• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวีดัส สวัสดีคาบ. น้ำจะท่วมป่าวคาบปราการเรา

ไม่น่านะ เมษ พี่คิดว่านะ เพราะบ้านเราปากทางทะเลแล้ว ไม่น่าท่วม

มาตอนดึก...:coolly-0033:

ดีคับมาเเต่เช้ากับอาการไม่อยากมา คิคิ เมื่อไหร่หยุดฟร่ะๆๆๆๆ

สวัสดียามสายๆ ครับพี่
ทำงานหาตังซ่อมรถ 555

มีไปทริป ปะพี่ อยากไป รอบนี้ไม่พลาด:coolly-0034:

มีอีกแน่ๆคับ pipe ณ บางแสนเหมือนเดิม แต่วัน-เวลา เด๋วแจ้งอีกที แต่อีกสักพักนึง ไม่ใช่เร็วๆนี้ แต่ยังไงมีแน่นอน รอก่อนนะคับ:coolly-0010:

สวัสดีตอนเย็น กันอากาศครึ้มๆ:coolly-0036:

ดีตอนเช้าคับ เป็นไงกันบ้างคับ มีใครอยู่โซนน้ำท่วมบ้างเอ่ย

บางแสนอยากไปเหมือนกันนนนนน:coolly-0045:

ความอิจฉาของแมวเหมียว:coolly-0010:

คิดหนักกับรถสีส้มของผมจิงๆ
ว่าจะไปจอดที่ใหน และปลอดภัยจากพวกโจร
กลุ้ม ใจมากมายเหลือหลาย

ต้นเอ้ย แกไปจอดอะ ถอดพวกเกจวัด ด้วยนะ ตัวดีเลยตาโจร แล้วก็ถอดกล่อง ออก ........ไว้ที่คนเยอะๆ จอดแน่นๆนะ อย่าให้มันเห็นเกจวัด มะงั้นบานตะไท

ขอบคุณครับพี่
แต่ผมดีมากอะตอนนี้ เขาบอกว่า เขตรพระประแดง ไม่ท่วมครับพี่น้อง
ข่าวบอกว่าไม่ท่วมแน่นอนเพราะเขื่อนลัดโพธิ์ มีประสิทธิภาพเพียงพอที่จะระบายน้ำออก
ได้เป็นปริมาณมหาศาลแต่ รอบๆอาจท่วมหมด ดังนั้น ผมโล่งใจแล้วครับพี่น้อง 555

555+ โล่งใจได้ แต่อย่าลืมเอารถไว้ที่สูงหน่อยก็ดีนะ กล่องเกจ ถอดไว้บ้างก็ดี (ถ้าต้องจอดที่อื่น) เสียดายของ กัวต้องเปลี่ยนกระจก ............เอ้าๆพี่น้อง สมุทรปราการ เอาาใจช่วยคับ อย่าได้ท่วมเลย

มีใครรุจักช่าง จูน F con บ้างครับขอแบบ ดีๆหน่อยครับ ในย่านบ้านเราอะครับ
แล้วค่าติดตั้ง รวมค่า ฮาเนส ค่าจุน เท่าไหร่ครับ ขอข้อมูลหน่อย:coolly-0003:

เอาโช้นนนนนนนนนนนนน

เด๋วรอให้ท่านกูลู มาบอก pipe อีกที โน๊ตไม่รู้จิงๆ :coolly-0045:

ไปป์จะแรงกานใหญ่แล้ว เจโบวววว นี่แรงทุกคันจิงๆ

คิดหนักกับรถสีส้มของผมจิงๆ
ว่าจะไปจอดที่ใหน และปลอดภัยจากพวกโจร
กลุ้ม ใจมากมายเหลือหลาย
พึ่งจะดีใจไปเมื่อตอนกลางวัน พอตกเย็นป้าโทรมาบอกว่า เรือผันน้ำล่ม
ต้องปิดสะพานเพื่อกู้เรือ และถ้ามันกู้ไม่ได้อ่าครับ น้ำมันไม่ซัดมาชนเรือลำอื่นหรอ แล้วอีกอย่าง นะครับ วันนี้เวลา 20.00 น. บริเวณสะพานข้ามคลองลัดโพธิ์ (ทางเข้า-ออกบางกอบัว) จะปิดนะครับเพื่อกู้เรือ ที่จมน้ำอยู่
ใครมีพี่น้องอยู่ในบางกอบัวก็แจ้งให้ญาติๆรู้ด้วยนะครับ สวัสดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม