• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากไปๆๆๆ งานเจดีย์สามองค์ มีถึงวันไหนอะคับ??
เด๋วปีนี้จะหาโอกาสนั่งรถเมล์ไปเที่ยว ยังไม่เคยไปเดินดูงานเลย:coolly-0023:

เฮ้ยพี่ลุยเสาร์นี้มิตติ้งเลยดีกว่า เอารถจอดปั้มแล้วเราไปปาโป่งกันดีก๋า ไปทั้งเซฟปราการเลยดีป่าว:coolly-0003:

งานเจดีย์อยากไปคับป๋ม แต่วันเสาร์ยังไปคอนเฟิมอีกทีนะคับ จะได้เคลียงานไวๆ

งานเจดีย์ปากน้ำ

จำได้ไปหลังสุด

ไปกับเมียตอนได้กันใหม่ๆ

น่าจะตอนอายุ 18-19ปี

ตอนนี้ก็ 37 และ มันยังมีอยู่อีกเหรอ ไอ้งานเนี่ย

จำได้ไข่ปลาหมึกย่างไม้ละ 5.-

555+ ยังมีคับงานเจดีย์ ทุกปีจะเป็นช่วงฝนตก จะไปก็ตกทุกที แต่ปีนี้ไม่ตก สบายๆ แต่........ก็ไม่ได้ไปเหมือนเดิม

สวีดัส สวัสดีคาบ. น้ำจะท่วมป่าวคาบปราการเรา

ตอบได้เลยว่า...........น่าจะไม่เหลือ แต่เยอะมั้ยมะรุ้งับ เห้อออ

แถวบ้านเราไม่สูงหรอกคับอย่างมากก็ฟุตเดียวเพราะเราใกล้อ่าวไทย แล้วตอนนี้ทหารเรือกำลังช่วยสูบน้ำอยู่คับ (ฟังจากที่ออฟฟิศมาคับ)

แถวบ้านเราไม่สูงหรอกคับอย่างมากก็ฟุตเดียวเพราะเราใกล้อ่าวไทย แล้วตอนนี้ทหารเรือกำลังช่วยสูบน้ำอยู่คับ (ฟังจากที่ออฟฟิศมาคับ)
ขอให้เป็นอย่างนั้น .. ยังไม่มีที่จอดรถเลยเห็นแล้วน่ากลัว

งานเจดีย์ สาวๆๆๆๆเพียบเลยคร๊าบๆๆๆๆๆ ส่วนน้ำท่วมนี่น่ากลัวถ้าจะท่วมต้องรีบเพ่นเอารถไปจอดบนที่สูงด่วนไม่งั้นเน่าเเน่เลย หุหุหุ

งานเจดีย์ สาวๆๆๆๆเพียบเลยคร๊าบๆๆๆๆๆ ส่วนน้ำท่วมนี่น่ากลัวถ้าจะท่วมต้องรีบเพ่นเอารถไปจอดบนที่สูงด่วนไม่งั้นเน่าเเน่เลย หุหุหุ
อยากย้อนกลับไปเมื่อ 10ปีที่แล้วจัง จะได้จะได้จับสาวๆใส่ขวดให้เข็ดๆๆ

ผมไปมาแล้วครับงานเจดี ทั้ง2 ฝั่ง เลยฝั่งที่แจ๋วๆก็ฝั่งศาลากลางเลยครับ
ตัวอ่อนเพียบ

555 และปาโป่งแนะนำนะครับ ปาย้อยๆ และเลือกร้านที่ลูกดอกแหลมๆ
หรือไม่ก็ ไปหาร้านที่มันให้ปา2 ดอก 20 บาท นั้นแหละใช้แต่พลังเลย มีพลังเท่าไหร่อัดเข้าไป
ผมได้ตุ๊กตา มา 3 ตัวละ แต่หมดไป เยอะ 555 กว่าจะเก่ง พอเก่งแล้วมันไม่ให้ปา
ลองไปดิพี่มันๆ แต่เครื่องเล่นต่างๆ อย่าไปเล่นนะ เพราะดูโครงสร้างมันไม่แขงแรงเลย
เล่นปาโป่ง โยนบอล ไรงี้ดีกว่าครับ
ผมขับรถมาจอดฝั่งผม ผมขับอย่างกับดาราอะ มีแต่คนมอง 55ถ้าไม่ติดไปกับกิ๊ก นะ ได้มีกิ๊กเพิ่มแน่นอน 555 ตัวอ่อนชอบ

แล้วเสาร์นี้ยังไงก็ บีๆ มานะครับพี่ๆ

พี่หนึ่ง เย็นนี้ผมเอาร่มไปให้น่ะ เจอกัน ป.ต .ท. 4*4
พี่จี่ แบกเบียร์มาเลย 55++

พี่โค้ช ..เย็นเจอกันจะปรึกษาเรื่องหัวใจสะหน่อย อิอิ..สาวข้างบ้านพี่น่ารักมากกกกกก

กลับจาก 100 ไออออเดีย มาววว่ะ บรรยายกาศสวยมาก(แต่มีสวยกว่าบรรยายกาศอีก) 555555 ไม่บอก หึ หึ หึ

กลับจาก 100 ไออออเดีย มาววว่ะ บรรยายกาศสวยมาก(แต่มีสวยกว่าบรรยายกาศอีก) 555555 ไม่บอก หึ หึ หึ
อะไรหวะสวยกว่า แล้วมัยกูไม่เห็น:coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม