• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้าครับบังหม้อน้ำสีส้มได้ยังครับ
555

เอาจริงรบกวนมัดจำด้วยครับ

ไม่ใช่ไม่ไว้ใจ แต่ให้มันเป็นกติกาที่ตั้งไว้ครับ

ก้อง 0816338175

โลมาฝั่งนี้โดนผลกระทบเรื่องน้ำกันเยอะไหมครับ เป็นห่วงๆ
:coolly-0033:

น้ำยังไม่มาถึงครับ แต่เตรียมตัวไว้เรียบร้อยแล้วถ้ามาจะได้ป้องกันทัน ขอบคุณมาครับที่เป็นห่วงทางฝั่งนี้ครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

โลมาฝั่งนี้โดนผลกระทบเรื่องน้ำกันเยอะไหมครับ เป็นห่วงๆ

เวลาตอนนี้ 21.09 นิ.ฝนตกหนักแต่ยังไม่ท่วมคัมข่อบคุณคับทางนั้นโอเคป่าวคับ:coolly-0032:

หน้าเครื่อง

ใต้เครื่อง

มาแล้วนะ

ใครสั่งไว้

ติดต่อรับของได้แล้วนะครับ

อันที่ต้องทำสี

ช่วยวางมัดจำด้วยนะครับ
พี่ก้อง ของโค้ช เอาหน้าเครื่องกับใต้เครื่องนะพี่ พี่ว่างวันไหนโทรมาบอกเลยนะพี่ 0859198817 หรือเป็นไปได้ พรุ่งนี้เป็นไงพี่

ตกหนักมากๆ คืนวันเสาร์ เทพารักษ์ทั้งเส้นถึงฟุตบาต หน้า สน. สำโรงเหนือ ถึงแยกปู่เจ้า น้ำถึงท่อฟอจูนเนอร์เลย

ตกหนักมากๆ คืนวันเสาร์ เทพารักษ์ทั้งเส้นถึงฟุตบาต หน้า สน. สำโรงเหนือ ถึงแยกปู่เจ้า น้ำถึงท่อฟอจูนเนอร์เลย

โหพี่ปู่เจ้าน่ากัวมาก ดีนะกลับมาทางเทาพรักษ์ไม่งั้นตายแน่ๆ

@พี่ลุยผมก็คิดถึงพี่เหมือนกันมันหลายวันแล้วนะที่เราไม่ได้มาพบเจอกันเจอแต่พี่แก้วจะยิงกันละเนี้ย 555
@น้าก้อง มัดจำกี่บาทครับน้าเดียวผมโทรไปนะครับ

โหพี่ปู่เจ้าน่ากัวมาก ดีนะกลับมาทางเทาพรักษ์ไม่งั้นตายแน่ๆ[/QUOTE

เทพารักษ์ท่วมทุก3เลนเลย จะหนักเลนซ้ายกับกลาง

ตอนนี้ผมกลับมาอยู่บ้านที่ราชบุรี มีแต่ฝน น้ำไม่ท่วมครับ แต่อู่ที่รามอินทรา (อู่น้าเหลิม) ก็โดนบ้างครับ ท่วมครึ่งคัน เป็นช่วงๆ

ขอบคุณพี่จี้มากครับสำหรับแอร์เย็นๆอยู่กะผมจนรถเสร็จเลยขอบคุณจริงๆครับ...:coolly-0033:
ช่วยได้ช่วยกันไปครับ แต่โปรเจ็ต S.W เสร็จแล้วมาอวดกันหน่อย..

หวัดดีคับทุกท่าน เป็นไงกันบ้างบ้านใครน้ำท่วมแจ้งด้วยคับ:coolly-0015:

หวัดดีคับ ไม่ท่วมคับ เส้นสุขุมวิทตรงบ้านผมเข้าปากน้ำก็มะท่วม แต่ศรีนครินทร์..........ท่วมใหญ่อยู่

บางนา บางแก้ว บางพลี ยังอยู่ดีมีสุข ไม่ท่วมคับ

ลาดกระบัง เจ้าคุณทหาร หนองจอก เปร็ง เรียบร้อยตามแผนคับ

ปล่อยโลมาไปทะเลครับ คิคิ ล้อเล่นนะครับ โลมาน้ำเงินผมยังไม่โดนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม