี้ย 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม